Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

அண்ணிக்கு வெச்சேன் ஆப்பு! காமக்கதை

வாசகர்களே! கவனம்! இது தகாத உறவு பற்றியது (அண்ணி). தயவு செய்து பிடிக்காதவர்கள் படிக்க வேண்டாம்!

அனுப்பியவர்: சுரேஷ்!

முதலில் என்னைப் பற்றி சொல்லி விடுகிறேன். என் பெயர் சுரேஷ் குமார் .நான் ஒரு கல்யாணமாகாத கட்டை பிரம்மச்சாரி. நான் மீரட் ல இருக்கிறேன்.எங்கள் இல்லத்தில் நான் என் அண்ணண் அண்ணி ஆகியோர் இருக்கிறோம். என் அண்ணியை பற்றி இங்கே சொல்லியாக வேண்டும். வயது 25. கிள்ளினால் ரத்தம்
வருமளவிற்கு செக்கச்செவேலென்று இருப்பாள்.செக்ஸியாகவும் இருப்பாள். முலைகள் இரண்டும் அளவாக இருக்கும். பின்புறம் தான் கொஞ்சம் பெரியது. கண்ணிற்கு லட்சணமாக இருப்பாள். நாங்கள் இருவரும் சகஜமாக பேசுவோம் சிரிப்போம். எல்லா டாபிக்கையும் அலசுவோம். ஆனால் ஆடை அலங்காரத்தில் மிகவும் கவனமாக இருப்பாள். புடவையிலும் சரி நைட்டியிலும் சரி. அளவாக
மேக்கப் போட்டுக்கொண்டு குடும்ப பாங்காக இருப்பாள். அவளை பார்த்தால் இன்று முழவதும் பார்த்துக்கொண்டே இருக்கலாம். அவளை நினைத்து எத்தனை முறை கை வேலை செய்தேன் கணக்கே இல்லை.ஓரு நாள் நான் வேலையிலிருந்து லேட்டாக
வந்தேன். 11 மணி இருக்கும். பெல் பண்ணினேன். அண்ணி வந்து கதவை திறந்து கொண்டே ஏன் இவ்வளவு லேட் ஏன்றார்கள். நான் அதற்கு இல்லை அண்ணி சினிமாவிற்கு போயிருந்தேன் அதான் லேட் என்றேன். சரி வா வந்து சாப்பிடு என்றார்கள். இருவரும் சாப்பிட்டு விட்டு சிறிது நேரம் டிவி பார்க்க சோபாவில் வந்து அமர்ந்தோம். சுpறிது நேர மௌனத்திற்கு பிறகு அண்ணி பேச்சை
ஆரம்பித்தார்கள். ஏன் ராம் எந்த சினிமாவிற்கு போனாய் என்றார்கள்.

நான் ஷாஜகான் விஜய் நடித்த படம் என்று சொல்லிவிட்டு மெதுவாக அண்ணன் எங்கே அண்ணி என்றேன். அவர் ஆபிஸ் விஷயமாக மும்பைக்கு அவசரமாக கிளம்பி போனார் நீ சினிமாவிற்கு போவதற்கு முன் என்னிடம் ஒரு வார்த்தை சொல்லியிருந்தால்
நானும் வந்திருப்பேனே என்றார். அருமையான சான்சை மிஸ் பண்ணிட்டியேடா ஜெயராமா என்று மனதில் நினைத்துக்கொண்டேää என்ன அண்ணி எனக்கு எப்படி தெரியும் அண்ணன் ஊர் செல்வது என்றேன.; பிறகு சரி ராம் நாளை நாம் ஏதாவது ஒரு சினிமாவிற்கு போகலாம் என்றாள். (More stories at www.tamilpit.com) மனதிற்குள் பட்டாசுகள் வெடிக்க சரி
என்று சந்தோஷத்துடன் சொன்னேன். மறுநாள் எப்படா விடியும் என்று காத்திருந்து வேகமாக குளித்து முடித்து நண்பனுக்கு போன் செய்து நான் இன்று வேலைக்கு வரவில்லை என்று சொல்லி விட்டு தியேட்டரில் அண்ணியை எப்படி எல்லாம் தடவலாம் என்று கற்பனையுடன் காலை டிபனை அண்ணியுடன் சேர்ந்து
முடித்து என்ன அண்ணி போகலாமா என்றேன். எங்கே என்றாள?; அவள நான் என்ன அண்ணி நேற்று சொன்னதை மறந்து போயிட்டிங்களா என்றேன். என்ன எனக்கு ஒன்றும்
ஞாபகம் இல்லையே என்றாள். என்ன அண்ணி நேத்தைக்கு சினிமாவிற்கு போகலாம் என்று சொல்லிவிட்டு இன்றைக்கு ஒன்றும் தெரியாது என்று மழுப்பறிங்களே என்றேன்.அதற்கு அவள் கலகலவென்று சிரித்துவிட்டு உன்னை டெஸ்ட் செய்தேன்
ராம் என்றார்கள். எந்த படத்திற்கு போகலாம் என்று வினவினாள். பதிலுக்கு நான் உங்களுக்கு எந்த மாதிரி வேண்டும் ஆக்ஷன் படமா இல்லை ரொமான்டிக்கா இல்லை செக்ஸா என்றேன். உன்னடைய இஷ்டம் என்றாள். சரி என்று அவளை ஒரு சல்மான்க்ஹானும் மல்லிகசெஹ்ரவதும் நடித்த செக்ஸ் கலந்த ஆக்ஷன்
படத்திற்கு அழைத்து சென்றேன். ஒதுக்குபுறமான இடத்தை தேர்ந்தெடுத்க்கொண்டு அமர்ந்தோம். படம் தொடங்கி அரைமணி நேரம் சும்மா இருந்தேன். பிறகு ஒரு பாடல் காட்சி வர நான் என் சில்மிஷத்தை தொடங்கினேன். மெதுவாக அவள் கைமேல்
என் கையை வைத்தேன். அவள் இன்டிரெஸ்டாக பாட்டை ரசித்துக்கொண்டிருந்தாள்.

நான் தைரியத்தை வரவழைத்துக்கொண்டு பின்புறமாக அவளது வலது தோளின் மேல் கையை போட்டேன். அதற்கும் ஒன்றும் சொல்லவில்லை. இன்னும் தைரியம் வந்து மெதுவாக இடுப்பை தடவினேன். இப்போது லேசாக நெளிந்தாள். நான் கையை எடுத்து
விட்டேன். பிறகு நான் அண்ணியிடம் இடம் மாறி உட்காரலாம் என்று சொல்லி அவளை என் இடது புறமாக அமர்த்தினேன். ஏனெனில் அவள் கட்டியிருப்பதோ புடவை நான் எப்படி வலதுபுறத்திலிருந்து கை போட முடியும்.ஆகவே அவளை இடது புறத்திற்கு மாற்றி அமரவைத்தேன். சிறிது நேர மௌனம். பிறகுசல்மான்க்ஹானும் மல்லிகஷேரவதும் குளிக்க போகும் காட்சி வரவே என் வேலையை தொடங்கினேன். என் இடது கையை அவளுக்கு பின்புறமாக அவள் இடது தோளில் கையை போட்டேன். மௌனம். மெல்ல இடுப்பை தடவினேன் இடுப்பை தொட்டவுடன் அந்த ஸிக்னல் எங்கிருந்து தான் வருமோ தெரியவில்லை உடனே நெளிந்தாள். உடனே கையை எடுத்துவிட்டேன். இப்போது அவள் மெதுவாக அவளின் வலது கையை என் இடது கை மேல் வைத்தாள்.
அப்படியா சங்கதி உனக்கும் இதில் இஷ்டம் உள்ளதா என மனதில் நினைத்துக் கொண்டே மெல்ல என் இடது கையை அவளின் பின்புற முதுகின் வழியாக கொண்டு சென்று அவளுடைய இடதுபுற மாங்கனியை தடவி பிசைய ஆரம்பித்தேன். அவள் வெட்கத்தோடு ஏய் என்ன பண்றே எனக்கு ஒரு மாதிரியாக இருக்கிறது என்று
கொஞ்சலாக காதில் கிசுகிசுத்தாள். நான் ஒரு மாதிரின்னா என்ன அண்ணி என்றேன். ச்ஈஈ போடா எனக்கு வெட்கமா இருக்கு என்றாள். இதற்கிடையில் நான் அவளின் தொடையை தடவ ஆரம்பித்திருந்தேன். டேய் அங்கே எல்லாம் கை போடாதேடா
எனக்கு கீழே பிசுபிசுவென்று ஆகுதுகுடா வா நாம் வீட்டுக்குபோயிடலாம் என்று எழுந்தே விட்டாள். வேறு வழியில்லாமல் நானும் அவளுடன் கிளம்பினேன்.

வீட்டிற்கு போனதும் பாத்ரும் சென்று முகம் கழுவி ஃபெரஷ் ஆகி விட்டு
என்னையும் முகம் கழுவிவிட்டு வா சாப்பிடலாம் என்றாள். சரி என நானும் சென்று முகம் கழுவி ஃபெரஷ் ஆகி டைனிங் டேபிளுக்கு வந்தேன். இருவருக்குமே நேருக்கு நேர் முகம் பார்க்க தைரியம் இல்லை. ஒன்றுமே பேசாமல் பரிமாறினாள். நானும் ஒன்றும் பேசாமல் சாப்பிட துவங்கினேன். அண்ணியும் அவளுக்கு தேவையானதை போட்டுக் கொண்டு என் எதிரே அமர்ந்து சாப்பிட
தொடங்கினாள். சிறிது நேர மௌனத்திற்கு பிறகு அண்ணி எனக்கு ரசம் விடுங்கள் என்றேன். உடனே எழுந்து என் அருகில் வந்தாள். அவள் எழுந்த போது அவள் முந்தானை நழுவி கீழே விழுந்தது. எனக்கு ஒரே ஆச்சர்யம். ஏனெனில் இதுவரை எத்தனையோ முறை பரிமாறியிருக்கிறாள். அப்போதெல்லாம் நழுவாத முந்தானை
இப்போது மட்டும் நழுவுவதேன் என மனதினுள் கேட்டுக்கொண்டேன். பிறகு முகம் கழுவும் போது கழட்டிய ஸேஃப்டி பின்னை மீண்டும் போடவில்லை போலும் என நானே எனக்குள் சமாதானம் சொல்லிக்கொண்டேன். ரசம் பரிமாறுவதற்கு நழுவிய
முந்தானையுடன் என் அருகே வந்தாள். நான் மெல்ல நிமிர்ந்து அவளை பார்த்தேன். அவளும் என்னை பார்த்தாள். நான் அவளை பார்க்க அவள் என்னை பார்க்க இருவர் கண்ணிலும் காமத்தீ கொழுந்துவிட்டு எரிந்தது. நான் என் உதட்டை பல்லால் கடித்து சுழித்தபடி அவளை நோக்கினேன். அவள் என் அருகே வந்த
போது என் தம்பி எனக்கு வேலை கொடு என எழுந்துவிட்டான். கொஞ்சம் நேரம் பொறுத்துக்கோடா என அவனை அதட்டிவிட்டு அவள் கையோடு என் கையை உரசினேன். அவ்வளவுதான். அவளால் பொறுக்க முடியவில்லை போலும் என்னை இறுக்கி அணைத்து கண் காது மூக்கு உதடு என முத்தமழை பொழிந்தாள். நான் மெதுவாக அண்ணி என்ன ஆச்சு உங்களுக்கு என்றேன். அதற்கு அவள் முத்தத்தை தொடர்ந்து கொண்டே ஏண்டா
தியேட்டர்ல அவ்வளவு சில்மிஷங்களையும் பண்ணிட்டு என்ன ஆச்சுன்னா கேக்கற படவா இன்னிக்கு உனக்கு என்ன தண்டனை கொடுக்க போகிறேன் தெரியுமா என்றாள். நான் உடனே போலியாக ரொம்ப பெரிய தண்டனை எல்லாம் கொடுக்காதீங்க நான் ரொம்ப
சின்ன பையன் என்றேன். யாரு நீயா சின்ன பையன் என கேட்டுக்கொண்டே என் பேண்டின் மேலே கையை வைத்து என் தம்பியை லபக்கென்று பிடித்துக் கொண்டு படுக்கைக்கு போய் உனக்கு தண்டனையை கொடுக்கிறேன் என்றாள். அவளே
படுக்கைக்கு அழைத்த பிறகு நான் சும்மா இருப்பேனா அப்படியே அவளை இருகைகளாலும் அலாக்காக அள்ளிக் கொண்டு அவளை படுக்கையில் கிடத்தினேன்.

முதல் தண்டனை என்ன தெரியுமா என்றாள். என்ன என்றேன். முதலில் என்னை நிர்வாணமாக்கு பிறகு நான் உன்னை நிர்வாணமாக்குகிறேன் என்றாள். தங்கள் சித்தம் என் பாக்யம் என சொல்லிக்கொண்டே முதலில் புடவையை ஒரு சுத்தில் உருவி விட்டு ஜாக்கெட்டை அவிழ்த்தேன். பிறகு எனக்கு பிடித்த கறுப்பு
கலர் ப்ராவையும் கழற்றினேன். என்ன ஒரு மிருதுவான மார்புகள். இன்னிக்கு எல்லாம் பார்த்துக்கொண்டே இருக்கலாம். பிறகு உள் பாவாடையையும் உருவினேன். பான்டியை விடடுவிட்டேன். ஏனென்று கேட்டாள். நான் அதற்கு அது க்ளைமாக்ஸ்
அண்ணி என்றேன். அதுவும் சரி தான் என்று விட்டு டேய் என்ன நீ இங்கே நீ எதுவும் பேசவே படாது இங்கே நான் மட்டும் தான் பேசுவேன் என்று சொல்லிவிட்டு என்னை நிர்வாணமாக்கினாள். அடுத்த தண்டனை என்ன தெரியுமா என்றாள். என்ன என்றேன் ஆவலோடு. உன் நாக்கால் என் உடம்பு முழவதும் நக்கு
என்றாள். என்ன தவம் செய்தனை என மனதிற்குள் பாடிக்கொண்டே இதோ நான் ரெடி என்று நக்கத் தொடங்கினேன்.முதலில் தலையிலிருந்து தொடங்கி நெற்றி கண் மூக்கு உதடு கன்னம் காது கழுத்து முலை தொப்புள் மன்மத மேடு தொடை என கால்
வரை வந்தேன். அடுத்து உன் நாக்கை என் நாக்கோடு வை என்றாள். சரி ஆனால் ஒரு கண்டிஷன் என்றேன். நானாக எதுவும் சொல்ற வரை நீ எதுவும் பேசாதே என்றாள் சிரித்துக்கொண்டே. ஓகே ஓகே என்று நான் என் நாக்கை அவளுடைய நாக்கை சேர்த்து உறிஞ்ச ஆரம்பித்தேன். சுமார் ஒரு இரண்டு கூன்று நிமிடம் கழித்து
என்ன உன் கண்டிஷன் என்றாள். நீங்கள் என் சாமானை சப்ப வேண்டும் என்றேன். அவ்வளவுதானா என்று விட்டு என் தம்பியை வாயில் போட்டு ஐஸ் ஃப்ருட் சாப்பிட தொடங்கினாள். அப்பப்பா என்ன சுகம் என்ன சுகம். நல்ல முன் அனுபவம் உள்ளவளாக சப்போ சப்பென்று சப்பினாள். எனக்கு கஞ்சி வரும் போல இருக்கவே
நானே மெதுவாக உருவிக்கொண்டேன். ஏண்டா என்றாள். க்ளைமாக்ஸ் நெருங்குகிறது அண்ணி என்றேன். அதுவும் சரி உன்னுடைய கஞ்சியை வேஸ்ட் பண்ணாதே எனக்குள்ளே
விடு என்றாள். நான் மெல்ல அவளை படுக்கையில் கிடத்தி அவளுடைய பான்டியை உருவினேன்.

திருவரங்கத்தில் சொர்க்க வாசல் திறந்தது போல முதன்முதலாக அவளுடைய சொர்க்க வாசலை பார்த்தேன். இவ்வளவு நேரம் நான் செய்த வேலையில்
சொதசொதவென்று ஓப்பதற்கு தயாராக இருந்தது. என்ன அண்ணி ஓப்பதற்கு நான் ரெடி நீங்க ரெடியா என்றேன். உன்னை பேசாதே என்று சொன்னேன். என்னால் தாங்;க முடியவில்லை சீக்கிரம் உன் கை வரிசையை காட்டுடா என பிதற்றிக்கொண்டே
இடுப்பை மேலே ஏற்றி காட்டினாள். நான் அவள் மாங்கனிகளில் ஒன்றை பிசைந்து கொண்டே யுத்தம் நடத்த தயாரானேன். மெதுவாக அவள் கழுத்தில் முகம் புதைத்து கிச்சு கிச்சு முPட்டிக்கொண்டே என் தம்பியை அவள் புழைக்குள் செலுத்தினேன். மெதுவா மெதுவா என்று முனகினாள் நானும் மெதுவாகத்தான் அண்ணி
செய்றேன் என சொல்லிக்கொண்டே முழவதையும் உள்ளே விட்டு மெதுவாக முன்னும் பின்னும் இயங்க ஆரம்பித்தேன். இன்னும் என்னடா அண்ணி சும்மா ரம்யான்னு சொல்லு என்றாள். இல்லை அண்ணி உங்கள் பேரிலேயே ரம் இருந்தாலும் அண்ணின்னு
சொல்றதுல தான் தனி கிக்கே இருக்கு என்ற போதே இருவரும் உச்சத்தை அடைந்தோம். டேய் ராம் உன் அண்ணனிடம் இவ்வளவு சுகத்தை கொடுக்கலைடா உன்னால் நானடைந்த சுகத்திற்கு அளவே இல்லை என உளறிக்கொண்டே நாம் இருவரும் நாளை
காலை வரை அம்மணமாக இருப்போம் என்றாள். நான் ஓகே என அவளை ஓத்துக்கொண்டே முலையிலிருந்த திராட்சையை வெறி கொண்டு கடித்தேன். அவள் டேய் வலிக்குதுடா மெதுவா கடிடா என்று சொல்லிக்கொண்டே ஓள் வாங்கினாள். மறுநாள் விடியும் வரை விதம் விதமாக ஓத்து மகிழ்ந்தோம். நிக்க வைத்து. உட்கார வைத்து. குளித்துக்கொண்டு பல முறை பல விதமாக ஓத்து இன்பம் கண்டோம். அண்ணன் ஊரிலிருந்து வரும் வரை தினம் தினம் சினிமா பீச் பார்க் என்று ஊர் சுற்றினோம்.

282 Comments

 1. nartaky says:

  nartaky

  air jordan melo m11 blue pink parajumpers gobi blue eyes hermes scarf storage hermes birkin buy prada sunglasses model spr 18s on 35s how much do christian louboutin cinderella shoes cost uk

 2. swisshomeas says:

  swisshomeas

  kvinners nike cortez all bl氓 coach madison mini air jordan ultra fly verde cielo blu nike kobe 8 arancia verde washington wizards new era nba youth league 9forty adjustable cap nike air max tn femmes gris vert

 3. nike sb dunk high womens orange

  oakley forsake sunglasses men minnesota vikings snapback adidas nitrocharge earth green nike lunarglide 6 orange and blau key detroit red wings santa hat nike free knit 4.0 mens

 4. nike hypershift argent bleu ciel

  nike kobe 9 kvinders gr氓 himmelbl氓 nike air max zero r酶d oransje nike free run 3 sky blue orange nike air max 97 appelsin r酶d mennns nike flyknit racer hvit gr酶nn kvinners air max 90 hyperfuse gr氓 lilla

 5. kvinders nike roshe run triangle lilla gul

  nike flyknit racer gul r酶d nike air max zero kvinners r酶d rosa nike air max 90 carved r酶d himmelen bl氓 mennns nike roshe run speckle lilla rosa mujeres nike air max tailwind 8 naranja verde price of coach tennis shoes

 6. nike air max shake evolve hommes basketbtout chaussures online

  nike lebron lion scarpe oakley crosslink prescription sunglasses elite ryan succop jersey tennessee titans 8 alternate navy blue adidas eqt support trainers nike mercurial vapor 9 neptune blue nike air force 1 high sort brun

 7. divyangmart says:

  divyangmart

  nike flynit air max womens white grey jordan 5 woman green atlanta braves distressed hat books adidas rose 5 gold green nike free balanza amarillo blanco nike hypervenom phelon tf azul

 8. nike air yeezy 2 rojo october germany

  air jordan retro 3 gr眉n gamma blau ray ban sunglasses rb2140 original wayfarer 901 new orleans hornets chris paul 3 white nba authentic jersey all red nike air max womens air max womens 2015 blue purple nike roshe run team r酶d sail for salg

 9. besoksfolder says:

  besoksfolder

  kyrie 3 noir ice acheter kvinners nike lunarglide 7 gul gr酶nn femminile nike free run 4.0 oro nero hombres nike dunk naranja amarillo kvinders nike free flyknit 3.0 bl氓 gul air jordan 4 dark gr氓

 10. mennns nike air max 2016 bl氓

  nike kd 10 kvinner home nike tiempo legend v fg oro bianca nike kyrie 2 baolan noir jordan 12 nero rosa brand new pittsburgh penguins jersey men nike air max 97 rosado injection

 11. andofisch says:

  andofisch

  adidas stan smith neo white cobalt blue nike lunarglide 6 orange and blue urban dictionary 47 brand boston red sox franchise fitted hat kits jordan 7 teal and purple prada sport messenger bag adidas neo honeycomb coffee

 12. rebeccastaste

  cheap oakley asian fit sunglasses houston rockets custom jersey air jordan 13 champs adidas superstar dark blue and white air jordan b mo rosa gull kd 7 carnival camo

 13. linguatravels

  asics gel noosa tri 8 femmes noir onyx confetti nike huarache ultra vendita barn nike air presto flyknit verde plata nike womens brian orakpo navy blue backer tennessee titans nfl 98 long sleeve t shirt nfl womens nike pittsburgh steelers 33 merril hog…

 14. pickwickcrc says:

  pickwickcrc

  nike air max style man sweatpant womens air jordan retro 7 black yellow adidas black teal minnesota timberwolves new era nba courtside 13 14 cap purple silver womens air jordan son of mars shoes jordan bel air vert jaune nike air max classic bw rot sch…

 15. sncforu says:

  sncforu

  parajumpers selma coat coach legacy penny 2014 15 real madrid 2 varane away pink soccer long sleeve shirt kit nobis tula parka nike lebron kids green pink hermes scarf outfit

 16. veskopetrov says:

  veskopetrov

  dam盲nner nike air max tailwind 6 schwarz blau nike air max 90 vt gr氓 sort nike roshe two flyknit blanc oranger cleveland indians new era mlb infant double time beanie knit hommes nike zoom pegasus 31 rouge rose nike air max tailwind 6 mujeres azul verd…

 17. fintecsales says:

  fintecsales

  prada tessuto gaufre totes pink purple mulberry lily black silver yorkshire nike lebron 10 black goliath hermes bracelet nike air force 1 puerto rico sko coach leather handbags online shopping

 18. herre asics asics gel kayano 20 guld hvid

  ray ban rb3483 prix belgique louisville derby hat shops silver grey mens nike kaishi shoes flyknit lunar 3 sort hot lava bucket white air jordan hat womens new balance navy 420 suede trainers

 19. nike kaishi 2.0 wei脽 herren

  nike kyrie 1 uncle drew double nickel air jordan melo lilla orange golden state warriors bucket hat nike x undercover gyakusou lunarepic flyknit shield mens mitchell and ness pittsburgh steelers 12 terry bradshaw elite black 1967 home throwback nfl jer…

 20. hazalyildirim

  mlb jerseys pittsburgh pirates 39 dave parker throwback mitchellandness m n yellow jerseys nike hypershift tb mens basketball shoe ever adidas climacool ride mens running shoes blue ridge a buon mercato air jordan 12 femminile viola nfl cap winter lake…

 21. nike mens derrick henry limited blue jersey tennessee titans nfl 22 rush drift fashion

  nike free run 5.0 femmes orange gris nike air max 1 premium womens pink purple air jordan ultra fly hombres oro nike free 5.0 electric gr酶n key dam盲nner nike flyknit lunar 1 wei脽 schwarz uk trainers nike kobe 9 elite concord

 22. karmacanix says:

  karmacanix

  asics fonctionnement chaussures violet adidas zx 750 gelb gr眉n herre nike shox deliver gr酶n sort air jordan retro 5 rosso brosso nike kobe 10 grigio argento dikembe mutombo denver nuggets jersey

 23. lapcomit says:

  lapcomit

  draymond green warriors jersey hermes belt price usa womens nike kobe 12 orange germany jumbo ugg boots nike hypervenom neon yellow billig nike air max 1 essential herren wei脽

 24. fightstartup says:

  fightstartup

  kobe 11 gelb grau jack maschio nike lunarglide 7 viola rosa jordan 12 bianca nero varsity rosso nike pegasus 33 triple negro guy nike kvinders air max tailwind 7 l酶b sko you tube nike huarache world series edition for vendita

 25. coach handbags factory outlet

  air jordan son of mars rosa cielo blu nike flyknit racer white silver michael kors leather hobo bag kvinners nike air max 2017 gr氓 gul nike lebron soldier 9 rosa rosso mens nike air max tailwind 8 blue pink

 26. domodrzwi says:

  domodrzwi

  detroit lions jason hanson jersey nike zoom pegasus 33 dam盲nner lila womens nike air max 87 sb grey red kansas city royals fitted hat list items nike free 5.0 tr fit 4 for running air jordan 11 infrarouge rouge

 27. magicstockdz says:

  magicstockdz

  kd 8 uptempo for vendita used air jordan 3 retro scarpe da ginnastica grigio nike zoom winflo 2 viola nike celtics 42 al horford white nba authentic association edition jersey nike lunarglide 6 flash kvinners l酶ping sko air jordan retro 4 kvinners himm…

 28. imannequins says:

  imannequins

  nike kwazi action hvid lyser酶d miami marlins blank black jersey air max 90 velvet woman red nfl pittsburgh steelers color rush limited antonio brown mens football jersey nike air max 90 damen schwarz gold nike air huarache femmes blanc bleu ciel

 29. antoniopagni says:

  antoniopagni

  nike air presto ultra flyknit herren schwarz nike roshe run hot lyser酶d hommes nike blazer violet vert detroit tigers nike mlb ligature swoosh flex cap nike shox deliver gris argent air jordan super fly naranja blanco

 30. bl氓 adidas indoor soccer sko

  air max 90 ice schwarz nike air max 1 menn r酶d hvit nero chuck converse hommes asics gel noosa tri 8 gs jaune orange confetti maschio rosa adidas superstar jj redick orlando magic jersey

 31. kobe 8 rouge pp

  air jordan retro 12 femminile blu maschiota verde nike free herre sko clearance nike acg shoes 2017 nike laadrian waddle red name number logo new england patriots nfl 68 pullover hoodie kvinners ralph lauren short marinen brun jordan eclipse womens jor…

 32. pandoraboxhn says:

  pandoraboxhn

  moncler herisson coat of arms air jordan 30 low energy acheter parajumpers light long bear hermes skinny scarf hermes enamel bracelet sale prada top handle city sport blue leather ref

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.