Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

வேலைக்காரன் -கதை

குஞ்சுபாண்டி ஒரு மாமி வீட்டில் வேலை பார்த்து வந்தான், அவனுக்கு 20 வயசு இருக்கும், சரியாக படிப்பு ஏறாததால் வீட்டு வேலைக்கு வந்துவிட்டான். குஞ்சு பாண்டிக்கு குஞ்சு புடலங்கா மாதிரி, நீளமாக, டிக்கோண்டிருக்கும், அது அவன் கட்டுப்பாடிலேயே இருக்காது, கையால் வெறும் லுங்கி மட்டும் அனிந்து இருப்பான், அவன் வெலை செய்யும் வீட்டின் மாமிக்கு மஞ்சு என்ற 25 வயது பெண் இருந்தாள், சரியான நாட்டுக்கட்டை, பார்க்க தள தள என இருப்பாள், தபாலில் படித்து பட்டம் பெற்றவள், திருமணத்திற்காக காத்து இருக்கிறாள், னால் இதுவரை எதுவும் அமையவில்லை, பாவம் அவளும் என்ன செய்வாள் வயசுக்கோளாறு, அவளுடைய ப்பம் எப்பவும் அரிப்பேடுத்துக்கோண்டே இருக்கும், கையால் வீட்டில் இருக்கும்போது ஜட்டி எதுவும் அனியாமல் ஒரு நைட்டியை போட்டு கோண்டு திரிவாள்,
குஞ்சுபாண்டியும் அவளிடம் மஞ்சுக்கா மஞ்சுக்கா என வழிந்து கோண்டிருப்பான், னால் அவளோ இவனை கண்டுகொள்ளவே மாட்டாள், ம் குஞ்சுப்பாண்டி ஒல்லியாக கருப்பாக இருப்பான், அவனிடம் இருக்கும் பேருமைமிக்க விசயமே அவனுடைய புடலங்கா சைஸ் குஞ்சுதான்.

ஒருநாள் குஞ்சுமணி மாமிவீட்டில், இரவு முறுங்கைகீரையை நிரைய சாப்பிட்டுவிட்டான், ம் அவனுக்கு மாமி இரவு மீதியாகும் உணவைதான் அளிப்பாள், நன்றாக வயறு முட்ட சாப்பிட்ட அவன் தான் தினமும் வழக்கமாக படுக்கும் கோல்லைபுறம் சென்றான், அங்கு வெட்ட வெளியில் உள்ள கயத்து கட்டிலில் படுத்து கோண்டான், அவனுக்கு தூக்கமே வரவில்லை, கால்களுக்கு இடையில் குறு குறுவேன்று இருந்தது, அவன் புடலங்கா எந்திரிக்க தொடங்கிவிட்டான், அவனும் அதை சுருட்டிவைக்க எண்ணி அதை அடக்கினான், னால், அது திமிறி திமிறி டியது, லுங்கிகுள்ளும் அடக்க முடியவில்லை, கையால் லுங்கியை அவழ்த்து அம்மணமாக படுத்து கோண்டான், காரணம் இரவு மாமி வீட்டில் யாரும் கோல்லைப்பக்கம் வரமாட்டார்கள், அந்த தைரியத்தில் தன் குஞ்சை காத்தாடவிட்டுவிட்டான், அதுவும், சுதந்திரமாக டிக்கோண்டிருந்தது, சிறிது நேரத்தில் அவனும் தூங்கிவிட்டான், அவந்தான் தூங்கினானே தவிற அவன் தம்பி தூங்கவில்லை, அது 90 டிகிரியில் டிக்கோண்டிருந்தது.

வீட்டின் மாடி பெட்ரூமில் மஞ்சுவிற்கு தூக்கமே வரவில்லை, காரணம் அவளுடைய அரிப்பு, அதனால், சிறிய வாக்கிங் போகலாம் என எண்ணி கோல்லைப்பக்கம் வந்தால், அங்கே வந்த அவளோ, ச்சிரியத்தில் வாய் பிளந்தாள், அவள் கண்ட காட்சி……மஞ்சு இதுவரை ஒரு ணுறுப்பையும் பக்கத்தில் பார்த்ததே இல்லை, அதுவும் பேரிய சைஸ் குஞ்சை பார்த்ததே இல்லை, குஞ்சுப்பாண்டியின் விறைத்த குஞ்சை அருகில் இருந்து பார்க்க மேதுவாக கட்டில் பக்கம் சேன்றாள், நெருங்க நெருங்க அவள் மனம் படப்படப்பானது, அருகே இருந்து பார்த்த அவள் அதை வலாக ரசித்தால், சுமார் 71/2 இன்ச் இருக்கும், கருப்பாக இருந்தது, முன் தோல் சிறிது திறந்து உள்ளே சிவப்பாக இருந்த மோட்டை காண்பித்து கோண்டிருந்தது, கோலின் அடியில், அழகான இரு கோட்டைகள், தொங்கிக்கோண்டிருந்தது, அவைகள், குஞ்சுப்பாண்டியின் குறட்டை சத்ததிற்கு ஏற்ப, ஏறியும் இறங்கியும் இருந்தது, இதை பார்த்த மஞ்சு கூதுகலமாக, அவைகளை தன் கையில் ஏந்தினால், இதை எதிர்பார்க்காத விறைத்த குஞ்சு, யார் தன் வேரையே ட்டுவது என்பது போல், முன் தோல் விரிய மோட்டு எட்டி பார்த்தது, இதை கவனித்த மஞ்சுவிற்கோ, கண்களில் னந்தக்கண்ணீர் வந்தது, கால்ளுக்கிடையிலும்தான் !!!!, அப்போழுதுதான் அவளுக்கு புரிந்தது, தான் கோட்டைகளை மட்டும் தான் வருடிக்கோடுக்கிறோம், அதனால் சுட்டிப்பயலிக்கு கோவம் வந்து விட்டதாக எண்ணி, தன் கையில், தனியாக டிக்கோண்டிருந்த குஞ்சை உருவி விட்டாள், அதுவும் எம்பி எம்பி துடித்தது, துடித்த அதை தன் கையில் சுவாசப்படுத்தினால், அதுவும் அவள் கையில் கொஞ்சி கொஞ்சி சிணுங்கியது, இப்படி மஞ்சுவின் விளையாட்டு தொடர்ந்தது,
குஞ்சுப்பாண்டி, தூக்கத்தில் தன்னுடைய குஞ்சு யாரோவிடன் அகப்பட்டுக்கோண்டதாக கனவு கண்டு திடுக்கிட்டு கண் விழித்தான், கண் விழித்த அவன், தன் தம்பியை மஞ்சு அக்கா பாடாய்படுத்துவதை கண்டு, யக்கோ, என் அக்கா செய்ரீங்க என்றான், மஞ்வோ டேய் மணி வாயை மூடுடா, சத்தம் போடாதே, கத்துனா இவனை இழுத்து வச்சு அறுத்திடுவேன் என்று அவன் தம்பியை இழுத்து இழுத்து உருவி விட்டாள், தன்னை அறுத்து விடுவதாக மஞ்சு சொன்னதை கேட்ட குஞ்சுவின் குஞ்சு இதுவரை அவள் கையில் சிணுங்கிக்கோண்டிருந்தது, இப்போது சீறிக்கோண்டு விறைத்து டியது, இதை சற்றும் எதிர்பார்க்காத மஞ்சு என்னடா இது??? என கேட்டால், குஞ்சுமணி அக்கா, அவன் ரோம்ப கோவக்காரன்கா, நீங்க அவனன அறுத்துருவேன்னு சொன்னதுக்காக சீறுகிறான் என்றான்.

மஞ்சு ஒஹோ அப்படியா, என் செல்லத்துக்கு கோவமா என்று சீறிக்கோண்டிருந்ததை செல்லமாக அடித்தாள், அது ஸ்ப்ரிங் போல முன்னும் பின்னும் டியது, இதை ரசித்த அவள், திரும்பி அடித்தாள், உருவியும் விட்டாள், குஞ்சுமணி வேண்டாங்க்கா, அவனை கோவப்படுத்தினீங்கனா, உங்க மேல காறித்துப்பிடுவான் என்றான். இதை கேட்ட மஞ்சு அதையும்தான் பாக்கலாம் என்று உருவிவிடும் வேகத்தை அதிகமாக்கினால், குஞ்சுமணிக்கோ பறப்பது போல் இருந்தது, சிறிது நேரத்திர்க்கு பிறகு, அக்காவின் மேல் கஞ்சியை எக்கி எக்கி காறித்துப்பினான்.மஞ்சுவும், குஞ்சுமணியை இப்போழுதேல்லாம் திட்டுவதே இல்லை, காரணம் தனக்கு தேவையான போருள் குஞ்சுமணியின் கால்லகளுக்கிடையில் டிக்கோண்டிருக்கிறதே, எப்படி அவனை திட்டுவாள், அதனால், அவள் குஞ்சுமணியை எப்போதும் கோஞ்சிக்கொண்டிருந்தாள், அவனுடைய குஞ்சையும்தான் !!!
குஞ்சுமணியின் குஞ்சு அவனிடம் தொங்கிக்கோண்டிருந்ததே தவிற அதன் முழு பாரமரிப்பையும் மஞ்சுவே பார்த்துக்கோண்டாள், குஞ்சுமணி குளிக்கும் போது மஞ்சு உரிமையுடன் குளியல் அறையில் நுழைந்துவிடுவாள், அங்கு காத்தாட அடிக்கோண்டிருக்கும் குஞ்சை கையில் எடுத்து சோப்பு போட்டு நீவி விடுவாள், இதனால் அது மேதுவாக விறைக்க தொடங்கும், சோப்பு போட்டதால், அவள் கையில் சிக்காமல், நழுவி நழுவி துள்ளிக்குதிக்கும், அதை ரசித்துக்கோண்டே அதனுடன் சை தீர விளையாடுவாள், இப்படி அவள் ஒரு நாள் விளையாடிக்கோண்டிருக்கும் போது குஞ்சுமணி, என்னக்கா நீங்க என்னை குளிப்படுவதுமாதிரி நான் உங்களை குளிப்பாட்டவா என தயங்கி தயங்கி கேட்டான்

மஞ்சுவோ அட சைய பாரு, சரி சரி அக்காவுக்கும் டயர்டா இருக்கு குளிக்கவே சோம்பேரித்தனமா இருக்கு, அதனால நீ என்ன குளிப்பாட்டு, என்று சொல்லி தன் உடைகளை எல்லாம் அவுத்து அம்மணமாக நின்றாள்,
குஞ்சுமணி அசந்தேவிட்டான், ம் அக்காவிற்கு இரு தேங்காய்கள் தொங்கிக்கோண்டிருந்தது, கீழே இருந்த ப்பம் அழகாக செதுக்கி வைத்தார்போல இருந்ததது, குஞ்சுமணி தன் கைவரிசையை காட்டதோடங்கினான், அவனுக்கென்னவோ மஞ்சுஅக்காவின் ப்பம்தான் பிடித்திருந்தது, அங்குதான் அவன் தன் கையால் நன்றாக தெய்த்து கழுவிவட்டான், மஞ்சுஅக்காவும் சத்தமாக முனகினாள், குஞ்சுமணிக்கோ சந்தேகம், தான் எவ்வளவுதான் கழுவிவிட்டாழும், அந்த ப்பத்தின் நடுவில் இருந்த கறலில் இருந்து, எதோ ஒழுக்கிக்கோண்டே இருந்தது, அக்கா என்னதுக்கா நிக்காம ஒழுகீட்டே இருக்கு ??? என்றான்

மஞ்சு அடேய், அது தேனுடா, நாக்க வச்சு நக்கு, வாய வச்சு உருஞ்சு என்றாள், குஞ்சுமணியும் அப்படியே செய்தான், அக்கா, சுப்பருக்கா, ரெண்டு நக்கு நக்கி, உருஞ்சினா, பீச்சிட்டு வருதுக்கா தேனு, என்று சொல்லி சப்புக்கொட்டி குடித்தான், மஞ்சுவின் கண்களில் னந்தக்கண்ணீர், அவளுக்கோ சொர்க்கத்தில் இருப்பதுபோல் இருந்தது
மஞ்சுவும் குஞ்சுமணியும் அடித்த லூட்டி கொஞ்சமல்ல, மஞ்சுவின் தேன் ஊறும் ஆப்பத்தை அவனுக்கு தினமும் திங்க கொடுத்தாள், அவனும் ருசி கண்ட பூனைபோல் தினமும் இரவு மஞ்சுவின் அம்மா (மாமி) தூங்கியபிறகு, மஞ்சுவின் மாடி பெட்ரூமிற்கு சென்று விடுவான், அங்கு மஞ்சு தூங்கிக்கொண்டிருந்தாலும், சிறிதும் தயக்கமில்லாமல், மஞ்சுக்காவின் நைட்டியை தூக்கி பார்ப்பான், அங்கு, ஆப்பம் அழகாக இருக்கும், அவனுக்கு வாய் ஊரும், உடனே தன் தலையை நைட்டிக்குள் விட்டுவிடுவான், அப்படி அவன் நுழைந்துவிட்டால், காலையில் தான் வெளியே வருவான், அதுவரை ஆப்பத்தை சப்பி சப்பி ஆசைதீர தேனை பருகுவான், மஞ்சுவிற்கும் சுகமாக இருக்கும், அதை முனகிக்கோண்டே ரசிப்பாள். இப்படியே அவரகள் தூங்கிப்போவார்கள்.

காலையில் குஞ்சுமணி நைட்டியை விட்டு வெளியே வரமால் அடம்பிடிப்பான், மூக்கையும் நாக்கையும் ஆப்பத்திலேயே வைத்து இருப்பான். மஞ்சு எவ்வள்வு சொல்லியும் எழுந்திரிக்கவே மாட்டான், அவளும் காலையில் ஒண்ணுக்கு போகலாம் என்றால், குஞ்சுமணி விடாமல் படுத்தேயிருப்பான், அவளும் அடக்க முடியாமல், சர் என்று பீச்சி அடிப்பாள், தன் முகத்தில் சூடாக பட்டதும் தான் குஞ்சுமணி எழுந்திரிப்பான், எழுந்து நின்று சோம்பல் முறிப்பான், மஞ்சு அப்போதுதான் கவனித்தாள், குஞ்சுமணியின் குஞ்சு விறைப்பாக நின்று ஆடிக்கொண்டிருக்கும்.

மஞ்சுவும் “டெய் மணி, நீ சரியான சோம்பேறிடா, பாரு நீ இப்பத்தான் தூங்கி எந்திரிக்கர, ஆனா உன் தம்பியை பாரு அக்காக்கு எப்படி குட் மார்னிங் சொல்ரான் பாரு” என்று சொல்லி அதை ஆசையாக ஆட்டிவிடுவாள், அதுவும் மகிழ்ச்சியாக ஆடும்.

குஞ்சுமணி “போங்கக்கா, நீங்க எப்பவும் என் தம்பியைதான் தூக்கி வச்சு பேசரீங்க”…என்று சிணுங்கினான்..

அதற்கு அவள், “அட கோவத்த பாரு, நான் எங்கடா அவன தூக்கி வச்சு பேசரேன், அவன் தன்னாவே தூக்கிக்கிரானே” என்றாள்

குஞ்சுமணி அவளிடம் பேசியா ஜெய்க்க முடியும்?

அன்று இரவு மஞ்சு தன் ஆப்பத்தை அவன் தம்பிக்கு கொடுத்தாள், அவன் சும்மா ஜக்கு ஜக்கு என குதித்தே ஆப்பதின் வாயிலை பெரிது படுத்தி, குஞ்சி அடிச்சான். மஞ்சுவும் குஞ்சுமணியை வெறும் மணியாக்கிவிட்டாள்…..ஆம் குஞ்சுதான் அவள் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளதே !!

997 Comments

 1. powersurefuel

  jordan superfly 2 gris azul nike sb blazer rojo negro hombres salomon s lab fellcross rojo cielo azul free og 14 br schwarz gelb air jordan ultra fly gold himmelblau kyrie 3 mennns basketball sko

 2. ensitele says:

  ensitele

  elite gino gradkowski youth jersey baltimore ravens 66 home purple air jordan retro 7 green orange billig nike sko 2016 kvinners gull silver blue mens adidas copa mundial soccer shoes kyrie 2 gold medal display chicago bulls 23 michael jordan black cam…

 3. nike tiempo legend gold r10 user manual

  nike roshe black and gold one woman style nike air huarache junior hvid dragon under armour camo hat with green logo nike air max 1 blue and red blue bryce harper jersey nike aqua green josh sitton name number logo nfl 71 miami dolphins long sleeve t s…

 4. nike zoom lebron vi

  womens adidas nmd runner orange spain nike flyknit kobe 11 alle wei脽 ray ban sunglasses rb2140 50 original wayfarer polarized orlando magic bobble hat nike lunar edge 15 weight nike kobe 9 low verde arancia

 5. jordan retro 6 infrarot pack 2014

  ray ban rb3447 round metal sunglasses nike seattle seahawks 31 kam chancellor game grey alternate jersey adidas superstar kids original vibram fivefingers sprint black orange nike cortez vintage gr眉n nike flyknit racer blue htm

 6. nike lunarepic flyknit gr酶n

  nike zoom kd 7 vii grass gr酶nn gul r酶d gr氓 mennns r酶d converse low tops nike free 3.0 v5 kvinner gul gr氓 pale amarillo high top converse nike cortez nero and rose oro nike air max tavas red and white

 7. linexcanton says:

  linexcanton

  jordan 3 wolf gray for verkauf nike sb dunk high grand p煤rpura womens nike huarache utility black denmark air jordan 6 sport blu outfit cheap nike shoes ebay girls high converse

 8. nike air yeezy 2 red october gs

  adidas ultra boost 3.0 pearl grey femminile nike zoom pegasus 31 viola gituttio oakland raiders 2016 draft hat nike internationalist cool grey candy adidas kings 30 rogie vachon gray alternate authentic stitched nhl jersey arsenal 17 iwobi away soccer…

 9. lagunawoodsre

  nike zoom pegasus 31 sky blue yellow amari cooper signed jersey adidas neo campus gul himmelen bl氓 coach tote rose stone femminile nike cortez oro viola adidas neo honeycomb blu arancia

 10. bandaangatu says:

  bandaangatu

  kyrie 1 naranja and blanco yarn air jordan 1 retro sort toe xiv ralph lauren tracksuit rot braun nike free run 3 5.0 oro rosado ameer abdullah youth limited black jersey nike nfl minnesota vikings 2016 salute to service 31 nike roshe run hyperfuse pois…

 11. femmes nike air max 90 or rose

  asics gel kayano 21 hommes jaune polo hombres zip up sweater nike ash womens trevon coley backer vneck nfl 93 cleveland browns t shirt adidas springblade drive 2.0 verde escuro nike free run 3.0 kvinners svart nike free 5.0 femminile champs

 12. mennns asics gel kayano 21 bl氓

  pharoh cooper 10 jersey usa nike mercurial vapor 10 sg kyrie 1 all star orange nike kobe 10 elite rosso and bianca blue pink womens nike foamposite shoes polo hombres zip up sweater

 13. compressmyjs says:

  compressmyjs

  asics gel kayano 17 womens grey pink nike 343881 614 wmns benassi jdi slides jordan 10 himmelen bl氓 nike dallas cowboys 17 dwayne harris elite white throwback alternate jersey adidas copa mundial soccer hommes zdeno chara 33 boston bruins reebok premie…

 14. nba jerseys milwaukee bucks 12 jabari parke swingman green jerseys

  under armour curry 4 green germany air jordan retro 14 gr酶nn s酶lv ray ban aviator sunglasses yellow lens used toronto blue jays postseason hat air max 95 uk 4 nike lunarglide 7 bleu ribbon

 15. yenrof says:

  yenrof

  all black new balance running shoes derrick rose jersey sports authority jordan son of mars purple mens purple burberry scarf fashion nike flyknit lunar 2 atomic orange quality adidas porsche design blue devils

 16. nike air max 90 carved grey purple

  adidas damian lillard grau gold adidas rose oro blanco nike roshe two s酶lv hvid mennns nike free tr gull lilla nike sb stefan janoski max purple gold air max thea grigio

 17. brittonoilco says:

  brittonoilco

  femminile nike roshe run triangle rosa viola nike zoom hyperrev cool grey black wolf grey michael kors jet set travel medium tote bag mennns nike air presto rosa svart femminile nike roshe yeezy boost rosso arancia air jordan retro 5 blue gamma blue

 18. maschio nike zoom pegasus 33 arancia verde

  nike zoom pegasus 33 kvinders himmelbl氓 appelsin maschio nike air max tailwind 5 viola oro nike kd 7 silver yellow herre nike air huarache nm appelsin gr氓 nike roshe run all svart kaskus air jordan retro 4 pink red

 19. chen wei yin 54 jersey youth

  nike lunar ballistec sko under armour curry 4 green germany air jordan jumpman team gold blau discount oakley lifestyle sunglasses california bear baseball cap air jordan 13 nike bow wow

 20. fwmuslims says:

  fwmuslims

  green grey mens nike zoom pegasus 31 shoes chicago blackhawks brian campbell 51 green authentic jersey nike roshe run navy and blue nike kd 7 pink gray wearing nike zoom vomero purple reign oakland athletics trucker hat company

 21. miendiation says:

  miendiation

  womens nike huarache utility black denmark kvinners nike air max 2014 gr氓 rosa latest jordan shoes for basketball girls high converse nike roshe run velvet marr贸n ombre josh bellamy womens navy blue nike nfl chicago bears t shirt name number logo 15

 22. wantaoren says:

  wantaoren

  nike vomero gituttio version nike 5.0 femminile verde ralph lauren shirt polo bl氓 in slim fit double faced in m忙nd mujeres nike lebron 13 verde p煤rpura nfl keelan cole youth limited black jersey 84 jacksonville jaguars nike therma long sleeve air max 9…

 23. achievehacks says:

  achievehacks

  new balance 890 marron nike lebron 13 for vente ky ralph lauren shorts rosado verde flyknit roshe run schwarz anthracite foamposite asics gel noosa tri 8 kvinders sko sort confetti mens nike jacksonville jaguars 20 jalen ramsey limited teal green tank…

 24. mcmartial says:

  mcmartial

  kobe 12 alle sort nike zoom pegasus 33 dark grigio pants ray ban fold away aviator sunglasses 2006 mlb championship rings st louis cardinals world series ring air jordan retro 5 black and yellow gold red womens asics gel kayano 17 shoes

 25. mwsuperstore says:

  mwsuperstore

  adidas trainers duramo 3 m nike free 5.0 kvinners nordic nike detroit lions 71 riley reiff elite light blue team color jersey adidas yeezy boost pirate black price nfl pittsburgh steelers color rush limited antonio brown mens football jersey matte blac…

 26. slim fit long sleeve polo shirts for m忙nd

  nike womens caleb benenoch ash backer tampa bay buccaneers nfl 77 pullover hoodie black ronnie lott limited jersey mens 42 nike nfl san francisco 49ers rush impact buty nike air max 90 hyperfuse solar rojo nike lebron 15 purple germany nike air max 1 k…

 27. tobepartridge

  adidas crazylight boost grey gold nike kd 9 cielo blu argento dam盲nner asics gel noosa tri 7 lila gr眉n

 28. nike air max 97 metallic silver yellow

  nike air max 1 womens year of the horse prada 1m0510 wallets in rose 27 nike hyperdunk baseball cleats jordan 4 rot laser sample nike mercurial vapor viii fg boots seaweed volt red nike free flyknit black white anthracite

 29. shackofstones

  nike dunk low argento arancia air jordan 7 retro french bl氓 hole nike air max 2019 green uk air jordan 4.5 gr眉n orange kyrie all star backpack converse femme all star blanche

 30. hombres rojo nike air force 1

  rvca barlow twill snapback hat air jordan retro 12 dark bleu blanc asics gel lyte iii wei脽 grau teal nike magista opus black white air max command r酶d hvid adidas tubular primeknit wei脽

 31. highbacklink says:

  highbacklink

  nike lebron 13 blau rosa air jordan retro 7 lilla br酶d air jordan retro 14 rose gamma bleu 47 brand denver broncos throwback hat adidas neo campus jaune bleu nike air max thea mujeres oro rojo

 32. dentaleden says:

  dentaleden

  orange red mens nike air force 1 low shoes prada laptop tote nike air max tavas leather zalando tan michael kors tote bag air jordan kids shoes grey purple 10 elite corey brown carolina panthers youth jersey home black

 33. nike free nr femminile

  adidas porsche leisure bleu rose pittsburgh pirates baseball cap mizuno ladies volleyball shoes brian urlacher mens limited olivecamo jersey nike nfl chicago bears 2017 salute to service 54 womens nike baltimore ravens 25 tavon young game black fashion…

 34. bkgutters says:

  bkgutters

  hellrazors new era 9fifty snapback hats black red gray under brim ray ban aviator blue green mirror nike kaishi run womens running shoes air jordan 8 womens white green nike cortez pink sky blue adidas superstar 2 light blau

 35. shoeskiin says:

  shoeskiin

  jordan 7 pacific blu for vendita nike air jordan 1 retro negro amarillo nike zoom tutti out grigio goose ralph lauren shirts kaki blanc nike shox turbo 21 noir violet adidas wild 3 charlie coyle camo authentic 2017 veterans day stitched nhl jersey

 36. air jordan retro 7 gamma blau

  houston astros new era mlb 2017 world series commemorative gold low profile 59fifty cap nike air max 90 em rouge or nike roshe run speckle femmes bleu adidas neo lazy grau nike zoom clear out lilla r酶d nike flyknit lunar 3 femminile gituttio arancia

 37. high converse shoes bd

  ray ban outdoorsman rb3422q oklahoma city thunder 35 kevin durant black notorious fashion jersey nike shox deliver branco e azul nike hyperrev 2015 hommes orange mujeres air jordan retro 10 gris rojo air jordan future all black features

 38. mariusen says:

  mariusen

  nike air max tn pink grey air jordan retro 13 arancia nero nike dam盲nner air max 1 vt qs schwarz san antonio spurs mitchell ness nba team gray white snapback cap adidas zx 630 gris jaune nike air max tutti nero a buon mercato

 39. ricky rubio spain jersey

  cheap nike air max 2011 womens pink nike kobe 9 krm ext black mamba wheels nike free flyknit 3.0 blanco zombies buy ray ban rb3025 davonte lambert 75 jersey uk nike air max black pink orange

 40. ioioland says:

  ioioland

  mens nike denver broncos 88 demaryius thomas orange team color vapor untouchable limited player nfl jersey detroit lions jason hanson jersey nike air force 1 flyknit high womens green yellow mens nike huarache hyper punch latest jordan hats australia a…

 41. theuntamedco says:

  theuntamedco

  nike air max 90 deep blau womens nike atlanta falcons 73 ryan schraeder limited pink rush fashion nfl jersey rojo nike air max todas rojo nfl marcell dareus womens limited black jersey 99 jacksonville jaguars nike therma long sleeve game nike black men…

 42. benitoitegems

  mackage trish jacket jordan 3 powder blue restock yellow blue womens nike free flyknit 3.0 shoes nike flyknit lunar 3 running nike air max 95 womens pink grey coach hc8178f sunglasses

 43. adanazuzu says:

  adanazuzu

  parajumpers jacket types wood burberry giant check cashmere skinny scarf

 44. maxfullforce says:

  maxfullforce

  hermes belt price 2014 discount oakley fast jacket black iridium red sox hats for babies 80s ray ban wayfarer sunglasses ebay uk z2 adidas advance eqt air jordan 4 retro og white cement jack

 45. pikapnsk says:

  pikapnsk

  gold grey womens nike hyperdunk 2015 shoes michael kors jet set crossbody green jordan jumpman team zipper nike limited mens pittsburgh steelers 84 antonio brown 80th anniversary throwback nfl jersey 89.99 adidas crazy light boost core black keys yeezy…

 46. denver broncos throwback fitted hat

  nike air max tn ultra triple nero market authentic air force ones for sale womens nike baltimore ravens 9 justin tucker game black alternate nfl jersey ralph lauren blanco v neck t shirt air jordan 6 shoe last saturday prada penny loafers mens

 47. nfl peyton manning denver broncos nike silhouette t shirt orange

  red blue womens nike revolution 2 msl shoes nike kobe 10 basketballe gloden gr氓 jordan snapback lids adidas yeezy prix limited mens jordan akins navy blue jersey nfl nike houston texans 88 rush drift fashion nike limited duane brown jersey 76 nfl seatt…

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.