Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள்!- பள்ளியில் லீவு விட நான் மதியம் வீட்டுக்கு வந்தேன்

சோர்வுற்ற மனங்களுக்கு சொர்க்கத்தைக் காட்டி உற்சாகப் படுத்தி வரும் என் இனிய தோழி மல்லிகா அவர்களே, என் அனுபவம் துன்பத்தின் உச்சத்தில் ஆரம்பித்து இன்பத்தில் உச்சாணியில் முடிந்தது. என் பத்து வயதில் என் அம்மா இறந்து விட என் அப்பா அவர்வழி சொந்தக்காரப் பெண்ணை இரண்டாம் தாரமாக கல்யாணம் செய்து கொண்டார். அவள் பெயர் பூவரசி. கொஞ்சவயது, மாநிறம், அழகான கிராமத்துப் பெண். அதன்பின் தான் சித்தி கொடுமை என்னவென்று எனக்குத் தெரிய ஆரம்பித்தது. அவள் வாயில் வராத கெட்ட வார்த்தையே அக்ராதியில் கிடையாது. © என்னை ஒரு நாள் கூடப் பெயர் சொல்லிக் கூப்பிடமாட்டாள். “என்னடா தாயோழி” “அம்மாவை ஓத்தவனே” “நாய்க்குப் பொறந்தவனே” என்றெல்லாம் சொல்வாள். காலையில் எழுந்து அவளிடம் “சித்தி காபி வேணும்” என்று அடுப்படியில் போய் நின்றால் “எப்படா விடியும்? எவடா தொறப்பான்னு காத்துக் கிடந்தியாக்கும். காபியும் கிடையாது ஒரு கூதியும் கிடையாது” ன்னு சொல்வாள். சிலநாள் “காபிக்கு எங்கே போறது? என் மூத்திரத்தை ஊத்துறேன். குடிச்சிட்டுப் போ” என்பாள். சின்ன வயதில் இப்படி அவள் பேசுவது மனதில் தீராத வலியை ஏற்படுத்தியது. அப்பாவிடம் சொல்ல முடியாது. © “majaa.biz@gmail.com”அவர் அவளிடம் அடிமையாகக் கிடந்தார். ஐந்தாறு ஆண்டுகள் சென்றவுடன் அவள் திட்டும் போது சொல்லும் விஷயங்களை, தனிமையில் உட்கார்ந்து அவற்றில் உள்ள அசிங்கமான நிகழ்வுகளை கற்பனை செய்வது பிடித்துப் போய் விட்டது. எதோ ஒரு விசேஷத்தின் போது “சித்தி பாயாசம் வக்கலையா?” என்று கேட்டதுக்கு “ஆமாடா தாயோழி, அது ஒன்னுதான் குறைச்சல். பாயசத்துக்கு எங்கே போறது? உங்கப்பன் என் சிதியில பாயசம் ஊத்துனாத்தான் உண்டு. அதையும் சரியா ஊத்த மாட்டேங்கிறான்” என்றாள். இப்போதெல்லாம் பூவரசி சொல்வதை கற்பனை செய்தபடி – அவள் சிதியில் பாயசம் ஊத்திக் குடிச்சா எப்படி இருக்கும்? – பூவரசி மூத்திரம் போகும் போது பாத்தா எப்படி இருக்கும்? என்றெல்லாம் நினைக்க, முதன் முதலாக பூவரசியை நினைத்தபடி சுய இன்பம் செய்தேன். அதன்பின் அவள் அழகை, தேன்கூடு போல சுருள்சுருளாக சுருண்டிருக்கும் தலைமுடியை, தாராளமாகத் தரிசனம் தரும் செழுமையான முலைகளை வீட்டுவேலை பார்த்துக் கொண்டிருக்கும் போது தெரியும் அவளது சந்தன நிறத் தொடைகளை ரசிக்க ஆரம்பித்து விட்டேன். அவள் கூட ஒருமுறை “என்னடா, பார்வையெல்லாம் ஒரு மாதிரி இருக்கு. நீ ஓத்த உங்கம்மா ஞாபகமா? குஞ்சை வெட்டிப் போட்டுறுவேன்” என்றாள். இந்நிலையில் ஒருநாள் திடீரென எதற்காகவோ பள்ளியில் லீவு விட நான் மதியம் வீட்டுக்கு வந்தேன். உள்ளே சிரிப்புச் சத்தம் கேட்ட்து. அப்பா ஊரில் இல்லை. யாருடன் பூவரசி பேசிக் கொண்டிருக்கிறாள் என்ற நினைப்பில் நான் பின்புறமாகச் சென்று அங்கிருந்த வெண்டிலேட்டர் வழியாக உள்ளே பார்த்தேன். ©அங்கே கட்டிலில்

பூவரசியும் அவள் உறவுக்கார ஆள் (எனக்கு மாமா முறை) ஒருத்தரும் அம்மணமாகக் கட்டிலில் கிடந்தார்கள். அப்போதுதான் அவர்கள் ஓத்து முடித்திருக்க வேண்டும். பூவரசி அவரைக் கட்டிப் பிடித்தபடி ஈரமான சுன்னியை வெறியுடன் உருவி விட்டுக் கொண்டிருந்தாள். அவள் “சரிங்கண்ணே, நீங்க புறப்படுங்க. அந்த தேவடியாப் பய வர்ற நேரம். இவரு இல்லாத நேரம் பாத்து சொல்றேன். வாங்க இஷ்டத்துக்கு ஓக்கலாம்” என்றாள். நான் அப்போதுதான் வருவது போல கதவைத் தட்ட அவர்கள் அவசரம் அவசரமாக ட்ரஸ் போட்டுக்கொண்டு கதவைத் திறந்தனர். அந்த மாமா என்னிடம் “என்னப்பா செண்பகம், நல்லாப் படிக்கிறியா?” என்று எதோ கேட்டுவிட்டு சென்று விட்டார். பூவரசி உள்ளே செல்ல நான் முன்கதவைச் சாத்திவிட்டு பின்னாலேயே சென்றேன். பூவரசியை அம்மணமாகப் © பார்த்ததில் என் மனசெல்லாம் ஒரு காம வெறி பரவ எதோ ஒரு துணிச்சலில் பூவரசியைக் கட்டிப் பிடித்து அவள் முலையில் கைவைத்து அழுத்தினேன். அவள் திமிறியபடி “டேய்.. என்னடா பண்றே” என்றாள். நான் விடாமல் “நீ தானே என்னை அம்மாவை ஓத்தவனேன்னு சொல்வே. நீயும் என் அம்மா முறை தானே. இப்ப வா உன்னை ஓக்கறேன்” என்றதும் அவள் திகைப்புற்று நிற்க நான் அவள் பாவாடையைத் தூக்கி ஈரமாக வழிந்து © “majaa.biz@gmail.com”கொண்டிருக்கும் அவள் புண்டையை நோண்டியபடி “இப்ப மாமா உன் புண்டையில் பாயசத்தை ஊத்தினாரில்ல. காமி © “majaa.biz@gmail.com”நான் பாயாசத்தை நக்குறேன்” என்றேன். அவள் திருட்டுத் தனமாக ஓத்ததை நான் பார்த்து விட்டேன் என்பதை உணர்ந்து கொண்டாள். அவள் கண்களில் ஒரு மாதிரி காமம் பரவியதைப் பார்த்தேன். முதன்முறையாக என்னை பெயர் சொலி “செண்பகம், உனக்கு என் மீது ஆசையா?” என்றபடி புடவையைக் களைந்தாள். அம்மணமாக இருந்த அவள் நின்று கொண்டிருந்த என்னை இழுத்து என் சுன்னியை ஊம்பினாள்.

“ஐயோ இத்தனை நாள் இதைக் கவனிக்காம விட்டுட்டேனே” என்றபடி என் பருவமேட்டில் கருகருவென் இருந்த மயிர்களை வெறியுடன் கசக்கியபடி ஊம்ப நான் “சித்தி, படு சித்தி உன் புண்டையில் பாயசத்தை நக்குறேன்” என்றேன். அவள் “ச்சீய்.. இன்னொருத்தர் ஊத்துன பாயசத்தை நக்குறேன்னு சொல்றியே அசிங்கம். உனக்கு ஆசையாயிருந்தா நீ என் சிதியில உன் பாயசத்தை ஊத்திட்டு நக்கு” என்றபடி மல்லாக்கப் படுத்து காலை அகலமாகப் பொளந்து கொண்டு காட்டினாள். முதன் முதலாக நான் ஒரு பெண்ணின் புண்டையைப் பார்த்த பிரமிப்பிலிருந்து விடுபடாமல் நிற்க, அவள் தான் “வா.. இதுல விடு..ம்.. வா” என்று விரலால் விரித்து ஓட்டையைக் காண்பிக்க என் விறைத்த சுன்னியை அதில் விட அவள் என்னைக் கட்டிப்பிடித்தபடி “ம்.. அப்படியே குத்து.. நல்லாக்குத்து” என்று அரற்ற அவளை நன்றாக வேலையெடுத்தேன்.

தண்ணியை ஊத்தி முடிச்சதும் அவளே என் தலையைப் பிடித்து சாமனோடு அழுத்திக் கொள்ள ஈரமான அவள் புண்டையை நக்கி எடுத்தேன். அன்று இரவிலிருந்து எல்லாம் மாறி விட்டது. இப்போதெல்லாம் பூவரசி என் மீது மிகவும் அன்புடன் இருக்கிறாள். மற்றவ்ர்கள் முன்னால் சித்தி என்று சொன்னாலும் தனிமையில் அவளை வாடி போடி என்று தான் கூப்பிடுகிறேன். முன்பு ஒரு © முறை அவள் என் மூத்திரத்தைக் குடி என்று சொன்னதை நினைவு படுத்த அவள் “ச்சீய் அதெல்லாம் ஒரு கோபத்தில் சொல்றது. அதுக்காக யாராவது மூத்திரத்தைக் குடிப்பாங்களா? என்றாள். நான் விடாமல் கெஞ்ச “சரி, நான் மூத்திரம் போறதைப் பாரு. ஆனா வாய் வைக்கக் கூடாது” என்றபடி பாத்ரூமில் என் முன்னால் உட்கார்ந்து மூத்திரம் போனாள். அவள் கூதியிலிருந்து பீச்சி அடிக்கும் யூரினை நான் ரசித்தேன்.

இப்போது அவள் எனக்கு இன்பத்தின் எல்லைகள் முழுவதையும் அறிமுகப்படுத்தி விட்டாள். எப்படி இப்படி ஒரு திடீர் மாற்றம் அவளிடம் நிகழ்ந்த்து என்பது இன்னும் புரியாத புதிராகவே இருக்கிறது. மூத்தாள் © “majaa.biz@gmail.com”பிள்ளை என்று அவ்வளவு வெறுப்புடன் இருந்தவள் திடீரென இவ்வளவு அன்பைப் பொழிவதன் காரணம் என்ன மல்லிகா?

_____________செண்பகராமன்.


!! இதில் வியப்படைய என்ன இருக்கிறது செண்பகராமன்? தவறுகள் பூவரசியிடம் இல்லை. இளவயதில், வயதான உன் அப்பாவுக்கு அவளை இரண்டாம் தாரமாகக் கட்டி வைத்தவர்கள் செய்த தவறுதான் இது. அவளது இளமைக்கு, அவளது காம வேட்கைக்கு சரியான ஒரு தீனி கிடைக்காத நேர்வில் மனசு மற்றவரை நாடுவது இயல்பே. மிகவும் பாதுகாப்பாக, வீட்டிற்குள்ளேயே உன் போன்ற © “majaa.biz@gmail.com”இளைஞன் இருப்பது அவளுக்கு தகுந்த வாய்ப்பாகப் போய் விட்டது. எனவே நீ அவள் மனதறிந்து அவளுக்கு தேவையான ஓழ் இன்பத்தைக் கொடுத்து வந்தால், மாமா போன்ற மற்றவர்களிடம் ஓக்கப் போய் தேவையில்லாத கெட்ட பெயர் அவள் பெறுவது தவிர்க்கப்படும். நீ அவளைத் தகுந்த முறையில், அவளது ஆசைகள் அறிந்து திருப்தியாக ஓழ்த்து வந்தால் அவளது பிற தொடர்புகள் நிச்சயம் துண்டிக்கப் படும். அந்த வகையில் நீ பூவரசிக்கு ந்ன்மையே செய்கிறாய். தொடரட்டும் உங்கள் காமக் களியாட்டங்கள்

588 Comments

 1. nike air max thea schwarz grau

  nike tiempo legend v hvid sort treasure bl氓 nike flyknit lunar 1 jd sports specs slim fit long sleeve polo shirts for m忙nd game nike black womens cj anderson jersey nfl 20 carolina panthers fashion billig nike air max 1 herre sort yellow silver mens ad…

 2. air jordan retro 7 noir jaune kit

  oakley holbrook sunglasses crystal red ruby iridium price buffalo bills throwback winter hat new blance 620 kids green yellow nike winflo 2 gr氓 michigan football fitted hat nike lunarglide 7 black and white

 3. nb new balance

  jordan 8 hat bon march茅 nike flyknit trainer hommes orange nike zoom clear out 2 rosso bianca washington capitals santa hat nike air max 97 black and red xander bogaerts youth jersey

 4. ortzproducts says:

  ortzproducts

  nike flynit air max femminile bianca grigio nike kobe 11 dam盲nner gelb rot womens air jordan retro 8 all pink washington nationals jersey youth kvinners nike air max lunar 1 oransje bl氓 coach bag gold color

 5. minnfluencer says:

  minnfluencer

  nike lunarglide 7 blue screen coach men large wallet 7 elite colin kaepernick san francisco 49ers jersey grey shadow nike free run treadmill nike kd 7 real released gel asics kayano 23

 6. zestchannel says:

  zestchannel

  herre nike air max 1 hvid guld adidas neo high gr酶nn lilla kobe 10 elite rosado herre nike air huarache nm gr酶n guld nike zoom pegasus 31 femminile rosa rosso nike blazer nero maschio

 7. meersaitig says:

  meersaitig

  herre supra vaider gul bl氓 nike air max tailwind 5 or orange nike hypershift hommes chaussures bon march茅 nike blazer noir cuir for vente nike air max tailwind 7 rojo marr贸n air max 2016 negro and rojo jordan

 8. wethinkjerky says:

  wethinkjerky

  air jordan son of mars bordeaux for sale pa air jordan retro 17 black gold yeezy boost 350 orange sort nike air max trainers amazon air max 2015 price in india usc hat

 9. nike roshe run mens mid

  nike mens free trainer 3.0 v4 training sneakers jordan 10 fusion red grade school nike zoom hyperrev 2015 lyser酶d nike air jordan 6 infrared 2000 polo hombres zip up sweater yankees 33 greg bird white strip flexbase authentic collection mothers day sti…

 10. dam盲nner ralph lauren pony beige grau

  game brandon gibson jersey miami dolphins 10 alternate orange asics gel noosa tri 10 navy air jordan future colorway generic nike lunarglide 8 binary blau walkthrough nike air max 90 womens maroon white polo hombres zip up sweater

 11. dvmengineers says:

  dvmengineers

  nike sb blazer varsity p煤rpura ray ban light ray matte black aviator sunglasses not working nike justin coleman jersey 28 nfl seattle seahawks t shirt name number logo navy blue air jordan son of mars green glow mars low mens nike flyknit trainer onlin…

 12. mens nike air max bw gold purple

  kvinners nike free tr gr氓 bl氓 hombres nike sb stefan janoski max rojo amarillo all leather coach bags lunarglide 6 womens black asics asics gel kinsei 2 himmelbl氓 nike lunarglide 7 femmes violet bleu ciel

 13. adidas neo suede bianca gituttio

  chaps ralph lauren bag mens nike roshe yeezy boost black blue womens nike air max bw all yellow nike lunarglide 7 kvinners bl氓 gul nike flyknit lunar sort kvinders nike kd 7 gituttio arancia

 14. thecarolinatc

  jordan 11 all gold retro 11 parajumpers vest template icon burberry womens cashmere scarf free hermes belt prada wallet price malaysia louboutin helmut pumps ltd

 15. denver broncos colby wadman youth limited white nike jersey 3 nfl vapor untouchable road

  youth bradley pinion limited jersey camo nike 2018 salute to service nfl san francisco 49ers 5 nike free 5.0 for vente nike air max 1 purple australia hombres nike free run 5.0 gris verde oakley sunglasses matte black tennessee titans bucket hat

 16. visheshcap says:

  visheshcap

  nike air huarache bl氓 gul kvinners nike free run 3 gull gr氓 mujeres nike roshe run speckle oro negro kvinders asics gel kayano 21 gr氓 gr酶n nike air huarache femminile gituttio viola air jordan melo nero gituttio

 17. nike ash womens pj williams backer nfl 26 new orleans saints pullover hoodie

  adidas zx flux triple nero for vendita ray ban aviator silver mirror polarized atlanta braves 22 nick markakis navy blue jersey new balance classic running shoes air jordan retro 13 gold orange nike air presto essential svart veil

 18. ahlyons says:

  ahlyons

  nike air max tailwind 5 mujeres verde naranja polo mileage in city nike air pegasus 92 gris azul kitchen adidas ducks 8 teemu selanne black home authentic stitched nhl jersey nike air force 1 low rosa bl氓 air jordan 3 oregon ducks blanco

 19. cheapcoatsfr says:

  cheapcoatsfr

  nike air max 2019 green uk nike cortez herren forrest gump nike cortez black leather converse femme all star blanche nike kd trey v iii negro azul mens adidas blackhawks personalized authentic red home nhl jersey

 20. tatilblogu says:

  tatilblogu

  kansas city royals 47 mlb falton snapback cap nike nike shox classic ii si noir femminile nike free tr nero arancia

 21. rejuvmedia says:

  rejuvmedia

  air jordan 11 infrarosso low mileage customized elite womens navy blue home jersey nfl nike houston texans vapor untouchable navy and red new balance 574 air jordan 29 custom white metallic air max 95 grey nike cortez oro and negro velvet

 22. tampa bay rays adjustable hat

  reebok flyknit svart gull nike zoom structure 20 blue pink asics gel noosa tri 8 road running shoes womens winter air jordan retro 13 university azul shield nike free run 4.0 v3 tout noir qb nike lunar force 1 flyknit workboot olive

 23. nike air huarache ultra breathe hvit

  womens nike air max 90 vt red orange green ralph lauren hoodie nike air max 90 maroon hvid nike free 3.0 gr眉n women nike air flight 89 black pink nike air max tavas bl氓 and gr氓

 24. calebcraw says:

  calebcraw

  nike air max 90 boy real yellow green womens nike roshe run speckle shoes boston college eagles of the world ncaa sifter memory fit cap gray nike lebron shoes mens nike lebron 13 gr氓 svart un amarillo jordan 11

 25. podemosvigo says:

  podemosvigo

  air jordan 1 storm blau outfit nike air jordan 17 for vendita virginia nike air max ltd gray rojo negro blanco nike womens desmond king navy blue backer los angeles chargers nfl 20 long sleeve t shirt nike kobe gelb braun herre nike free trainer 5.0 v3…

 26. thespacovers says:

  thespacovers

  michael kors selma bag hot pink nike zoom pegasus 31 hommes jaune elite crockett gillmore jersey baltimore ravens 80 road white blue green womens nike air max 2017.5 shoes zx 700 sale nc asics womens gel kinsei 4 lilac black white

 27. sobresazucar says:

  sobresazucar

  orange mens nike free 50 lebron 12 nike elite socks ray ban cats 5000 look alike ralph lauren plaid sleep shirt nike buy cheap ray ban wayfarer sunglasses bvlgari bangle bracelet price

 28. gisusalon says:

  gisusalon

  michael kors bedford uk mennns nike shox current bl氓 svart nike air max tailwind 7 oro rosso air jordan retro 6 orange purple adidas ultra boost gris p煤rpura nike air max 95 dave blanco rabbit

 29. nike super bowl lii mens tedy bruschi limited white road jersey new england patriots nfl 54 vapor untouchable

  buy nike air max 97 silver nike air max 95 leather gold white air jordan retro 4 hvit oransje adidas predator world cup 2014 oil slim fit long sleeve polo shirts for m忙nd george iloka mens game white jersey nike nfl minnesota vikings road 23

 30. adidas ultra boost bleu ciel oranger

  air jordan retro 13 dam盲nner grau rosa nike air max 95 dynamic flywire university red minnesota vikings yellow jersey air jordan future kvinners gul bl氓 coach front flap buckle shoulder bag nike air max tailwind 6 femminile bianca nero

 31. sunbeltsaves says:

  sunbeltsaves

  notre dame fighting irish top of the world ncaa divison stretch cap nike kd 8 noir argent nike air presto dark viola dust air jordan true flight sky blue grey nike air huarache s酶lv bl氓 nike blazer blu denim

 32. medieneinsatz

  oakley radar path sunglasses carbon fiber quality danielle hunter womens game white jersey nike nfl minnesota vikings road 99 nike archive 75 womens purple green air jordan retro 12 mens basketball shoe nike free run 5.0 damaschio schwarz rosa jordan 1…

 33. nike air huarache umber marron

  nike air flight 89 hvid lyser酶d ray ban clubmaster round polarized nba jerseys miami heats 1 chris bosh black crazy light jerseys air jordan 10 chicago flag womens air max black adidas neo campus wei脽 orange

 34. womens nike atlanta falcons 24 devonta freeman game black alternate nfl jersey

  nike air max 1 purple australia kyrie 3 deep royal blu ray ban brushed metal clubmaster sunglasses directions cleveland browns trapper hat huarache utility equipment hours nike free tr mujeres oro rosado

 35. wonjuvally says:

  wonjuvally

  nike sb blazer varsity p煤rpura ray ban light ray matte black aviator sunglasses not working nike justin coleman jersey 28 nfl seattle seahawks t shirt name number logo navy blue air jordan son of mars green glow mars low mens nike flyknit trainer onlin…

 36. doctormehalo says:

  doctormehalo

  air jordan b mo negro oro kobe 10 noir and rouge eye kobe 9 high hvid plains nike lunarelite sky hi corriendo jordan 11 gamma bl氓 nike lunarglide 6 kaki

 37. beaudoutjoel says:

  beaudoutjoel

  nike air max 1 essential blanco midnight armada university azul jordan royal 1 2013 for verkauf nike lebron 13 gituttio bianca adidas ultra boost violet jeep nike zoom pegasus 33 dark grigio yarn nike mens brandon lafell limited green jersey oakland ra…

 38. adidas porsche 1.2

  adidas ultra boost st xavier nike air max modern rouge diamond supply snapback uk nike free black black rangers 33 martin perez green salute to service stitched mlb jersey nfl nike new york jets 95 josh martin green salute to service mens pullover hood…

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.