Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள் – கல்யாணத்திற்கு முன் ஒருவருடன் நன்றாக அனுபவித்துள்ளேன்

அன்புத் தோழி மல்லிகா, எனக்கு வயசு 29. திருமணமானவள். கல்யாணத்திற்கு முன் ஒருவருடன் நன்றாக அனுபவித்துள்ளேன். ஆனால் கல்யாணமான பின்னால் புருஷன் கூடப் படுப்பது மட்டும் தான் செய்கிறேன். என் புருஷன் ஊரில் இல்லையென்றால் என் ஆபீஸ் தோழி ஒருத்தி இருக்கிறாள். அவள் புருஷன் கூடப் படுப்பேன். அவரும் இல்லையென்றால் என் பக்கத்து வீட்டில் ஒரு மாமி இருக்கிறாள். அவளுக்குத் தெரியாமல் அவள் புருஷன் கூடப் படுப்பேன். சப்போஸ் அவர்கள் இருவருமே இல்லையென்றால், பக்கத்து தெருவில் என் நாத்தனார் ஒருத்தி இருக்கிறாள். அவள் புருஷனை யாருக்கும் தெரியாமல் வரவழைத்து அவர் கூட ஜோலி பார்ப்பேன். இதுதான் என் ப்ரின்சிபிள். ஆனால் சென்றமாதம் ஒருத்தியினால் இந்த என் ப்ரின்சிபிளிலிருந்து விலகி கல்யாணமாகாத ஒருத்தனுடன் அனுபவிக்க வேண்டிய ஒரு சூழ்நிலை ஏற்பட்டு விட்டது. ஒரு துக்க காரியத்துக்காக என் ஊருக்கு சென்றிருந்தேன். ஒரு வாரம் அங்கேயே இருந்ததால் ஒழுங்காக சாமானைப் பொத்திக் கிட்டு இருக்க வேண்டியிருந்தது. ஒரு நாள் நானும் என் தோழி சிவசங்கரியும் ஊர்க்கால்வாயில் குளித்துக் கொண்டிருந்தோம். இரண்டு பேருமே பாவாடையை மார்புக்கு மேலே ஏற்றிக் கட்டியிருக்க அவள் என் முதுகுக்கு சோப்பு போட்டுக் கொண்டிருந்தாள்.

என் வளமான முதுகைத் தடவியபடி ”ஜெயந்தி எப்படிடி இவ்வளவு அழகாயிருக்கே?” என்றாள். நான் “என்னடி விட்டா என்னைப் போட்டு ஏறுவ போல இருக்கே” என்றதற்கு அவள் “ஆமாண்டி உன்னைப் பாக்கும் போதே உன்னை அவுத்துப் போட்டு ஏறணும் போல இருக்குடி” என்றாள். நான் சற்று சலிப்புடன் “ஆமா நீ ஏறி என்னத்தைப் பண்ணறது. இஸ்திரிதான் போடலாம். உனக்கு என்ன தடியா இருக்கு. நானே ஏழு எட்டு நாளா தடியை விட்டுக்கிறாம தகிச்சிப் போய்க்கிடக்கேன்” என்றதும் சிவசங்கரி சிறிது நேரம் எதோ யோசனையில் இருந்தாள். பின் “ஜெயந்தி, உண்மையில உனக்கு சாமான் போடணும்னு ஆசையா இருக்கா?” என்றாள். நான் ஆமாடி என்றதும் அவள் “சரி, என் வீட்டு மாடி ரூமில தாலுகா ஆபிசில வேல பாக்கற ஒரு பேச்சலர் இருக்கான். பேரு சிவா. சும்மா சூப்பர் குத்து குத்துவான். அவன் தடி கழுதைக்கு தொங்குறது மாதிரி இருக்கும். நம்ம சாமான்ல வாயை வச்சா அரைமணி நேரம் நக்கி எடுத்திடுவான். இப்ப குளிச்சிட்டு என்கூட என் வீட்டுக்கு வா. இன்னிக்கு ஹாலிடே அதுனால அவன் மாடியில தான் இருப்பான். நீ போய்ப் போட்டுக்க” என்றாள். நான் “அதெப்படிடி முடியும் உன் வீட்டில் உன் மாமியார், நாத்தனார்ன்னு ஒரு கும்பலே இருக்கே” ©என்றதற்கு, “அதுனால என்னடி. நான் உன்னை அவன் ரூமில விட்டுட்டு மாடிப் படிக்கட்டுப் பக்கமே காவலிருக்கேன். யாரும் வராமப் பாத்துக்கறேன். நீ இஷ்டத்துக்கு அவன் கூட ஜாலியா இருந்துட்டு வாடி” என்றாள். ஒரு வாரத்திற்கும் மேலாக ஓக்காத எனக்கு அரிப்பெடுத்தது. சரியென்று அவள் வீட்டிற்கு செல்ல என்னை மாடியில் இருந்த அவன் ரூமுக்குள் விட்டுவிட்டு “ஜெயந்தி எல்லாத்தையும் அவுத்துப் போட்டுட்டு தயாராயிருடி” என்றபடி கீழே சென்று விட்டாள். நான் என் உடைகளை அவிழ்க்க ஆரம்பித்தேன். ஜாக்கெட்டை அவுத்தவுடன் சிவா அங்கே வந்து விட்டான். என் மாம்பழ முலைகளும் அதன் நடுவில் கருப்பாகத் துருத்திய என் முலைக் காம்பையும் ரசித்தபடி “நீ தான் சங்கரி சொன்ன ஜெயந்தியா?” என்றான்.

என் முலைக் காம்பைத் துருத்தியபடி “ஆமா.. வா சிவா.. உன் சாமான் கழுதைக்கு இருக்கிறாப்புல இருக்குமாமே அவ சொன்னா காண்பிப்பா” என்றபடி நான் அம்மணமாக அவனும் எல்லாத்தையும் அவுத்துப் போட்டுட்டு நிக்க அவனது கருத்த சுன்னி ஒன்பது அங்குலத்தில் நீளமாகத் தொங்க நான் அதைப் பிடித்து உருவினேன்.


என்னை வெறியுடன் அணைத்த சிவா என்னை பெட்டில் மல்லாக்க்ப் படுக்க வைத்து என் புண்டையில் உதடுகளை விரலால் விரித்தபடி என் சிவந்த ஓட்டைக்குள் நாக்கை விட்டு நக்கினான். அவனது நாக்கே என்னை ஓக்கறது மாதிரி என் ஓட்டையின் அடிவரை சென்றது. என்னையறியாமல் எனக்கு கூதியில் சுரந்து வழிய நாய் நக்குவது போல நக்க எனக்கு உச்சந்தலையில் பொறி பறந்தது.

அவனைப் பிடித்து இழுத்து “அய்யோ என்னைக் கொல்றியே.. வாடா என்ன ஓழுடா.. ஐயோ என்னைக் குத்துடா.. என் புண்டையை நீ ஓத்தே கிழிடா” என்று அரற்ற அவனது விறைத்த தடியை என் புண்டைக்குள் விட்டு குத்த ஆரம்பித்தான். அவன் சுன்னி என் புண்டை முழுவதும் அடைத்தாற் போல டைட்டாக இருக்க நச் நச் சென்று குத்தி ஓத்து ரொம்ப நேரம் கழித்து என் புண்டை குளிரக் குளிர அவன் சுன்னித்தண்ணியை என் கூதி வழிய வழிய ஊத்தினான். அப்படியே கட்டிப் பிடித்தபடி கிடந்தோம். சிவசங்கரி டெய்லி,கீழே வீட்டில் எல்லோரும் தூங்கியதும் இரவு 2 அல்லது 3 மணிக்கு வந்து டெய்லி இவனுடன் © ஓழ்ப்பாளாம். நான் அவன் சுன்னியை ஊம்ப, இரண்டாவது முறையாக என்னைக் குப்புறப் போட்டு பின்புறமாக என் கூதியில் ஏறி சுகம் அளித்தான்.
அப்புறம் நான் கீழே வந்துவிட்டேன். அதன் பின் நான் சிவசங்கரி கூட பேசிக் கொண்டிருக்கும் போது, என் புண்டைக்குள் சிவாவின் சுன்னி இருப்பது போலவே இருந்தது. மத்தவளுக புருஷங்க ஓத்ததுக்கும் இந்த சிவாப் பையன் ஓத்ததுக்கும் ரொம்ப வித்தியாசம் இருக்கிறது என்பது எனக்குப் புரிகிறது. அவன் இருக்கும் ஊருக்கும் என் ஊருக்கும் 90 கிலோ மீட்டர் தொலைவு உள்ளது. அவன் செல்போன் நம்பரைக் கொடுத்து நான் ஃப்ரீயாக இருக்கும் போது போன் செய்தால் அவனே என் வீட்டிற்கு வந்து ஓப்பதாகச் சொல்கிறான். ஆனால் எனக்கு என்னவென்றால் அவன் எப்போதுமே என் பக்கத்திலேயே இருக்க வேண்டும். நான் நினைக்கும் போதெல்லாம் நான் அவனுடன் © majaa.biz@gmail.com ஓக்க வேண்டும். சிவசங்கரியிடம் என் ஆசையைச் சொன்னதற்கு “ம்.. அப்படிப் போகுதா கதை. அதுவும் சரிதான். அவன் என்னை என்னதான் ஓத்தாலும், நான் என் மச்சினன் ஒருத்தனை வச்சிருக்கேண்டி. இவன் இருக்கறதால அதுல பிரச்சினை வருதுடி. இவன் இல்லைன்னா என் மச்சினனை மாடியில்© majaa.biz@gmail.com குடியிருக்க வச்சி அவன் கூட ஆட்டம் போட வசதியாய் இருக்கும்டி” என்கிறாள். அதனால் நான் சிவசங்கரியின் காதலனைத் திருடியதாக ஆகாது. என் சிவா என்னை டெய்லி ஓத்துக் கொண்டே இருக்க வேண்டும். இதை எப்படி செயல்படுத்துவது என்றுதான் புரியவில்லை. எதாவது ஐடியா கொடேன், என் ஆசை மல்லிகா?
______________ஜெயந்தி, முதுகுளத்தூர்.!! ஜெயந்தி, உனக்குத் தான் “காம அரசி” என்ற பட்டம் பொருந்தும். நான் கூட ஆரம்பத்தில் ’புருஷன் கூடப் படுப்பது மட்டும் தான் செய்கிறேன்’ என்பதைப் படித்து விட்டு, ஐயோ பாவம் என்று நினைத்தால், தோழியின் புருஷன், பக்கத்து வீட்டுக்காரியின் புருஷன், நாத்தனாரின் புருஷன் இப்படி மத்தவளுக புருஷன் கூட ஓத்து வரும் காம ராணி என்று தெரிகிறது. இப்படி கல்யாணமான கள்ளக் காதலர்கள் என்னதான் ஓத்தாலும், கல்யாணமாகாத விடலைப் பயலுகள், இளைஞர்கள் ஓழ்ப்பது ஒரு தனி இண்டரஸ்ட்தான் என்பது ஏற்றுக் கொள்ளத் தான் வேண்டும். திருமணமாகாத இளைஞர்கள் நம்மை ஓக்கும் போது, செக்ஸ் என்பதையும் மீறிய ஒரு ஆர்வமும் ஒருவகையில் நம்மீது ஒரு வகை லவ்வும் வருவதால்தான் அவர்கள் ஓழ்ப்பது தனிவகை இன்பத்தை அளிக்கிறது. சரி இதற்காக ஜெயந்தி அவன் எப்போதுமே அவளை ஓத்துக் கொண்டிருக்க வேண்டும் என்று நினைப்பதுதான் சற்று நெருடலாக இருக்கிறது. நல்ல வேளை, சிவசங்கரி, © சிவாவை கழட்டிவிட்டு, அவள் காதலனாக ‘வச்சிருக்கும்’ மச்சினன் கூட ஓக்க விரும்புவதால்,ஜெயந்தி அவனைத் தனக்கே என வைத்துக் கொண்டால், அது சிவசங்கரிக்கு செய்யும் துரோகமாக ஆகப் போவதில்லை. ஜெயந்தி நீ என்ன செய்யலாம் என்றால் நீ இருக்கும் ஊரும் ஒரு தாலுகா தலைநகரம் தான். எனவே நீ சிவாவை உடனே உன் ஊருக்கு மாற்றலாகி வந்து விடச் சொல். தற்போது வசதியில்லை என்றாலும் உன் வீட்டின் மாடியில் ஒரு அறை கட்டி, உன் வீட்டில் சிவா உன் சொந்தக்காரப் பையன் என்று சொல்லி அவனை வாடகைக்கு குடி வைத்து விடு. அப்புறம் அவனுடன் ஓக்க சந்தர்ப்பங்கள் எளிதாக, ஏராளமாக உருவாகும். அவனுடன் இன்பம் அனுபவிப்பதும் உன் மனசுப் படியே தொடரும். (ஆனால் என்ன, பாவம், உன் கல்யாணமான கள்ளக் காதலர்கள் பாடு தான் திண்டாட்டம். உனக்கு இனி அவர்களை விட சின்னப்பையன் சிவாவின் சுன்னி மீது தான் ஆசை அதிகமாகும். Any way enjoy, Jayanthi!

439 Comments

 1. how to knit a baby doll hat up

  jaune corail nike free run+ 3 hommes chaussures,nike hyperdunk 2017 bleu and gris,kobe 8 bhm tout gris chaussures,air jordan 6 hommes blanc and or chaussures

 2. toronto blue jays hat uk newspapers

  kansas city royals star wars hat ticker,los angeles dodgers fitted hat site youtube.com,oakland as authentic hat covers,toronto blue jays hat history reviews

 3. men nike san diego chargers 58 demorrio williams elite navy blue team color nfl jersey sale

  vintage style knit hat pattern designs,texas ranger cowboy hat 90,monster energy cap blau llc,old school san francisco giants hat list knoxville tn

 4. texas rangers mothers day hat uk

  jordan 8 weiß blau orange,weiß gelb asics uk,nike air max schwarz damänner sports direct,adidas ace 16.1 rot weiß blau für canada

 5. new york yankees hat red 666

  adidas ace knit,adidas x tango 17 purespeed blanc and noir,tout vert lebron 11,adidas classic marron

 6. vancouver canucks kevin bieksa 3 black authentic jersey sale

  comme des fuckdown knit hat gold,jordan jumpman hat black 07,distressed san francisco giants hat lids guide,pittsburgh pirates hat red brim instructions

 7. stikkontakt sko himmelen blå nike kyrie 2 (gs)

  jordan bucket hat uk contact number,cincinnati reds mesh hat,miami dolphins running hat sweatband,new era fitted hats for big heads youtube

 8. red sox memorial day hat low profile update

  nike mercurial victory vi tf blue white yellow black,yellow coral nike air max woven boot,adidas ultra boost blue running shoes,nike mercurial superfly v spark brilliance

 9. jordan future low blanc nike

  the hundreds choices safari hat list questions,bel air jordan 5 hats,blank new era fitted mesh hats us,jordan hats nz zip

 10. little boy knit hats for sale

  nike free 4.0 flyknit womens yellow for cheap,womens black evening dress shoes,nike hyperdunk 2015 green,air jordan 5 retro low cny for sale

 11. nike nfl philadelphia eagles 7 michael vick game white road jersey sale

  men nike pittsburgh steelers 88 emmanuel sanders white limited nfl jersey sale,indians 28 corey kluber white flexbase authentic collection stitched mlb jersey,mlb jerseys chicago white sox 1 adam eaton black cool base jerseys,mlb jerseys atlanta braves…

 12. san diego padres hats for sale queens

  uk chaussures blanc noir asics squash chaussures,girls jordan team 2 or pour bon marché,jordan future low blanc nike,tout noir nike kb hommestality pour uk

 13. san francisco giants 48 pablo sandoval orange jersey

  chicago white sox winter hat 40,new era fitted nba hats,polo ralph lauren knit cap mabinogi,royal blue boston red sox hat 60cm

 14. vintage style knit hat pattern amazon

  air jordan 1 retro velvet maroon,nike hypervenom phantom mint,weiß grün air jordan 3 männer,nike roshe run woven

 15. new era black red sox hat xavier

  cincinnati reds patriotic hat zaxbys,how to knit a baby owl hat quick,washington nationals shamrock hat quilt,texas rangers titleist hat for sale

 16. air jordan 12 french bleu bleu and rouge

  mlb jerseys san francisco giants 55 tim lincecum orange cool base with 2014 world series patch jerseys,nike new england patriots 75 vince wilfork pink love womens jersey,steve johnson jersey buffalo bills 13 men blue limited jersey nike nfl jersey sale…

 17. kobe bryant low top zapatos

  uk sko all hvit adidas messi 16+,how much are yeezys 350,nike air max 2015 menn hvit and gull sko,stikkontakt sko all svart adidas x 18.1 fg

 18. herren nike free flyknit rn blau

  knit hats worn by nfl players 8th graders,pittsburgh pirates bucket hat kitchen,how to knit a baby hat on straight needles 5mm,boston red sox cap size review

 19. under armour pittsburgh pirates hat 07

  types of nike cortez,nike mercurial victory sg nero,nero gituttio nike air more uptempo (gs),jordan nike retro

 20. womens nike dallas cowboys 88 michael irvin game navy blue throwback alternate nfl jersey sale

  jordan retro 3 real or fake,hombres nike free 5.0 todas blanco para barato,comprar foamposites online,nike free tr fit 3 negro

 21. toronto blue jays hats black market

  rangers 61 rick nash black 1917 2017 100th anniversary stitched nhl jersey,nike nfl baltimore ravens 32 james ihedigbo game women purple team color jersey sale,philadelphia flyers 28 claude giroux green salute to service stitched nhl jersey,montreal ca…

 22. dolphins hard hat vietnam

  adidas copa tango 18.1 black and white for canada,outlet shoes all grey new balance 530,kobe ix high for sale,black gold air max tailwind 8 print

 23. ncaa jerseys ohio state buckeyes 2 cris carter white embroidered ncaa jerseys

  san diego padres trucker hat roads,new york yankees floppy hats ireland,picture of atlanta braves hat hat,how to knit a baby elf hat quest

 24. dallas cowboys new era green 2014 salute to service knit hat

  best nfl knit hats on sale,new york yankees mlb fashion classic 39thirty cap guy,boston red sox scrub cap hours,washington nationals hats for sale wholesalers

 25. dolphins bobble hat worth

  adidas x 16.3 damänner weiß schwarz grau,nike air max flyknit weiß schwarz grün für canada,where to kaufen billig kobe schuhe,billig alle rot nike air max herren tailwind 8

 26. san francisco giants new era knit hat begins

  jordan 8 weiß blau orange,weiß gelb asics uk,nike air max schwarz damänner sports direct,adidas ace 16.1 rot weiß blau für canada

 27. a buon mercato bianca gituttio nike air max typha

  all black lebron championship pack,adidas predator 1998 for sale,all white asics gel noosa tri 9,nike air max 270 all silver

 28. san francisco giants ski hat 35mm

  atlanta braves floppy hat trick kingston,san francisco giants tie dye hat 18,los angeles angels camo hat 40,boston red sox boonie hat amazon

 29. monster energy adjustable cap zelda

  nike limited nfl jersey orange youth jimmy wilson jersey miami dolphins 27 jersey sale,nhl jerseys chicago blackhawks 39 huet black 3rd jerseys,nike san francisco 49ers 53 navorro bowman salute to service black limited jersey,usa 14 acosta away long sl…

 30. nike cincinnati bengals 18 a.j. green white c patch elite jersey

  kansas city royals 2014 postseason hat football,los angeles angels new era hats 70s show,atlanta braves boonie hat quiz,monster high knit hat pattern 07

 31. red sox womens baseball hat uk

  nike zoom soldier 8 watch the throne,jordan retro 1 qs premier,billig svart gull nike air max 97 %26 98,billig all hvit new balance 998

 32. washington nationals youth fitted hat 50

  blaine gabbert jersey jacksonville jaguars 11 womens green limited jersey nike nfl jersey sale,mens 2015 nike nfl kansas city chiefs t shirts 72,miami heat lebron james 6 white replica nba jersey sale,cubs 18 ben zobrist white home stitched youth mlb j…

 33. nike buffalo bills jersey 60 kraig urbik white jersey elite nfl jersey sale

  billig all svart nike hypervenomx proximo ii,blå rosa air jordan 10 kvinner,nike air max flair blå and grå,what the kobes til salg

 34. los angeles angels hat history new york

  blazer retro nike,nike air presto grau and rot,adidas herren f30 trx fg cleats orange,nike mercurial superfly cr7 schwarz and weiß

 35. schwarz gelb nike air max 2017

  comprar mujeres jordans,barato negro oro new balance burgundy,nike magista cleats gris and gris,hombres verde adidas nmd

 36. air jordan 10 nyc gris and noir

  phillies 4 jimmy foxx cream flexbase authentic collection stitched mlb jersey,cincinnati reds 27 rolen gray jersey,toronto maple leafs 81 phil kessel 2015 all stars black jersey,dustin colquitt jersey kansas city chiefs 2 youth red limited jersey nike…

 37. fotbollströjor barn

  je9k70t4m ghtym4 fotballdrakter barn skolvh6jr1 qe5kvh6\n 3eyncsum msnw2j billige fotballdrakter nxyl9bm 73uvswn\n vd753ambi aiz8eguvr Billige Fodboldtrøjer Børn hntogz3sf b97623\n

 38. billige fotballdrakter

  \n \n Billige Fodboldtrøjer \n \n \n \n \n maglie calcio poco prezzo \n \n \n \n \n Günstige fußballtrikots \n \n \n

 39. air max 2013 wolf grey volt

  new orleans saints nike women nfl jersey khaki,syracuse orange jersey khaki,malaga soccer club jersey all black,deportivo la coruna soccer club jersey all white

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.