Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள்-எல்லா ஆட்டமும் ஆடி முடித்த ஒரு 65 வயதுப் பெண்..

அன்புள்ள மல்லிகா, நான் எல்லா ஆட்டமும் ஆடி முடித்த ஒரு 65 வயதுப் பெண். இப்போ இங்கென்ன உனக்கு வேலை என்று நினைக்க வேண்டாம். தற்போது சில ஆசிரமங்களில் நடக்கும் களியாட்டங்களை ஊடகங்கள் வெளிச்சம் போடுவதைக் கண்டு என் சிறு வயதில் நடந்தவை என் மனசில் நிழலாட அவற்றை இப்போது சொல்வதால் எந்த ஆபத்தும் யாருக்கும் வரப் போவதில்லை என்பதால் அந்த வினோத நிகழ்வுகளை மற்றவர்க்குச் சொல்ல வேண்டும் என ஒரு அரிப்பு. நான் சொல்வது சுமார் 50 வருடங்களுக்கு முன் நடந்தவை. ஆசிரமம் என்று சொல்ல முடியாது. அப்போது தென்மாவட்டங்களில் ஒரு மாவட்டத்தில் இருந்த எங்களது வகுப்பினர் சில வினோதமான பழக்க வழக்கங்களுடன் தனிப்பட்டு இருந்தனர். எங்களது குடியிருப்பு ஒரு தனிப் பகுதியாக இருந்தது. தனித்தனிக் குடில்களில் குடும்பத்தினர் வசித்தனர். எல்லாவற்றையும் முடிவு செய்வது எமது தலைவர் போன்றிருந்த ஒரு குருசாமியிடம் தான் இருந்தது. அப்பொழுது நான் 18 வயதுப் பருவச்சிட்டு.

ஒருமுறை என் பக்கத்து அறைத் தோழி வசந்தகுமாரியைத் தேடிச் சென்றேன். அவள் உள்ளே பாத்ரூமில் இருப்பது புரிந்தது. (மல்லிகா, இந்த வயதில் எனக்கு கெட்ட வார்த்தை யூஸ் பண்ணனும் போல ஆசை வருது. கேலி பண்ணாதே. பச்சையாக எழுதவும் அதை நானே படிக்கவும் ஆசையாயிருக்கும்மா) கொஞ்ச நேரத்தில் அவள் முலையின் மீது பாவாடையை மட்டும் கட்டியபடி வெளியே வந்தாள். அவள் கையில் ஒரு ரேசர் இருந்தது. நான் புரியாமல் பார்க்க அவள் சிரித்தபடி “என்ன அம்புஜம் அப்படிப்பாக்குறே, ரொம்ப மயிரா இருந்துச்சுன்னு ஷேவ் செஞ்சேன்” என்றபடி மளமளவென்றிருந்த அவள் அக்குளை உயர்த்திக் காட்டினாள். அப்புறம் கண்ணடித்தபடி பாவாடையின் மீது தொடை நடுவே கையை வைத்து “இங்கேயும் ஷேவ் செஞ்சேண்டி” என்றாள்.

நான் அதுவரை ஷேவ் செஞ்சதே இல்லை. என் புண்டையில் பச்சென கருமயிர்கள் பரவிக்கிடந்ததும் ஒன்னுக்குப் போகும் போது சத்தம் வருவதும் நினைவுக்கு வந்தது. நான் அவளிடம் “குமாரி, அந்த ரேசரை எனக்குக் கொடேன்” என்றதும் அவள் “ஏண்டி உனக்கு மயிரை எடுக்கணுமா?” என்றாள். நான் ஆமா என்று சொல்லும்போது பார்த்து என் அம்மா அங்கே வந்தாள். வசந்தகுமாரி இடி இடியென சிரித்தபடி என் அம்மாவிடம் “ஏங்க அம்புஜம்மா, இங்கே பாருங்க, ஒங்க மகளுக்கு கீழே மயிரை எடுக்கணுமாம்” என்று சொல்ல என் அம்மாவின் முகத்தில் கவலை ரேகைகள் ஓடின. அவள் “ம்.. ஆமா அவளுக்கும் வயசாகிக்கிட்டே போகுது. குருசாமிகிட்டயும் சொல்லிட்டேன். பாக்கலாம்.. பாக்கலாம்னு தான் சொல்றாரு” என்றபடி சென்று விட்டாள். எனக்கு ஒன்றுமே புரியவில்லை. மயிரை எடுக்கணும்னு சொன்னதுக்கு வசந்தகுமாரி ஏன் இப்படிச் சிரிக்கிறாள், அம்மா ஏன் இப்படிக் கவலைப் படுகிறாள் என்று புரியவேயில்லை. நான் கடுப்புடன் ”குமாரி.. நான் என்ன சொல்லிட்டேன்னு இப்படிச் சிரிக்கறே” என்றதும் அவள் சிரிப்பு மாறாமல் “அம்புஜம் உனக்கு ஒண்ணுமே தெரியலை. வா தோட்டத்துப் பக்கம் போய்ப் பேசலாம்” என்றபடி இருவரும் தோட்டத்து ந்ந்தவனத்துக்கு சென்றோம். அங்கே சென்றதும் அவள் என்னிடம் “அம்புஜம் உனக்கு ரொம்ப மயிரு இருக்கா. கம்புக்கூட்டைக் காமி” என்றபடி என் ஜாக்கெட்டை அவிழ்த்தாள்.

அவளும் அவழ்த்துக் கொண்டபடி என் முலையோடு அவள் முலையை வைத்து அழுத்தியபடி “அம்புஜம், நம்ம வழக்கப்படி கன்னி கழியறவரை சாமான்ல மயிரை எடுக்க்க் கூடாதுடி” என்றாள். நான் “நீ மட்டும் மயிரை எடுத்தியே. உனக்கும்தான் இன்னும் கல்யாணம் ஆகலை. நீ மட்டும் எடுக்கலாமா?” என்றதற்கு அவள் சிரித்தபடி “அடி மக்கு. கல்யாணத்துக்கும் இதுக்கும் என்ன சம்பந்தம்டி. ஒரு பொண்ணுக்கு நல்ல நாளாப் பாத்து குருசாமி ஒரு பூசை ஏற்பாடு செய்வாரு. அப்பத்தான் அவளை குருசாமி முன்னாடி ஏழு இளவட்டப் பசங்க போட்டு ஓப்பாங்க. அதுக்கப்புறம் தான் நாம புண்டையில மயிரை எடுக்கலாம். அதுக்கப்புறம் நம்மளை நம்ம ஆம்பளைங்களும் நம்ம மடத்துக்கு வர்ற பணக்காரங்களும் ஓப்பாங்கடி” என்றபடி என்னை அணைத்து “என்னடி ஓக்கணும்னு ஆசையாயிருக்கா?” என்றபடி என் புண்டையை வருடி கருகருவென இருந்து புண்டை மயிரை பிடித்து அழுத்தினாள்.
அப்புறம் நானும் அவளும் என்னென்னவோ செஞ்சோம். அது நான் சொல்ல வந்த கதைக்கு சம்பந்தமில்லை. அப்புறம் சில வாரங்கள் கழித்து எனக்கு பூசை ஏற்பாடு செய்தார்கள். ஒது ஒரு பவுர்ணமி நாள். மாலை வசந்தகுமாரி என்னைக் குளிப்பாட்டி அம்மணமாகவே குருசாமியின் குடிலுக்கு அழைத்துச் சென்றாள். அங்கே வசந்தகுமாரி உட்பட இன்னும் சில பெண்களும் என் அம்மாவும் அம்மணமாக இருந்தார்கள். என்னை அங்கிருந்த ஒரு பீடத்தில் காலை விரித்துக் கொண்டு உட்கார வைத்தனர். என் புண்டை அப்பட்டமாக விரிந்திருந்தது. என் முன் உட்கார்ந்திருந்த குருசாமி எதோ மந்திரம் முணுமுணுத்தபடி என் புண்டை மயிரில் கையை வைத்து வெடுக்கென சில மயிர்களைப் பிடுங்கி, அதைப் பக்கத்தில் இருந்த விளக்கில் காட்டிக் கரியாக்கி அதை என் நெற்றியில் திலகமாக இட்டார். பின் அருகில் இருந்த ஒரு பேழையைத் திறந்தார். அதில் ஒரு ஆண்குறி போல நீளமாக தந்தத்தினால் செய்யப்பட்ட ஒரு வாழைப்பழம் போல ஒரு பொருள் இருந்தது. அதை எடுத்து என் அம்மாவிடம் கொடுக்க அவள் அதை என் விரிந்திருந்த கூதி ஓட்டைக்குள் விட்டு விட்டு எடுக்க அப்போதே எனக்கு கசிய ஆரம்பித்து விட்டது. பின் குருசாமி அவர் குடுவையில் இருந்து எதோ ஒரு பானத்தை எடுத்து எனக்குக் குடிக்கக் கொடுத்தார். (நிச்சயம் அதில் அபின் போல எதோ போதை வஸ்து இருந்திருக்க வேண்டும்) அதைக் குடித்ததும் என் காது மடல்கள், மூக்கு நுனி, முலைக் காம்புகள், புண்டையின் பருப்பு இதெல்லாம் சூடாக ஆவதை என்னால் உண்ர முடிந்தது. குருசாமி எதோ சொல்ல அங்கே ஏழு இளவட்டப்பசங்க அம்மணமாக வந்தார்கள். ஒவ்வொருத்தன் சுன்னியும் வானத்தைப் பார்த்து விரைத்துக் கொண்டு நின்றது. என்னை அறை நடுவில் மல்லாக்கப் படுக்க வைக்க அவர்கள் ஒவ்வொருத்தனாக என்னைப் போட்டு ஓத்தார்கள். முதல் ஆண் ஓக்கும் போதுதான் கொஞ்சமாக வலித்தது. அதன் பின் மற்றவர்கள் ஒவ்வொருத்தனாக என் தண்ணி வழியும் புண்டையில் ஓக்க வலி போய் எனக்குள் ஒரு ஆன்ந்தப் பரவசம்தான் பரவ அனுபவித்தபடி கிடந்தேன். என்னை ஓத்தவர்களை அங்கிருந்த மற்ற பெண்கள் ஒவ்வொருத்தனைப் பிடித்து சுன்னியை ஊம்பி விரைக்க வைத்து புண்டையில் திணித்துக் கொண்டார்கள். மறுநாள் காலை முதன் முதலாக என் புண்டை மயிரை வசந்தகுமாரி ஷேவ் செய்து விட்டு விரித்துப் பார்த்து அழகு பார்த்தாள்.

இதுதான் என் முதல் ஓழ் அனுபவம். அதன்பின் எவ்வளவோ நட்ந்தது. அந்த மடம் குறித்து சில குற்றச்சாட்டுகள் (பாலியல் தொடர்பானவை அல்ல. மடத்தில் தங்கம் இருக்கிறது அது இது வென சில பழிகள்) வர ரெய்டு அது இதுவென ஆரம்பித்து நாளாவட்டத்தில் எங்கள் இனத்தின் தனித்தன்மை முடிவுக்கு வந்தது. அதன் பின் நான் மதிப்பான ஒருவரைக் கல்யாணம் செய்து இன்றுவரை ஒரு வசதியான வாழ்வு வாழ்ந்து வருகிறேன். மல்லிகா, நான் சொல்ல வந்தது என்னவென்றால், ஆசிரமங்கள், மடங்கள் (எல்லாவற்றையும் சொல்லவில்லை. அவற்றில் சில) இவற்றில் இவ்வாறான பாலியல் விஷயங்கள் எந்தக் காலத்திலும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றன என்பதை வெளிப் படுத்தவே. மல்லிகா, ப்ளீஸ் எந்த காரணத்திற்காகவோ, அல்லது மாடரேட்டர்கள் அனுமதிக்கவில்லை என்பதற்காகவோ இதை வெளியிடாமல் இருக்காதே. இது வெளி வரும் நாளன்று இதை என் புருஷனுடன் சேர்ந்து பார்க்க வேண்டும் (அவருக்கு நான் தான் இதுவென்று தெரியாது. இப்போது என் பெயர் வேறு), அத்ற்கு அவர் ரியாக்‌ஷன் எப்படி இருக்குன்னு பார்க்கணும் என்று ஆசையாக இருக்கிறது.

___________________அம்புஜம்.


!! இவ்வளவு அழகான நிகழ்வுகளை எங்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டதற்கு என் நன்றிகள் அம்புஜம். இதைப் படிக்கும் போது என் புருஷனும் கூட இருந்தார். பாதியிலேயே என்னைத் தூக்கி அவர் மடியில் உட்காரவைத்து என் புண்டைக்குள் அவர் சுன்னியை விட்டுக் கொண்டு தான் இதைப் படித்து முடித்தார். பதில் எழுதணுங்க என்பதைக் கூடக் கேட்காமால் என்னைப் போட்டு ஓத்து விட்டுத்தான் பதில் எழுத அனுமதித்தார். நீங்கள் சொல்வது போல சில ஆன்மீக இடங்களில் இது போலப் பாலியல் விஷயங்கள் நடக்கத்தான் செய்கிறது. அதற்கு அவர்கள்மீது குற்றம் சொல்வதை விட அவர்களை முழு மூச்சாக நம்பி வலையில் விழும் மக்களைத் தான் குற்றம் சொல்ல வேண்டி வருகிறது. எனக்கு இது போல சில நிகழ்வுகள் நடந்துள்ளன. (வழக்கமாக பதில்கள் எழுதும் போது அவற்றையும் சொல்லுவேன்) ஆனால் இப்ப எனக்கு அதை எழுத நேரம் இல்லை. பின்னால் அது பற்றி நிச்சயம் எழுதுகிறேன். சரி அம்புஜம், அதென்ன 65 வயசில் ஆடி முடித்து விட்டேன் என்று சொல்கிறீர்கள்? இப்போதும் ஓழ் ஆசை இல்லையா. நீங்கள் சொன்னபடி இதை நான் வெளியிட்டு விட்டேன். இதை உங்கள் கணவருடன் சேர்ந்து படித்து, அவரது இச்சைகளை உசுப்பி விட்டு, அவர் சுன்னியை உங்கள் புண்டையில் விட்டு அனுபவியுங்கள் அம்புஜம். Actually there is no upper age limit for fucking, sucking and licking, Ambujam.

743 Comments

 1. nike air max lunar 1 plata negro

  adidas crazylight boost cielo blu bianca maschio nike air huarache light verde grigio harrison barnes team usa jersey coach kristin lock medium black shoulder bags nike lunarglide 8 femminile verde cielo blu nike lebron 13 elite noir reflective argent

 2. haerinonghyup

  mulberry bag black friday womens nike air max thea black anthracite pink parajumpers coat bag all burberry initial scarf hermes scarf price prada mens sunglasses 2012

 3. chicago blackhawks 88 patrick kane black ice skulls jersey

  mens nike zoom structure 18 black red hombres asics asics gel kinsei 2 oro p煤rpura nike lebron 12 mujeres cielo azul negro the north face apex bionic soft shell jacket women nike free tr dam盲nner grau himmelblau herre nike air max lunar 1 gr氓 guld

 4. fotballdrakter

  \n \n fotbollströjor \n \n \n \n \n fußballtrikots \n \n \n \n \n fotballdrakter \n \n \n

 5. cateradmin says:

  cateradmin

  jordan 6 infrarot february 2014 adidas yeezy boost 550 for vendita xenia stitched 2015 mlb all star game jersey sleeve patch in cincinnati reds nike free run 5.0 kvinders bl氓 lilla nike kobe 11 femminile rosa arancia jordan 1 s酶lv and bl氓

 6. nike air huarache ni帽os beige

  oakley fuel cell hawaiian flag all black ohio state hat jordan 5 strap retro nike air zoom pegasus 31 lunar ocean bl氓 gul svart billabong pitstop hat adidas originals zx 750 zalando

 7. bringussocial

  mujeres nike cortez amarillo rosado air jordan retro 11 columbia azul when did the nike zoom kobe venomennon 4 come out nike zoom pegasus 31 himmelbl氓 guld ralph lauren hombres rosado shirt polo poplin in slim fit nike air max tn nero oro

 8. nike air max tailwind 7 womens gold white

  womens nike free tr fit green black adidas projoator absolado azul rojo alabama knit hat nike kobe 10 x elite revolution 30 bulls blank white stitched nba jersey mens nike new york giants 10 eli manning elite royalgold team color nfl jersey

 9. onlymytouch says:

  onlymytouch

  nike roshe glitter man silver black womens nike air footscape woven shoes cheap black and white nike roshe nike mercurial superfly fg green black brown black purple womens nike kobe 6 shoes mackage kiera leather jacket

 10. fizalisfresh says:

  fizalisfresh

  air jordan after game mint green red mennns asics gel kinsei 5 bl氓 gr酶nn nike air flight 89 appelsin lilla nike zoom pegasus 31 femminile argento bianca mens nike flyknit roshe run yellow pink nike dunk appelsin gr酶n

 11. swisshomeas says:

  swisshomeas

  nike kobe 5 orangen wei脽 nike wmns air max thea knit jcrd hvid sort nike kobe 12 gris bleu washington huskies nike ncaa legend swooshflex cap air jordan future femmes hommesthe verte nike lunar hyperquickness azul oro

 12. nike air odyssey ltr golden tan light bone 684773 201

  orange gold mens air jordan cp3 shoes v neck polo t shirts for hombres nike limited tyler lockett jersey 16 nfl seattle seahawks tank top suit mens navy blue mens nike roshe run triangle blue yellow air jordan 7 valentines day fuschia air max 90 premiu…

 13. ezzolawaz says:

  ezzolawaz

  jordan 14 all blue ice blue adidas yeezy boost 350 cream blanco oak asics gel kinsei 2 l酶ping sko gul ray ban aviators made usa nike mens kevin faulk elite green jersey new england patriots nfl 33 salute to service nike lunar tempo fit me foundation

 14. projabbag says:

  projabbag

  nike chicago bears kelvin hayden game jersey white 24 jerseys kyrie 2 white and black veil nike air max 90 limited edition atmos nike air pegasus womens wide kyrie irving swingman home jersey oakland raiders 15 michael crabtree olive 2017 salute to ser…

 15. gandoff says:

  gandoff

  herren salomon speed cross 3 orange grau nfl pharoh cooper womens navy blue 10 los angeles rams nike backer t shirt zx flux prism adidas nike roshe run one print black sail pumas nike air max 2015 oro rosado

 16. nike air max 95 yellow urine

  nike lebron xii black v neck polo t shirts for hombres nfl dj chark womens limited black jersey 17 jacksonville jaguars nike 2016 salute to service jordan 6 ovo xii nike kd 9 shoes high cut flyknit roshe run custom for vendita

 17. miendiation says:

  miendiation

  air jordan 5 metallic retail reekbok revenge plus vintage lila rosa nike free trainer longhorn nike zoom vomero mens clearance rules chicago blackhawks four feathers hat silver white mens air jordan 7 shoes

 18. nike kd 7 bleu ciel argent

  nike roshe two flyknit blau gelb nike zoom structure 19 gold blau kvinners nike kd 7 r酶d gr酶nn nike flyknit racer rosa viola adidas neo skate argent bleu prada loafers womens

 19. ontariozillow

  adidas tubular runner west pink grey air max chico y chica nike flyknit trainer womens silver purple white nike red sox hat uk adidas yeezy 350 boost grey prada patent leather wallet

 20. ilikeruffles says:

  ilikeruffles

  vibram fivefingers classic r酶d hvid kobe 8 chaussures limited edition nfl baltimore ravens fadeaway nfl t shirt aidas boost clima chill royal blu adidas climacool ride i s酶lv hvit aidas boost clima chill lilla gr氓

 21. ohio state womens hat

  uk shoes shop adidas nfl chad williams womens limited red jersey 10 arizona cardinals nike rush drift fashion mennns ralph lauren mesh polo gr氓 bl氓 purple womens nike lebron 12 prada mens footwear in black 72 adidas copa mundial yellow version

 22. lavaforchange

  womens asics gel quantum 360 purple white red mk crossbody nike zoom structure 18 kvinners s酶lv hvit maschio nike air max bw viola grigio womens nike roshe run hyp gold red nike air max tailwind 5 amarillo gris

 23. voydnet says:

  voydnet

  womens air jordan retro 7 yellow gold michael kors jet set tote bag brown mennns nike air presto all lilla femminile nike roshe run hyp arancia nero asics gel kayano 21 white nike kobe 6 verde negro

 24. atolyekarinca

  uk trainers puma sandals replica converse femme all star blanche nike air max 2017 triple negro qasa nike dre kirkpatrick womens whitepink limited jersey 27 nfl cincinnati bengals adidas new sport shoes 2016 nike free 3.0 v4 orange womens tops

 25. katasuto says:

  katasuto

  tory burch patent leather wallet jordan 7 black purple sevens mackage trench coat michael kors bags sale victoria moncler leopard coat jackets ray ban aviator gold blue gradient

 26. newagecharger

  preston brown cincinnati bengals youth color rush legend nike jersey white 2014 15 chelsea fc 26 terry home soccer shirt kit a buon mercato nike air max 1 essential maschio nero nike free run sneakers womens pink green nike cap orange blue original air…

 27. nike hyperrev 2017 blau grau

  nfl womens nike new york giants 33 andrew adams ash name number logo long sleeve t shirt nike free run 3.0 kvinders bl氓 nike lebron 15 purple germany air jordan 5 retro vert vintage ray ban wayfarer max sunglasses maryland lacrosse hat

 28. diypoolpro says:

  diypoolpro

  eric kush 64 jersey obituary black white womens nike lebron soldier 9 shoes air jordan cp3 x blue black red nike foamposite one brown grey nike flynit air max womens green grey game demarcus ware jersey denver broncos 94 drift fashion orange

 29. undecides says:

  undecides

  adidas latest sports shoes 2016 dillon brenden 4 jersey knit marcus dixon jersey new york jets 94 white game jersey nike jersey game spencer paysinger jersey miami dolphins 54 alternate aqua green adidas samba different colors ray ban clubmaster glasse…

 30. nike flyknit roshe run nero on nero

  nike lunar terra arktos svart nike air max tailwind 8 femminile verde rosso nike zoom structure 20 femmes bleu noir prada side purse denver broncos t shirt jersey air jordan retro 10 bl氓 gr氓

 31. ray ban justin gray mirror

  nfl tony gonzalez womens ash 88 atlanta falcons nike backer pullover hoodie air jordan jumpman team azul amarillo womens adidas nmd runner orange spain adidas nmd runner light gris drive discount oakley frogskins zagreb custom snapback hats new era

 32. milajerdchat says:

  milajerdchat

  nike blazer hvit s酶lv cheap leather coach handbags nike free og cool grigio maschio nike zoom pegasus 31 oro nero seattle mariners low crown hat nike zoom structure 18 femmes blanc oranger

 33. aldervets says:

  aldervets

  air jordan 7 p煤rpura kvinders nike air max tailwind 7 r酶d sort air jordan phase hvit gr酶nn air jordan retro 10 red gold air jordan retro 4 rosa rosso herren nike air max tailwind 8 lila rosa

 34. nike air max 1 ultra moire malaysia price

  houston texans breast cancer hat adidas superstar shoes glitter limited nike blue womens james bradberry jersey nfl 24 carolina panthers rush vapor untouchable nfl brooks reed womens ash 50 atlanta falcons nike backer pullover hoodie air jordan 13 plat…

 35. freizeittrend

  all black adidas superstar 2 nike kyrie 1 dream on foot kyrie irving some dope ass customized red black and white skull converse kvinners air jordan retro 5 oransje gr氓 cleveland browns kruger jersey billig new balance 360 dam盲nner schwarz

 36. gfwholesalers

  nike air max tn mujeres plata blanco free flyknit 5.0 tr training zapato molding bad news bears button down 12 tanner boyle white movie stitched mlb jersey limited nike camo mens lc greenwood jersey nfl 68 pittsburgh steelers 2018 salute to service nik…

 37. blackkinesis says:

  blackkinesis

  asics onitsuka tiger mexico 66 hermes constance necklace nike blazer mid premium sfr giuseppe zanotti gold sandals air jordan 10 retro wolf grey huarache nike kyrie 2 red and black yarn

 38. akncmusic says:

  akncmusic

  air max 90 une fleurs vert jaune womens nike baltimore ravens 24 brandon carr limited olive 2017 salute to service nfl jersey adidas springblade gris kit nike zoom pegasus 32 dam盲nner rot gr眉n nike jordan prime 5 svart laser nike duane brown jersey 76…

 39. ralph lauren tees rosa bl氓

  slim fit long sleeve polo shirts for m忙nd nike womens o j howard red name number logo tampa bay buccaneers nfl 80 t shirt nike flyknit racer navy instructions jordan future premium green nike kobe 9 oro verde ray ban wayfarer polarized sunglasses sale

 40. ioioland says:

  ioioland

  adidas harden blanc vert adidas website coupon converse femme all star blanche adidas projoator headband april fool episode dak prescott jersey 4xl adidas superstar white grey gold

 41. emanmoon says:

  emanmoon

  moncler jacket outlet nc ray ban folding wayfarer matte mulberry bags sale second hand nike free 2.0 womens grey blue parajumpers long bear reduziert for sale hermes equestrian scarf

 42. nike wmns air huarache team red hyper punch burgundy

  air jordan 6 x slam dunk nike kobe 9 elite ftb for sale air jordan 11 retro low ie blanc noir edition ray ban justin size guide cleveland browns 19 bernie kosar white short sleeved throwback jersey adidas black on black ultra boost

 43. calebcraw says:

  calebcraw

  converse femme all star blanche nike presto blu and nero nfl gabe holmes mens elite white jersey 85 arizona cardinals nike road vapor untouchable nike air max 90 kids girls bon march茅 under armour curry 4 hommes bleu gel volley elite 3mt

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.