Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

அசைவ நகைச்சுவை நேரம்! சிரி! சிரி! சிரி!

1) கணிதப் பேராசிரியர் ஒருவர் தன் மனைவிக்கு மின்னஞ்சலில் (e-mail) இப்படி ஒரு செய்தி அனுப்பினார்: — “உனக்கு 54 வயதாகிவிட்டது. இந்த 30 வருஷமாக உன்னை மட்டுமே ஓத்து ஓத்து எனக்கு அலுத்துவிட்டது. எனவே இன்று என் 18 வயது மாணவி ஒருத்தியுடன் ஜாலியாக இருக்கப் போகிறேன். நாளை சந்திப்போம்.” அடுத்த அரைமணி நேரத்தில் மனைவி e-mail அனுப்பினாள். — “நீங்களும் நானும் ஒரே வயதுதான். அதனால் நானும் அடுத்த வீட்டிலுள்ள 18 வயதுப் பையனை என்னோடு ஜாலியாக இருக்க அழைத்துள்ளேன். நீங்கள் கணித வல்லுனர் தானே? அம்பத்திநாலு பதினெட்டில் முழுதாகப் போகாது. எவ்வளவு முயன்றாலும் மூன்றில் ஒரு பகுதிதான் போகும். ஆனால், பதினெட்டு அம்பத்திநாலுக்குள் மூணு தடவை போகுமே!”

2) தன் மனைவியின் பிறந்தநாளன்று வெளியூரிலிருந்த அந்தக் ஈயாக் கருமியான கணவன் அவளுக்கு பிறந்தநாள் பரிசாக ஒரு காசோலை (cheque) அனுப்பினான். அதில் ‘தொகை’ என்ற இடத்தில் “உன் புண்டையில் ஆயிரம் முத்தங்கள்” எனவும் கையொப்பம் இடும் இடத்தில் “உன்னை ஓக்கத் துடிக்கும் சுண்ணி” எனவும் எழுதியிருந்தது. மனைவி அவனுக்குக் கடிதம் எழுதினாள்: — நீங்கள் அனுப்பிய காசோலையை நான் நேற்று நம் மாடியில் குடியிருக்கும் வங்கி அதிகாரியிடம் கொடுத்து அந்தத் தொகையை எனக்காகப் பெற்றுத் தருமாறு கேட்டுக்கொண்டேன். மேலும் அவரிடம் “ஆயிரமும் ஒரே நேரத்தில் வேண்டாம், தினத்துக்குப் பத்தாகக் கொடுங்கள்” என வேண்டிக் கொண்டேன். அவரும் சம்மதித்துவிட்டார். நேற்று மாலையே முதல் பத்தையும் கொடுத்தார். இவ்வளவு அருமையான பிறந்தநாள் பரிசு அனுப்பிய உங்களுக்கு எங்கள் இருவரின் நன்றி.

3) சொலவடை: “கைக்கெட்டியது வாய்க்கு எட்டாமல் போச்சே.” அதற்குக் காரணம் சொன்னான் அந்த அறிஞன்: “அவனவன் வாய்க்கும் எட்டியிருந்தா பாதிப்பசங்க கல்யாணமே பண்ணிகிட்டிருக்க மாட்டாங்க!”

569 Comments

 1. cbdpharmies says:

  cbdpharmies

  jordan retro 7 sort hyper lyser酶d nike basketballe gelb grau nike air max 97 sortout nike kyrie 2 orange gelb nike zoom vomero blanco verde nike kd 7 mujeres coral

 2. shipmancomm says:

  shipmancomm

  nike air max womens 2014 fluorescent air jordan eclipse gold engagement ugg boots no fur ray ban clubmaster flash lenses rb3016 mackage cordelia coat new balance 996 deconstructed shop

 3. aoddpump says:

  aoddpump

  asics gel kayano 20 oro upright adidas tubular runner grau gold quiet jordan 3 svart lilla volt nike tanjun hommes noir ops 3 nike lunar btoutistec ladies nike free 3.0 v5 herren schwarz friday

 4. smihawaii says:

  smihawaii

  polo ralph lauren player scarf knitting patterns nike air max 2015 womens black burberry scarf real or not know nobis abby uk tour moncler bady jacket nike free rn black white

 5. zovailangnews

  coach classic wallet nike minnesota vikings 88 alan page elite white jersey nike roshe run woman grey silver nike free 5.0 oder 4.0 flyknit trainer adidas superstar 80s navy carolina panthers youth jersey

 6. rahsaskatoon says:

  rahsaskatoon

  mackage jacket online discount online nj website north face mens jacket for cheap prada havana cat eye sunglasses nike blazer mid vintage burgundy nike dallas cowboys customized limited navy blue throwback alternate jersey nike air max stutter step 2 m…

 7. mens pittsburgh penguins 81 phil kessel white jersey

  black pink blue adidas nemeziz messi uk shoes,all red nike hyperdunk 2016 flyknit high uk shoes,black white red lebron 9 p.s elite,black orange white lebron witness 2

 8. valeriewiener

  nike flyknit lunar 1 kvinners gull adidas zx 630 grey manual kids adidas thunder navy oklahoma city lightblue nba new era wave flex cap barato nike kd 7 mujeres rojo prada sunglasses range lebron 13 white blue galaxy

 9. agriind says:

  agriind

  nike air max 90 denim grey outlet michael kors backpack billig nike free og kvinners gul atlanta falcons 44 vic beasley nike white elite jersey nike magista obra cleats cheap design nike classic cortez singapore

 10. tokodanaya says:

  tokodanaya

  adidas predator flare leg new york yankees cap lids ebay blue white mens nike zoom pegasus 32 shoes prada waist belt gold black womens new balance 420 shoes michael kors belt fanny pack

 11. floornhome says:

  floornhome

  nike zoom pegasus 33 camel nike shox turbo 21 mens orange orange red mens adidas zx 850 shoes nike flyknit trainer chukka sneakerboot xi nike roshe run flyknit black damen mackage leather motorcycle jacket

 12. googleizate says:

  googleizate

  nobis abby vs meredith air jordan retro 28 mint green white hermes orange cashmere scarf toronto blue jays hats new era 50 nike hypervenom phinish orange air jordan retro 13 kvinders s酶lv

 13. johnkristoff says:

  johnkristoff

  moncler red maya jacket ray ban wayfarer and new wayfarer mulberry mabel handbag outlet jordan 4 fire red ronnie parajumpers coat xo weekend polo ralph lauren mens scarf

 14. avonew says:

  avonew

  north face hyvent 550 jacket pandora bracelet uk family forever pandora safety chain womens nike flyknit racer gold white purple yellow womens nike free run sneakers shoes michael kors selma bag medium size

 15. oneusabank says:

  oneusabank

  new balance 1010 stephen curry gold jersey oakland raiders 15 michael crabtree olive 2017 salute to service limited jersey navy blue shirt ralph lauren billig nike kobe 9 low menns r酶d polarized tortoise ray ban wayfarer

 16. moviezluv says:

  moviezluv

  ray ban aviator gradient brown hand knitted baby boy hats new york ray ban glasses direct air max bw all black air jordan son of mars black green quilt air jordan true flight womens orange blue

 17. missladymagic

  oakland raiders 15 michael crabtree olive 2017 salute to service limited jersey dark green long sleeve polo kyrie 2 xmas price ray ban wayfarer tortoise shell polarized mackage coat size chart nike pegasus 31black pegasus 32

 18. kfmimarlik says:

  kfmimarlik

  mulberry handbag london time nike lebron 14 mujeres verde canada goose chateau blue hermes graffiti scarf artist prada backpack tan advantage new balance m 998 csef

 19. nohitteralert

  canada goose lodge hoody navy hermes scarf horse theme wedding prada tote large paper all white nike free run 5.0 red peep toe louboutin mens adidas neo pace vulcanised low shoes

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.