Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

இதோ ஒரு விஞ்ஞானி

1. பரிசோதனை ஒன்றில் ஆழ்ந்திருந்த விஞ்ஞானிக்கு அவசரமாக ஒண்ணுக்கு வந்தது. டாய்லெட்டுக்கு ஓடினவர் தன் கோட் பட்டங்களைக் கழட்டி, ‘டை’ யை

வெளியில் எடுத்து பேசினுக்குமேல் நீட்டினார் ! கீழே அவர் பேண்ட் நனைந்தது.

2. ஒரு இரவு அந்த விஞ்ஞானியும் அவர் மனைவியும் படுக்கையில் படுத்திருந்தனர். தலைப்பக்கம் டேபிள்லேம்ப் எரிந்துகொண்டிருந்தது. அவர் மல்லாந்து படுத்தபடி ஒரு புத்தகத்தைப் படித்துக் கொண்டிருந்தார். அதேநேரத்தில் ஒரு கையால் மனைவியின் புண்டையை நெருடிக்கொண்டிருந்தார். “ஏங்க, அந்தப் புஸ்தகத்தை மூடி வைத்துவிட்டு வாங்க, நான் காத்திருக்கேனில்ல’ என்று மனைவி கொஞ்சலாக அவரை இழுத்தாள். “இல்லடீ, இந்த புத்தகத்தை முடிச்சி காலைல return பண்ணியகணும்டீ” என்றார் அவர். “அப்படின்னா சும்மா படிக்காம என் கூதிய ஏன் நெருடி நெருடி வெறியேத்தறீங்க?” என்று கடிந்துகொண்ட மனைவிக்கு விஞ்ஞானி இப்படி சமாதானம் சொன்னார்: “இந்த புத்தகத்துல ஏடுகள்ளாம் ரொம்ப மெலீசா இருக்குடீ—அதனால அப்பப்ப, பக்கத்தத் திருப்பறதுக்கு விரல ஈரம் பண்ணிக்கவேண்டியிருக்கு, அதான்.”

3.அதே விஞ்ஞானி, வகுப்பு தொடங்கும் நேரத்தில் அவசரமாக பாத்ரூம் போய் ஒண்ணுக்கிருந்துவிட்டு, வகுப்பறைக்குச் சென்றார். அவசரத்தில் சரியாக பட்டன் போடவில்லை. (அது ஜிப் வைத்த பேண்ட் இல்லை – பட்டன் போடும் டைப்). அவர் பூள் பேண்ட்க்கு வெளியே தொங்கிக்கொண்டிருந்தது. வகுப்பில் இருந்த மாணவ மாணவிகள் கொல்லென்று சிரித்தனர். அவர்கள் அத்தனை பேர் பார்வையும் தன் இடுப்புக்குக் கீழே இருப்பதை பார்த்த விஞ்ஞானி கீழே பார்த்தார், தன் பூள் வெளியே தொங்குவதைப் பார்த்து அதிர்ச்சி அடைந்தார். “Sorry, அவசரத்தில் கவனிக்கவில்லை. ஒரு நிமிஷம்….” என்றபடி பட்டனைச் சரியாகப்போட முயற்ச்சித்தார். கை உதறியதால் பட்டன் போடவரவில்லை.

முதல் வரிசையிலிருந்த ஒரு மாணவி ‘நான் வேணா ஹெல்ப் பண்ணட்டா?’ என்றபடி அவர் எதிரே வந்தாள். “ஆமா, இதென்னா உங்க சுண்ணி இப்படி சிறுத்துத் தொங்குது? இங்க இருக்க அவ்வளோ பையன்க பூளையும் நான் பாத்திருக்கேன். அதெல்லாம் எப்படி பருத்து நிமிர்ந்து நிக்கும் தெரியுமா?” என்று துணிந்து சொன்னாள். “சொல்றேம்மா, முதல்லே இதை பேண்டுக்குள் போட்டுவிடு” என்று அவள் கையைப் பிடித்து அதில் தன் பூளை வைத்தார். அதற்குள் அதை உருவியதில் அவர் பூள் பெரிசாகிவிட, அவளால் அதை சுலபமாக பேண்டுக்குள் தள்ளமுடியவில்லை. “அய்யய்யோ, எப்படி ரூலர் கட்டை மாதிரி, முந்திக்கிப்ப இரண்டுபங்கு தடுமனாவும் நீளமாவும் ஆயிடிச்சி”என்றபடி அதை இழுத்து முன்னும் பின்னும் ஆட்டினாள். பேராசிரியர் சொன்னார் — “பாத்தியா, பூள்களுக்கு மூணு பருவம் உண்டு. இந்த boys எல்லாம் youth, ஓணான் பருவம் – எப்போதும் தலை தூக்கிக் கொண்டிருக்கும். எங்களுக்கு middle age, பாம்புப் பருவம்- உசுப்பிவிட்டா படமெடுக்கும். இன்னும் வயசானா old age – பழுதுப் பருவம். பழுதுகயிறு போல எப்பவும் பாவமா படுத்திருக்கும்” என்று lecture கொடுத்தார் !

1,444 Comments

 1. converse ctas womens big eyelets hi shoe white crimson pulse black 560669c

  adidas dragon girls adidas store shop adidas for the latest stylesadidas adilette cloudfoam slippers wit zwart hardloop geestnew balance 996v3 tournament mens 996 tennis court flame with team red mch996f3canada men adidas seeley mens sneakers black spr…

 2. burberry polo knit size large t shirt khaki

  denton hats wool felt top hat maroon from village hatssupreme 2013 black supreme crosses camp cap size one size hats forking of ny exclusive snapback red box new york supreme hat logo capsmartwool womens isto retro beanie dicks sporting goods

 3. nike blazer high mens orange black

  nike youth teez tabor limited blue home jersey detroit lions nfl 31 vapor untouchable pink orange mens nike paul rodriguez 9 shoes nike free 3.0 mens zombies nike lunarepic low flyknit femmes blanc or ray ban rb4176 sunglasses blue frame light green po…

 4. bunqdesktop says:

  bunqdesktop

  minnesota timberwolves new era nba black on shine 9fifty snapback cap adidas harden rose or adidas ace schwarz and rosa nike lunarglide 6 flash orange adidas stan smith kvinder orange nike zoom ascention rot

 5. maschio nike air max tailwind 8 grigio rosa

  nike roshe two flyknit lila grau kvinners air jordan retro 7 gr酶nn oransje maschio asics gel kayano 21 blu rosso air jordan retro 14 royal bleu argent prada br4391 handbags in black 2016 chicago bulls jersey

 6. 妤藉ぉ甯傚牬 銈︺兗銉?銈儯銈广偙銉冦儓 甯藉瓙銉堛儵銉冦儔銇┖姘椼倰鏀俱仱銇撱仾銈屻仧銈儯銈广偙銉冦儓 銈儯銈广偙銉冦儓 銉併偋銉冦偗 銇ゃ伆浠樸亶 銉°兂銈?銉儑銈c兗銈?鐢峰コ鍏肩敤 鍐?鏄?绉嬶細nakota

  浜烘皸銇丹銇°們銈撱伄鑲岀潃銇嬨倝銉囥偠銈ゃ兂銇屽彲鎰涖亜銈偣銈广儭5銇ゃ倰銉斻儍銈偄銉冦儣妤藉ぉ甯傚牬 iphone6s銈便兗銈?iphone6s銈儛銉笺偑銈枫儯銉仾銉溿偪銉?銉囥儖銉?/a>nike 銉娿偆銈偢銉ャ儖銈?yth rona do hero 鍗婅t銈枫儯銉?882710銈广儩銉笺儎 銉堛儸銉笺儖銉炽偘銇涖仯銇嬨亸銉忋偆銈ㄣ兂銉?銉曘偂銉冦偡銉с兂 銉栥儵銉炽儔銇屻偝銈广儭銈掍綔銈嬨倛銇嗐伀銇仯銇熴亱銈?銇┿倱銇寲绮у搧銇伄銇嬨倓銇c伇銈婃皸銇仾銈娿伨銇欍伃锛熶粖…

 7. femminile nike air max invigor print arancia

  blanc converse high tops tout star vibram five fingers dam盲nner sprint rose rot gelb marcus mariota throwback jersey nike free run 2 rosa and gr氓 nike air presto men dark blue red nike free 5.0 men ling ash red

 8. dannyishere says:

  dannyishere

  charlotte hornets jersey design coach shoes canada cheap nike lunarepic flyknit blu femmes air jordan retro 6 noir rose north face osito 2 fleece jacket womens sale blue asics gel lyte 3

 9. jserrahockey says:

  jserrahockey

  adidas soccers sko gul orange adidas soccer cleats bianca and oro nike air max 90 maschio bianca grigio nero volt houston rockets jersey academy coach barrett shoes adidas zx flux bianca with colorful bottom

 10. parajumpers gobi damen rot number

  jordan true flight foot locker gray hermes dress belt nike air force 1 puerto rico sko coach handbags and backpacks review nike air huarache womens yellow pink adidas soccer tops

 11. waterlowcards

  grau leder air max 90 kyrie 3 schuhe colors mujeres nike kyrie 1 blanco rosado nike air max 90 premium infrarojo duck camo supra skate sko sort nike mercurial vapor 8 sort and gul

 12. maschio nike air force 1 25th low bianca oro sole

  air jordan after game white black red nike kyrie irving 4 gr酶n hvid nike hypervenom phantom ii fg r酶d svart gr氓 maschio nike epic react flyknit arancia nike tiempo legend v ag negro pomo amarillo adidas superstar hvid b酶rn

 13. nike zoom train incredibly fast gym training shoes for

  adidas stan smith shoes ftwr white ftwr white ash green s18 cq2822menu nike jr mercurial vortex iii fg 831952 303support adv gucc i undftd bb6778adidas bk7957 women stella mccartney skirts blue regular s ebay

 14. new nike air max plus tn velvet brown shoes ah9697 213 95 tuned air

  mens casual shoes mens oasis leather gbx loafers it 53.67concacaf champions league final 2nd leg club america v montreal impactwomens shoes buy shoes online david jonespuma womens tazon 6 fm running shoe

 15. adidas originals relaxed strapback baseball hat in 2018 new

  givenchy wool cashmere coat givenchy coats beige coats women givenchy ov84daniel green tara ii womenscl 69 on accessories shoes handbags for women christian louboutin heels stiletto heelshigh end giuseppe zanotti black men embossed hi top sneakers

 16. red carolina panthers hat

  herren asics asics gel kinsei 2 orangen lila nike huarache utility orange red mens san antonio spurs adidas black practice mesh tank top adidas springblade pro gr酶nn gr氓 coach handbags new collection adidas ultra boost bianca arancia

 17. naturabottega

  adidas ultra boost nero gray air jordan retro 7 noir orange jade north face nuptse 2 vest womens baroque purple all star pink converse nike free 5.0 gris fonctionnement chaussures womens nike kyrie 4 black

 18. gaialog says:

  gaialog

  adidas zx flux og svart elemennts nike air force 1 low marr贸n rojo

 19. arkmmj says:

  arkmmj

  adidas ultra boost yellow mens femminile nike air presto gituttio verde adidas originals mono tubular sneaker grau detroit tigers nike hat adidas tubular viral chalk blanc adidas ace 15.1 rot and schwarz

 20. aktuelresim says:

  aktuelresim

  nike hypervenomx proximo tf schwarz grau adidas zx flux lyser酶d herre femmes air jordan retro 4 noir bleu vert hurley surf pack hat nike air max essential 90 rouge zx 700 adidas blanco

 21. mymascensores

  nike air max bw black sky blue nike limited mens pittsburgh steelers 84 antonio brown 80th anniversary throwback nfl jersey 89.99 nike flyknit racer pearl pink gowns adidas gazelle boost femminile nero parajumpers gobi eco pink leopard coach purse

 22. thehogrider says:

  thehogrider

  kvinders air jordan retro 13 gr酶n lyser酶d nike zoom structure 19 rosa oro nike kobe 10 viola arancia san francisco giants willie mays ny jersey coach clutch bag singapore air jordan eclipse nero arancia

 23. highbacklink says:

  highbacklink

  hombres asics gel kinsei 5 rojo naranja coach handbags factory outlet adidas springblade pro purple green ua clutchfit prodigy gr酶n appelsin nike hypershift blanc bleu nike shox hommes tout blanc

 24. adidas superstar blanco and rainbow

  nike zoom lebron 2 negro rojo nike flyknit gr氓 nike huarache marinen bl氓 and svart nike mercurial superfly cr7 blanco and oro oakleys frogskins with rootbeer frame vr50 brown gradient lens diamond supply co black hat

 25. askforpauline

  nike air max tn orange year air jordan 9 retro premio white gold weapons jordan eclipse sweater retro barato adidas eqt boost hombres gris air jordan 13 retro prm infrared 23 llc mackage yara coat

 26. chatgroupies says:

  chatgroupies

  nike roshe run hyperfuse 3m reflective frau dark blau grau nike roshe run men blue yellow air jordan 6 sort infrar酶d 23 3m 3 nike air max 90 vt dark bl氓 hvit femminile nike flyknit air vapormax 2018 nero rosa air jordan iii negro cehombrest

 27. air max 90 lila teal

  nike air max 90 premium womens green gold kyrie 1 wolf grigio uk oakley racing jacket photochromic sunglasses nike new england patriots 87 rob gronkowski lights out gray kids jersey nike lunarglide 3 womens nike roshe print femmes bleu

 28. air max 90 zapatilla de deporteboot rojo

  kvinner air jordan horizon gr氓 rosa air jordan retro 4 nero bianca women nike roshe run women high warm black grey pink barato rojo converse low tops adidas ultra boost hvid new nike free inneva woven sp nero nero

 29. glistening air jordan blue white mens shoes oulet nike i 1 air jordan 1 retro storm blue. nikeu2060 snkrs

  nike react hyperdunk 17 low flyknit wolf grey 18 outlet pricehemp baby infant boy shoes jordanrussell westbrook jordan brand kick off asian tour in beijingmen new jordan 7 white blue orange green 15 for sale good sale

 30. kanseisc says:

  kanseisc

  texas rangers 47 mlb on field replica 47 clean up cap air jordan after game ii gris negro adidas eqt 3 3 f15 pk black grey pattern adidas gazelle og hvit gull nike air max 90 ultra breathe svart adidas porsche design 911s svart gr酶nn menn

 31. tatteredhands

  nike mens jordy nelson limited white jersey oakland raiders nfl 82 rush vapor untouchable air jordan retro 11 gold rot nike dunk high baskets noir atomic rouge blanc adidas crazy light boost vert and or games nike shox r4 noir adidas nmd runner oro ama…

 32. lukyhammers says:

  lukyhammers

  orange mizuno laufen schuhe nike free run 2 sort gr氓 rose and blanc nike roshe run vanderbilt commodores the game ncaa mesh bar cap nike air force 1 vert jaune hombres nike free run 5.0 verde p煤rpura

 33. ankarasanal says:

  ankarasanal

  nike zoom ascention rot eqt racing adv mixed trainer core black mk large wallet air jordan future low all hvit nike free run 2 tutti bianca new nike huarache ultra yellow gold

 34. lopifitfl says:

  lopifitfl

  nike kd 9 gr氓 sort fluorescent r酶d nike kaishi dam盲nner grau and gold nike huarache ultra pink adidas soccer sko sort nike hypervenom svart hvit gr酶nn maschio nike shox turbo 21 arancia bianca

 35. inspiriamedia

  nike internationalist rosado marr贸n air jordan imminent himmelbl氓 gr氓 huarache ultra maschio nero loafers jordan future premium schwarz leder buty nike zoom kobe viii 8 mine gris adidas ace 16.3 primemesh tf hvit svart gull

 36. advitil says:

  advitil

  jimmy choo blue pumps black yellow nike air max elite antrel rolle jersey new york giants 26 home royal blue arvidsson viktor 38 jersey youth michael wilhoite 57 jersey new balance 996 summer

 37. vuduchoan says:

  vuduchoan

  adidas neo ventilation silber grau los angeles lakers mitchell ness nba side panel cropped snapback cap femmes nike flyknit lunar 3 tout bleu femminile nike flyknit lunar 3 royal blu nike free tr red green air jordan retro 31 hvid gr酶n

 38. dotjewelers says:

  dotjewelers

  nike air max 2016 dam盲nner gelb lila adidas porsche design iii rojo verde nike zoom pegasus 34 himmelen bl氓 bl氓 nike zoom structure 20 mujeres rojo naranja air jordan 4 retro gr氓 cem忙ndt nike air max 2017 negro and azul flame

 39. nike air force 1 azul high

  brooklyn nets jersey bogdanovic adidas zx 850 appelsin r酶d long sleeve cotton polo shirts for women nike zoom all out flyknit all black nike zoom pegasus 32 womens yellow sky blue nike lunar hyperdunk gr酶nn

 40. boys larry fitzgerald jersey

  houston rockets cap beige air max 95 ultra jcrd sneaker prada purse handbag nike roshe tropical nike lunar michael kors ballet backpack orange yellow mens nike air max 2011 shoes

 41. opticgambetta

  nike air max 90 womens india orange pink womens nike air max coliseum racer shoes louboutin flat crystal necklace pandora crown ring oakley mars sunglasses orange frame yellow orange iridium lens prada shopping tote

 42. nike lebron 12 low silver black

  nike chicago bears mike singletary limited 1940s jersey youth navy blue 50 alternate throwback jerseys air jordan 10 men nike air jordan 5 v retro mens shoes white black nike hypervenom free negro blue yellow mens adidas rose shoes slim fit long sleeve…

 43. san francisco 49ers new era 2018 nfl training golfer a frame snapback cap

  rosa mizuno volleyball sko nike air max thea nero and grigio print hommes nike air max lunar 1 vert blanc maschio nike kobe ad grigio florida panthers blue jersey asics gel kayano 20 hombres blanco cielo azul armada

 44. vans zumiez zumiez vans

  sole of the red kubo x air jordan 15converse chuck taylor all star embroidered clothing ironnike air jordan jumpman cable knitted beanie hatvans beanies vans annexed beanie peacoat

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.