Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

அண்ணிக்கு வெச்சேன் ஆப்பு! காமக்கதை

வாசகர்களே! கவனம்! இது தகாத உறவு பற்றியது (அண்ணி). தயவு செய்து பிடிக்காதவர்கள் படிக்க வேண்டாம்!

அனுப்பியவர்: சுரேஷ்!

முதலில் என்னைப் பற்றி சொல்லி விடுகிறேன். என் பெயர் சுரேஷ் குமார் .நான் ஒரு கல்யாணமாகாத கட்டை பிரம்மச்சாரி. நான் மீரட் ல இருக்கிறேன்.எங்கள் இல்லத்தில் நான் என் அண்ணண் அண்ணி ஆகியோர் இருக்கிறோம். என் அண்ணியை பற்றி இங்கே சொல்லியாக வேண்டும். வயது 25. கிள்ளினால் ரத்தம்
வருமளவிற்கு செக்கச்செவேலென்று இருப்பாள்.செக்ஸியாகவும் இருப்பாள். முலைகள் இரண்டும் அளவாக இருக்கும். பின்புறம் தான் கொஞ்சம் பெரியது. கண்ணிற்கு லட்சணமாக இருப்பாள். நாங்கள் இருவரும் சகஜமாக பேசுவோம் சிரிப்போம். எல்லா டாபிக்கையும் அலசுவோம். ஆனால் ஆடை அலங்காரத்தில் மிகவும் கவனமாக இருப்பாள். புடவையிலும் சரி நைட்டியிலும் சரி. அளவாக
மேக்கப் போட்டுக்கொண்டு குடும்ப பாங்காக இருப்பாள். அவளை பார்த்தால் இன்று முழவதும் பார்த்துக்கொண்டே இருக்கலாம். அவளை நினைத்து எத்தனை முறை கை வேலை செய்தேன் கணக்கே இல்லை.ஓரு நாள் நான் வேலையிலிருந்து லேட்டாக
வந்தேன். 11 மணி இருக்கும். பெல் பண்ணினேன். அண்ணி வந்து கதவை திறந்து கொண்டே ஏன் இவ்வளவு லேட் ஏன்றார்கள். நான் அதற்கு இல்லை அண்ணி சினிமாவிற்கு போயிருந்தேன் அதான் லேட் என்றேன். சரி வா வந்து சாப்பிடு என்றார்கள். இருவரும் சாப்பிட்டு விட்டு சிறிது நேரம் டிவி பார்க்க சோபாவில் வந்து அமர்ந்தோம். சுpறிது நேர மௌனத்திற்கு பிறகு அண்ணி பேச்சை
ஆரம்பித்தார்கள். ஏன் ராம் எந்த சினிமாவிற்கு போனாய் என்றார்கள்.

நான் ஷாஜகான் விஜய் நடித்த படம் என்று சொல்லிவிட்டு மெதுவாக அண்ணன் எங்கே அண்ணி என்றேன். அவர் ஆபிஸ் விஷயமாக மும்பைக்கு அவசரமாக கிளம்பி போனார் நீ சினிமாவிற்கு போவதற்கு முன் என்னிடம் ஒரு வார்த்தை சொல்லியிருந்தால்
நானும் வந்திருப்பேனே என்றார். அருமையான சான்சை மிஸ் பண்ணிட்டியேடா ஜெயராமா என்று மனதில் நினைத்துக்கொண்டேää என்ன அண்ணி எனக்கு எப்படி தெரியும் அண்ணன் ஊர் செல்வது என்றேன.; பிறகு சரி ராம் நாளை நாம் ஏதாவது ஒரு சினிமாவிற்கு போகலாம் என்றாள். (More stories at www.tamilpit.com) மனதிற்குள் பட்டாசுகள் வெடிக்க சரி
என்று சந்தோஷத்துடன் சொன்னேன். மறுநாள் எப்படா விடியும் என்று காத்திருந்து வேகமாக குளித்து முடித்து நண்பனுக்கு போன் செய்து நான் இன்று வேலைக்கு வரவில்லை என்று சொல்லி விட்டு தியேட்டரில் அண்ணியை எப்படி எல்லாம் தடவலாம் என்று கற்பனையுடன் காலை டிபனை அண்ணியுடன் சேர்ந்து
முடித்து என்ன அண்ணி போகலாமா என்றேன். எங்கே என்றாள?; அவள நான் என்ன அண்ணி நேற்று சொன்னதை மறந்து போயிட்டிங்களா என்றேன். என்ன எனக்கு ஒன்றும்
ஞாபகம் இல்லையே என்றாள். என்ன அண்ணி நேத்தைக்கு சினிமாவிற்கு போகலாம் என்று சொல்லிவிட்டு இன்றைக்கு ஒன்றும் தெரியாது என்று மழுப்பறிங்களே என்றேன்.அதற்கு அவள் கலகலவென்று சிரித்துவிட்டு உன்னை டெஸ்ட் செய்தேன்
ராம் என்றார்கள். எந்த படத்திற்கு போகலாம் என்று வினவினாள். பதிலுக்கு நான் உங்களுக்கு எந்த மாதிரி வேண்டும் ஆக்ஷன் படமா இல்லை ரொமான்டிக்கா இல்லை செக்ஸா என்றேன். உன்னடைய இஷ்டம் என்றாள். சரி என்று அவளை ஒரு சல்மான்க்ஹானும் மல்லிகசெஹ்ரவதும் நடித்த செக்ஸ் கலந்த ஆக்ஷன்
படத்திற்கு அழைத்து சென்றேன். ஒதுக்குபுறமான இடத்தை தேர்ந்தெடுத்க்கொண்டு அமர்ந்தோம். படம் தொடங்கி அரைமணி நேரம் சும்மா இருந்தேன். பிறகு ஒரு பாடல் காட்சி வர நான் என் சில்மிஷத்தை தொடங்கினேன். மெதுவாக அவள் கைமேல்
என் கையை வைத்தேன். அவள் இன்டிரெஸ்டாக பாட்டை ரசித்துக்கொண்டிருந்தாள்.

நான் தைரியத்தை வரவழைத்துக்கொண்டு பின்புறமாக அவளது வலது தோளின் மேல் கையை போட்டேன். அதற்கும் ஒன்றும் சொல்லவில்லை. இன்னும் தைரியம் வந்து மெதுவாக இடுப்பை தடவினேன். இப்போது லேசாக நெளிந்தாள். நான் கையை எடுத்து
விட்டேன். பிறகு நான் அண்ணியிடம் இடம் மாறி உட்காரலாம் என்று சொல்லி அவளை என் இடது புறமாக அமர்த்தினேன். ஏனெனில் அவள் கட்டியிருப்பதோ புடவை நான் எப்படி வலதுபுறத்திலிருந்து கை போட முடியும்.ஆகவே அவளை இடது புறத்திற்கு மாற்றி அமரவைத்தேன். சிறிது நேர மௌனம். பிறகுசல்மான்க்ஹானும் மல்லிகஷேரவதும் குளிக்க போகும் காட்சி வரவே என் வேலையை தொடங்கினேன். என் இடது கையை அவளுக்கு பின்புறமாக அவள் இடது தோளில் கையை போட்டேன். மௌனம். மெல்ல இடுப்பை தடவினேன் இடுப்பை தொட்டவுடன் அந்த ஸிக்னல் எங்கிருந்து தான் வருமோ தெரியவில்லை உடனே நெளிந்தாள். உடனே கையை எடுத்துவிட்டேன். இப்போது அவள் மெதுவாக அவளின் வலது கையை என் இடது கை மேல் வைத்தாள்.
அப்படியா சங்கதி உனக்கும் இதில் இஷ்டம் உள்ளதா என மனதில் நினைத்துக் கொண்டே மெல்ல என் இடது கையை அவளின் பின்புற முதுகின் வழியாக கொண்டு சென்று அவளுடைய இடதுபுற மாங்கனியை தடவி பிசைய ஆரம்பித்தேன். அவள் வெட்கத்தோடு ஏய் என்ன பண்றே எனக்கு ஒரு மாதிரியாக இருக்கிறது என்று
கொஞ்சலாக காதில் கிசுகிசுத்தாள். நான் ஒரு மாதிரின்னா என்ன அண்ணி என்றேன். ச்ஈஈ போடா எனக்கு வெட்கமா இருக்கு என்றாள். இதற்கிடையில் நான் அவளின் தொடையை தடவ ஆரம்பித்திருந்தேன். டேய் அங்கே எல்லாம் கை போடாதேடா
எனக்கு கீழே பிசுபிசுவென்று ஆகுதுகுடா வா நாம் வீட்டுக்குபோயிடலாம் என்று எழுந்தே விட்டாள். வேறு வழியில்லாமல் நானும் அவளுடன் கிளம்பினேன்.

வீட்டிற்கு போனதும் பாத்ரும் சென்று முகம் கழுவி ஃபெரஷ் ஆகி விட்டு
என்னையும் முகம் கழுவிவிட்டு வா சாப்பிடலாம் என்றாள். சரி என நானும் சென்று முகம் கழுவி ஃபெரஷ் ஆகி டைனிங் டேபிளுக்கு வந்தேன். இருவருக்குமே நேருக்கு நேர் முகம் பார்க்க தைரியம் இல்லை. ஒன்றுமே பேசாமல் பரிமாறினாள். நானும் ஒன்றும் பேசாமல் சாப்பிட துவங்கினேன். அண்ணியும் அவளுக்கு தேவையானதை போட்டுக் கொண்டு என் எதிரே அமர்ந்து சாப்பிட
தொடங்கினாள். சிறிது நேர மௌனத்திற்கு பிறகு அண்ணி எனக்கு ரசம் விடுங்கள் என்றேன். உடனே எழுந்து என் அருகில் வந்தாள். அவள் எழுந்த போது அவள் முந்தானை நழுவி கீழே விழுந்தது. எனக்கு ஒரே ஆச்சர்யம். ஏனெனில் இதுவரை எத்தனையோ முறை பரிமாறியிருக்கிறாள். அப்போதெல்லாம் நழுவாத முந்தானை
இப்போது மட்டும் நழுவுவதேன் என மனதினுள் கேட்டுக்கொண்டேன். பிறகு முகம் கழுவும் போது கழட்டிய ஸேஃப்டி பின்னை மீண்டும் போடவில்லை போலும் என நானே எனக்குள் சமாதானம் சொல்லிக்கொண்டேன். ரசம் பரிமாறுவதற்கு நழுவிய
முந்தானையுடன் என் அருகே வந்தாள். நான் மெல்ல நிமிர்ந்து அவளை பார்த்தேன். அவளும் என்னை பார்த்தாள். நான் அவளை பார்க்க அவள் என்னை பார்க்க இருவர் கண்ணிலும் காமத்தீ கொழுந்துவிட்டு எரிந்தது. நான் என் உதட்டை பல்லால் கடித்து சுழித்தபடி அவளை நோக்கினேன். அவள் என் அருகே வந்த
போது என் தம்பி எனக்கு வேலை கொடு என எழுந்துவிட்டான். கொஞ்சம் நேரம் பொறுத்துக்கோடா என அவனை அதட்டிவிட்டு அவள் கையோடு என் கையை உரசினேன். அவ்வளவுதான். அவளால் பொறுக்க முடியவில்லை போலும் என்னை இறுக்கி அணைத்து கண் காது மூக்கு உதடு என முத்தமழை பொழிந்தாள். நான் மெதுவாக அண்ணி என்ன ஆச்சு உங்களுக்கு என்றேன். அதற்கு அவள் முத்தத்தை தொடர்ந்து கொண்டே ஏண்டா
தியேட்டர்ல அவ்வளவு சில்மிஷங்களையும் பண்ணிட்டு என்ன ஆச்சுன்னா கேக்கற படவா இன்னிக்கு உனக்கு என்ன தண்டனை கொடுக்க போகிறேன் தெரியுமா என்றாள். நான் உடனே போலியாக ரொம்ப பெரிய தண்டனை எல்லாம் கொடுக்காதீங்க நான் ரொம்ப
சின்ன பையன் என்றேன். யாரு நீயா சின்ன பையன் என கேட்டுக்கொண்டே என் பேண்டின் மேலே கையை வைத்து என் தம்பியை லபக்கென்று பிடித்துக் கொண்டு படுக்கைக்கு போய் உனக்கு தண்டனையை கொடுக்கிறேன் என்றாள். அவளே
படுக்கைக்கு அழைத்த பிறகு நான் சும்மா இருப்பேனா அப்படியே அவளை இருகைகளாலும் அலாக்காக அள்ளிக் கொண்டு அவளை படுக்கையில் கிடத்தினேன்.

முதல் தண்டனை என்ன தெரியுமா என்றாள். என்ன என்றேன். முதலில் என்னை நிர்வாணமாக்கு பிறகு நான் உன்னை நிர்வாணமாக்குகிறேன் என்றாள். தங்கள் சித்தம் என் பாக்யம் என சொல்லிக்கொண்டே முதலில் புடவையை ஒரு சுத்தில் உருவி விட்டு ஜாக்கெட்டை அவிழ்த்தேன். பிறகு எனக்கு பிடித்த கறுப்பு
கலர் ப்ராவையும் கழற்றினேன். என்ன ஒரு மிருதுவான மார்புகள். இன்னிக்கு எல்லாம் பார்த்துக்கொண்டே இருக்கலாம். பிறகு உள் பாவாடையையும் உருவினேன். பான்டியை விடடுவிட்டேன். ஏனென்று கேட்டாள். நான் அதற்கு அது க்ளைமாக்ஸ்
அண்ணி என்றேன். அதுவும் சரி தான் என்று விட்டு டேய் என்ன நீ இங்கே நீ எதுவும் பேசவே படாது இங்கே நான் மட்டும் தான் பேசுவேன் என்று சொல்லிவிட்டு என்னை நிர்வாணமாக்கினாள். அடுத்த தண்டனை என்ன தெரியுமா என்றாள். என்ன என்றேன் ஆவலோடு. உன் நாக்கால் என் உடம்பு முழவதும் நக்கு
என்றாள். என்ன தவம் செய்தனை என மனதிற்குள் பாடிக்கொண்டே இதோ நான் ரெடி என்று நக்கத் தொடங்கினேன்.முதலில் தலையிலிருந்து தொடங்கி நெற்றி கண் மூக்கு உதடு கன்னம் காது கழுத்து முலை தொப்புள் மன்மத மேடு தொடை என கால்
வரை வந்தேன். அடுத்து உன் நாக்கை என் நாக்கோடு வை என்றாள். சரி ஆனால் ஒரு கண்டிஷன் என்றேன். நானாக எதுவும் சொல்ற வரை நீ எதுவும் பேசாதே என்றாள் சிரித்துக்கொண்டே. ஓகே ஓகே என்று நான் என் நாக்கை அவளுடைய நாக்கை சேர்த்து உறிஞ்ச ஆரம்பித்தேன். சுமார் ஒரு இரண்டு கூன்று நிமிடம் கழித்து
என்ன உன் கண்டிஷன் என்றாள். நீங்கள் என் சாமானை சப்ப வேண்டும் என்றேன். அவ்வளவுதானா என்று விட்டு என் தம்பியை வாயில் போட்டு ஐஸ் ஃப்ருட் சாப்பிட தொடங்கினாள். அப்பப்பா என்ன சுகம் என்ன சுகம். நல்ல முன் அனுபவம் உள்ளவளாக சப்போ சப்பென்று சப்பினாள். எனக்கு கஞ்சி வரும் போல இருக்கவே
நானே மெதுவாக உருவிக்கொண்டேன். ஏண்டா என்றாள். க்ளைமாக்ஸ் நெருங்குகிறது அண்ணி என்றேன். அதுவும் சரி உன்னுடைய கஞ்சியை வேஸ்ட் பண்ணாதே எனக்குள்ளே
விடு என்றாள். நான் மெல்ல அவளை படுக்கையில் கிடத்தி அவளுடைய பான்டியை உருவினேன்.

திருவரங்கத்தில் சொர்க்க வாசல் திறந்தது போல முதன்முதலாக அவளுடைய சொர்க்க வாசலை பார்த்தேன். இவ்வளவு நேரம் நான் செய்த வேலையில்
சொதசொதவென்று ஓப்பதற்கு தயாராக இருந்தது. என்ன அண்ணி ஓப்பதற்கு நான் ரெடி நீங்க ரெடியா என்றேன். உன்னை பேசாதே என்று சொன்னேன். என்னால் தாங்;க முடியவில்லை சீக்கிரம் உன் கை வரிசையை காட்டுடா என பிதற்றிக்கொண்டே
இடுப்பை மேலே ஏற்றி காட்டினாள். நான் அவள் மாங்கனிகளில் ஒன்றை பிசைந்து கொண்டே யுத்தம் நடத்த தயாரானேன். மெதுவாக அவள் கழுத்தில் முகம் புதைத்து கிச்சு கிச்சு முPட்டிக்கொண்டே என் தம்பியை அவள் புழைக்குள் செலுத்தினேன். மெதுவா மெதுவா என்று முனகினாள் நானும் மெதுவாகத்தான் அண்ணி
செய்றேன் என சொல்லிக்கொண்டே முழவதையும் உள்ளே விட்டு மெதுவாக முன்னும் பின்னும் இயங்க ஆரம்பித்தேன். இன்னும் என்னடா அண்ணி சும்மா ரம்யான்னு சொல்லு என்றாள். இல்லை அண்ணி உங்கள் பேரிலேயே ரம் இருந்தாலும் அண்ணின்னு
சொல்றதுல தான் தனி கிக்கே இருக்கு என்ற போதே இருவரும் உச்சத்தை அடைந்தோம். டேய் ராம் உன் அண்ணனிடம் இவ்வளவு சுகத்தை கொடுக்கலைடா உன்னால் நானடைந்த சுகத்திற்கு அளவே இல்லை என உளறிக்கொண்டே நாம் இருவரும் நாளை
காலை வரை அம்மணமாக இருப்போம் என்றாள். நான் ஓகே என அவளை ஓத்துக்கொண்டே முலையிலிருந்த திராட்சையை வெறி கொண்டு கடித்தேன். அவள் டேய் வலிக்குதுடா மெதுவா கடிடா என்று சொல்லிக்கொண்டே ஓள் வாங்கினாள். மறுநாள் விடியும் வரை விதம் விதமாக ஓத்து மகிழ்ந்தோம். நிக்க வைத்து. உட்கார வைத்து. குளித்துக்கொண்டு பல முறை பல விதமாக ஓத்து இன்பம் கண்டோம். அண்ணன் ஊரிலிருந்து வரும் வரை தினம் தினம் சினிமா பீச் பார்க் என்று ஊர் சுற்றினோம்.

546 Comments

 1. douhenhar says:

  douhenhar

  nike cortez m忙nd dark bl氓 sort femmes nike internationalist marron blanc noir chicago bulls snapback gris cuir converse trainers adidas 16 limited edition 99 gram fg naranja plata blanco adidas ace white and black

 2. adidas rose 773 blanc or

  mens nike air max 90 white gold adidas porsche design 911s pink orange nike air max 97 mujeres oro cielo azul le coq sportif herren schuhe rosa authentic air force 1 youth nike new york jets 97 nathan shepherd limited green therma long sleeve nfl jerse…

 3. erzincanet says:

  erzincanet

  adidas ultra boost st grau converse sort l忙der low cut hommes asics gel quantum 360 rouge argent blue jordan cap nike tiempo legend 6 blanc nike air presto camouflage mujer hombresta verde p煤rpura rosado

 4. gcpoloclub says:

  gcpoloclub

  nike free run femminile rosa femminile nike kobe 9 grigio verde milwaukee bucks custom jersey coach kristin lock small khaki crossbody bags le coq sportif maschio bianca blu oro nike air max 95 gris rouge noir

 5. bourseasie says:

  bourseasie

  nike air max 90 vt oro cielo blu womens nike air huarache nm black blue nike shox current negro blanco nike kobe 9 low mujeres negro cielo azul north face hyvent jacket review air jordan retro 4 minzgr眉n rot

 6. audioacousticart

  air jordan future lyser酶d lilla huarache utility blanco collar nike blazer floral marron violet air jordan 8 gr酶n card adidas superstar rose gull toe fluffies air jordan 5 fire rot low moon

 7. comunidadjax says:

  comunidadjax

  nc state knit billig nike flynit air max dam盲nner rosa air jordan retro 1 b酶rn gul gr酶n toronto raptors adidas hat thea nike air max white team usa 89 justin abdelkader white 2016 world cup stitched nhl jersey

 8. maschio nike flyknit bianca

  miami dolphins flat cap noir adidas chaussures femmes nike zoom hyperrev 2015 rose m盲nner asics gel noosa tri 8 gs schwarz orange confetti new york jets football jersey nike foamposite r酶d svart

 9. citypixxel says:

  citypixxel

  adidas shadow tubular negro adidas superstar 80s gris suede north face bubble jacket mens nike mercurial victory ic indoor frau orange gelb blac nike free run r酶d nike lunar dominate cricket chaussures blanc bleu rouge

 10. nike air max lunar 90 waterproof wr maschio grigio arancia verde rosso

  portland trail blazers mitchell ness nba jersey mesh hook snapback cap nike internationalist kvinder gr酶n polo neck sweater adidas fg cleats predator instinct black maschio nike air force 1 25th low bianca verde logo nike kobe 11 low rot

 11. normazlin says:

  normazlin

  nike shox deliver herren gr眉n mackage selene jacket adidas eqt running support clear pink kids kevin love jersey royal blue hermes belt womens nike kobe 12 orange germany

 12. pitcrewcooks says:

  pitcrewcooks

  adidas pure boost all terrain mens blue grey prada backpack price nike air presto mens comet red black white comet red michael kors mens wallet uk nike flyknit lunar 2 brown grey nike panthers 10 corey brown black team color stitched limited tank top s…

 13. roomwhiz says:

  roomwhiz

  nike air max bw schwarz blau nike air max tailwind 6 mujeres rojo azul nike lunar caldra bl氓 kvinners nike kyrie 2 gr氓 oransje adidas zx 630 sky blue white maschio asics asics gel kayano 17 nero rosa

 14. factorxf says:

  factorxf

  mackage messenger help guide nike mercurialx proximo street gaudet tyler 32 jersey miguel cabrera signed jersey cheap nike air max 90 sneakerboot mens white prada mens green loafers womens

 15. merleflugge says:

  merleflugge

  coach kristin leather hobo adidas tubular shadow triple nero mizuno verde volleybtutti scarpe baltimore orioles new era mlb team on metallic 59fifty cap hommes nike air force 1 25th low hornskin jaune blanc nike mercurial superfly fg cleats rose blanc…

 16. belronctx says:

  belronctx

  nike limited mens pittsburgh steelers 84 antonio brown 80th anniversary throwback nfl jersey 89.99 womens nike air max 2017 grey blue air jordan retro 3 yellow gamma blue parajumpers jacket replica coach mini handbag women 2012 new nfl jerseys san fran…

 17. audichandler says:

  audichandler

  jordan 11 schwarz schwarz wei脽 jordan retro 10 gamma blau nike air jordan 1 mid svart vibrant gul wolf gr氓 nike wmns free 5.0 shield lilla sort volt frost nike lunar fly 306 qs blau nike mercurial superfly cr7 gull and svart

 18. calsportswear

  texas rangers camo snapback air jordan v retro fire rouge comprar nike air max 90 hyperfuse solar rojo converse chuck all star white baltimore orioles new era mlb black and white fashion 59fifty cap adidas projoator absolion fg

 19. drmastella says:

  drmastella

  herren nike free run 2 rosa gold hombres nike blazer gris rosado nike zoom structure 18 gr氓 hvid

 20. nike lebron witness noir rouge

  nike air flight 89 brosso sklep nike shox turbo 21 purple black herre nike air max 90 alle gr酶n kvinners nike shox deliver gr酶nn bl氓 womens nike air max 2017 grey purple nike air huarache lilla s酶lv

 21. nike air max bw premium team red black vachetta tan white

  nike kyrie 1 dream black red lebron 12 low easter kobe 9 nike air max classic bw rouge noir ops ray ban aviator sunglasses rose gold 96 elite corey lemonier san francisco 49ers jersey home red new balance black cross trainers

 22. ralph lauren sort watch bl氓 lyser酶d

  nike roshe run flyknit black anthracite asics gel kayano 20 for verkauf houston rb3025 58 ray ban nike browns 73 joe thomas red stitched limited afc 2017 pro bowl jersey nike sb stefan janoski sizing nike air huarache china red

 23. filmoriental says:

  filmoriental

  todas negro cuero nike air max 2011 converse star player ox radio blu nike free 5 white oakley radar sport sunglasses nike air max 2019 hommes cool gris noir nike air yeezy 2 solar rouge acheter

 24. dkdjabar says:

  dkdjabar

  adidas springblade ignite blau grau herren asics gel noosa tri 10 gelb wei脽 nike zoom winflo 3 gr酶nn bl氓 femminile nike zoom pegasus 33 arancia nero air jordan retro 31 violet blanc prada saffiano zip wallet

 25. alle hvid nike shox herre

  nike sb blazer low blau adidas superstar color sort nike air max 90 rose and gris miami heat new era nba total reflective 39thirty cap nike mercurial rose and bleu where to comprar rojo converse

 26. air jordan retro 28 blanc bleu ciel

  air jordan super fly naranja negro the north face ladies apex bionic jacket in black dam盲nner asics gel quantum 360 rosa schwarz herre nike air max tailwind 6 r酶d gul femmes nike air max tn tout jaune nickelodeon snapback

 27. teddevans says:

  teddevans

  nike flyknit kobe 11 grau schwarz gr眉n boston celtics 47 nba mashup 47 clean up cap nike air max 90 hommes noir blanc nike air max 90 prem tape frau grau wei脽 runnig adidas ultra boost core black uk asics gel lyte iii lyser酶d metalleic

 28. chipperradio says:

  chipperradio

  mujeres nike roshe run triangle royal azul limited nike black mens joe greene alternate jersey nfl 75 pittsburgh steelers vapor untouchable youth nike indianapolis colts 74 anthony castonzo limited black 2016 salute to service nfl jersey nike air max 9…

 29. adidas copa mundial leather fg cleats blue

  herre nike roshe yeezy boost orange sort oakley given sunglasses polarized brenton bersin 11 jersey devil adidas porsche design football flyknit lunar 3 offset maschio salomon gcs athletic trail gituttio grigio

 30. thelostcomm says:

  thelostcomm

  nike air max 1 full svart coach logo in monogram small coffee totes vibram fivefingers classic maschio grigio arancia nike roshe run maschio breathable for summer nero rosso chicago blackhawks 47 nhl kids 47 clean up cap nike roshe run femmes floral bl…

 31. prformusic says:

  prformusic

  air jordan retro 10 gul bl氓 adidas soccers scarpe argento rosa womens asics gel kayano 20 pink red michael kors jet set travel large saffiano leather tote black air jordan after game gul svart nike roshe flyknit wolf grigio electric verde

 32. kareokiparty says:

  kareokiparty

  flyknit roshe run crimson yellow ray ban polarized or not used mackage leather jacket air jordan 5 oreo 9.5 jordan future customized olympic adidas predator noir

 33. vendsweeps says:

  vendsweeps

  nike foamposite supreme he got game nike free trainer 5.0 womens gold silver nike zoom pegasus 31 2015 jordan size us14 us15 brown green adidas superstar 80s f air jordan 6 kids

 34. filmtele says:

  filmtele

  coach hc8231f sunglasses game nic jacobs jersey jacksonville jaguars 85 alternate black nike kobe 5 mens silver yellow nike free run 5.0 mica green nike cortez 10 demarco murray white eagles jersey

 35. cmaam says:

  cmaam

  air max 90 og infrarosso unisex nike roshe run blum盲nner rot gr眉n nike zoom kobe venom盲nneron 4 basketballe schuhe herren nike air presto triple negro hair nike kobe 11 flyknit or vert adidas nmd runner triple schwarz reflective gloves

 36. cheap coach shoes

  coach bleecker pinnacle xl sling bag in croc embossed leather in black lyst adidas damian lillard 2 rainbow nero nike air max 95 bianca grigio nero baltimore orioles new era 2017 mlb kids batting practice diamond era 59fifty cap nike roshe run hommes h…

 37. thenewfolk says:

  thenewfolk

  air jordan imminent bleu ciel rose kvinners nike sb stefan janoski max all gr酶nn nike dunk blanc ice air jordan retro 4 hvid gr氓 sort air jordan aero flight rot gr眉n nike air force 1 gr氓 kvinders

 38. nike air max tailwind 8 dam盲nner orange lila

  nike roshe run slip femmes rouge slim fit long sleeve polo shirts for m忙nd tigers 34 james mccann white flexbase authentic collection mothers day stitched mlb jersey air jordan imminent non nike air max 95 360 black blue air jordan retro 6 femminile ro…

 39. sophiecrooks says:

  sophiecrooks

  michael kors cherry tote hvit and gr氓 nike shox maschio adidas springblade solyce nero bianca blu red john varvatos converse nike mercurial superfly ag rosado negro nike air max tailwind 8 gr酶n

 40. rmmassage says:

  rmmassage

  coach womens turnlock edie shoulder bag navy image 3 adidas neo canvas green blue nike kobe 5 lyser酶d appelsin nike zoom tout out bleu rose femmes nike air max lunar 1 violet bleu nike roshe run dam盲nner schwarz wei脽 mesh schuhe

 41. alofilmizle says:

  alofilmizle

  2014 nike air yeezy ii 2 sp max 90 the devil series west hombres bling amarillo grigio rosa maschio adidas neo scarpe nike zoom structure 19 white ray ban clubmaster classic cheap adidas superstar blanc noir femmes adidas ace 15.1 turf argent blanc

 42. adidas nmd runner xr1 core sort hvid

  adidas ultra boost sort 3.0 madison bumgarner youth jersey nike kyrie irving 4 gr氓 svart where can i buy coach shoes viola converse chucks femminile rosa converse low tops

 43. cleanopoly says:

  cleanopoly

  nike lunar force 1 high 2014 maschio scarpa nike sportswear internationalist sneaker schwarz wei脽 dark grau nike free 3.0 v4 arancia femminile yeezy air max 90 infrar酶d flyknit uk nike mercurial victory vi ag pro viola arancia nero jordan 5 university…

 44. smilesdrdavid

  adidas soccers shoes gold black mujeres air jordan retro 8 blanco gris adidas zx flux rojo plata the north face gotham ii down jacket herren nike roshe run orangen gr眉n nike lebron ambassador 9 himmelbl氓 appelsin

 45. herre asics asics gel kayano 20 lilla r酶d

  air jordan retro 14 femminile maschiota verde rosa womens nike air max tailwind 6 white gold nike zoom structure 19 mujeres cielo azul negro asics gel noosa tri 7 naranja the north face gray hoodie nike kyrie 1 grau schwarz

 46. malatyabolge says:

  malatyabolge

  nike free 4.0 flyknit 2015 black childrens adidas prougeator footbtout boots adidas zx flux core black gold georgia tech zephyr ncaa phantom snapback cap alle sort tanjun nike ralph lauren striped bag

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.