Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

இதோ ஒரு விஞ்ஞானி

1. பரிசோதனை ஒன்றில் ஆழ்ந்திருந்த விஞ்ஞானிக்கு அவசரமாக ஒண்ணுக்கு வந்தது. டாய்லெட்டுக்கு ஓடினவர் தன் கோட் பட்டங்களைக் கழட்டி, ‘டை’ யை

வெளியில் எடுத்து பேசினுக்குமேல் நீட்டினார் ! கீழே அவர் பேண்ட் நனைந்தது.

2. ஒரு இரவு அந்த விஞ்ஞானியும் அவர் மனைவியும் படுக்கையில் படுத்திருந்தனர். தலைப்பக்கம் டேபிள்லேம்ப் எரிந்துகொண்டிருந்தது. அவர் மல்லாந்து படுத்தபடி ஒரு புத்தகத்தைப் படித்துக் கொண்டிருந்தார். அதேநேரத்தில் ஒரு கையால் மனைவியின் புண்டையை நெருடிக்கொண்டிருந்தார். “ஏங்க, அந்தப் புஸ்தகத்தை மூடி வைத்துவிட்டு வாங்க, நான் காத்திருக்கேனில்ல’ என்று மனைவி கொஞ்சலாக அவரை இழுத்தாள். “இல்லடீ, இந்த புத்தகத்தை முடிச்சி காலைல return பண்ணியகணும்டீ” என்றார் அவர். “அப்படின்னா சும்மா படிக்காம என் கூதிய ஏன் நெருடி நெருடி வெறியேத்தறீங்க?” என்று கடிந்துகொண்ட மனைவிக்கு விஞ்ஞானி இப்படி சமாதானம் சொன்னார்: “இந்த புத்தகத்துல ஏடுகள்ளாம் ரொம்ப மெலீசா இருக்குடீ—அதனால அப்பப்ப, பக்கத்தத் திருப்பறதுக்கு விரல ஈரம் பண்ணிக்கவேண்டியிருக்கு, அதான்.”

3.அதே விஞ்ஞானி, வகுப்பு தொடங்கும் நேரத்தில் அவசரமாக பாத்ரூம் போய் ஒண்ணுக்கிருந்துவிட்டு, வகுப்பறைக்குச் சென்றார். அவசரத்தில் சரியாக பட்டன் போடவில்லை. (அது ஜிப் வைத்த பேண்ட் இல்லை – பட்டன் போடும் டைப்). அவர் பூள் பேண்ட்க்கு வெளியே தொங்கிக்கொண்டிருந்தது. வகுப்பில் இருந்த மாணவ மாணவிகள் கொல்லென்று சிரித்தனர். அவர்கள் அத்தனை பேர் பார்வையும் தன் இடுப்புக்குக் கீழே இருப்பதை பார்த்த விஞ்ஞானி கீழே பார்த்தார், தன் பூள் வெளியே தொங்குவதைப் பார்த்து அதிர்ச்சி அடைந்தார். “Sorry, அவசரத்தில் கவனிக்கவில்லை. ஒரு நிமிஷம்….” என்றபடி பட்டனைச் சரியாகப்போட முயற்ச்சித்தார். கை உதறியதால் பட்டன் போடவரவில்லை.

முதல் வரிசையிலிருந்த ஒரு மாணவி ‘நான் வேணா ஹெல்ப் பண்ணட்டா?’ என்றபடி அவர் எதிரே வந்தாள். “ஆமா, இதென்னா உங்க சுண்ணி இப்படி சிறுத்துத் தொங்குது? இங்க இருக்க அவ்வளோ பையன்க பூளையும் நான் பாத்திருக்கேன். அதெல்லாம் எப்படி பருத்து நிமிர்ந்து நிக்கும் தெரியுமா?” என்று துணிந்து சொன்னாள். “சொல்றேம்மா, முதல்லே இதை பேண்டுக்குள் போட்டுவிடு” என்று அவள் கையைப் பிடித்து அதில் தன் பூளை வைத்தார். அதற்குள் அதை உருவியதில் அவர் பூள் பெரிசாகிவிட, அவளால் அதை சுலபமாக பேண்டுக்குள் தள்ளமுடியவில்லை. “அய்யய்யோ, எப்படி ரூலர் கட்டை மாதிரி, முந்திக்கிப்ப இரண்டுபங்கு தடுமனாவும் நீளமாவும் ஆயிடிச்சி”என்றபடி அதை இழுத்து முன்னும் பின்னும் ஆட்டினாள். பேராசிரியர் சொன்னார் — “பாத்தியா, பூள்களுக்கு மூணு பருவம் உண்டு. இந்த boys எல்லாம் youth, ஓணான் பருவம் – எப்போதும் தலை தூக்கிக் கொண்டிருக்கும். எங்களுக்கு middle age, பாம்புப் பருவம்- உசுப்பிவிட்டா படமெடுக்கும். இன்னும் வயசானா old age – பழுதுப் பருவம். பழுதுகயிறு போல எப்பவும் பாவமா படுத்திருக்கும்” என்று lecture கொடுத்தார் !

24 Comments

 1. womens nike lunarglide 7 green white

  nike roshe run us nike hyperdunk 2008 nike lunar trout 2 rainbow adidas superstar camo herrenschuhe adidas harden crazylight boost 2.5 nike air max 95 rose satin jual nike shox original nike huarache ultra orange sky blue

 2. womens asics gel quantum 360 grey black

  nike free 1.0 cross bionic grey nike shox turbo vi id running shoe adidas porsche typ 64 purple silver air jordan reveal grey gold custom air max etsy adidas ultra boost purple grey mens nike air huarache orange red nike air force 180 pump retro

 3. fotbollströjor barn

  Wow, gorgeous website. Thnx … sites:ggglese.com

 4. wholesale nike air max tailwind 8 black and green

  wholeverkauf nike lebron ambassador 10 weiß schwarz grün,nike air fürce 1 weiß schwarz rot für canada,nike air max 87 frau weiß schwarz rot,wholeverkauf nike kwazi action schwarz and grau

 5. blainefxb says:

  blainefxb

  mens rectangular prada sunglasses louboutin gozul flat icon mackage handbag tree tory burch jones boots nike air huarache colorful maroon mackage carrie crossbody

 6. dulcemusa says:

  dulcemusa

  purple womens nike free nr black red mens nike roshe yeezy boost shoes polarized oakley womens sunglasses womens ralph lauren big pony shirts girl ray ban original polarized bvlgari platinum ring price

 7. medsydobrasil

  mackage handbag burberry tie air jordan iv fire red limited corey liuget youth jersey san diego chargers 94 home navy blue devonta freeman youth jersey nike free run 3 5.0 womens hot punch prada sneaker women plus

 8. biotechsurvey

  mackage coats size xl specs the north face mens argento hoodie down jacket uk prada men wallet usa adidas womens tubular viral black nike houston texans 99 j.j. watt red game kids jersey nike free 5.0 v4 dam盲nner wei脽

 9. tjharkins says:

  tjharkins

  cincinnati reds 4 brandon phillips white jersey cleveland cavaliers jersey with sleeves air jordan future infrared mods prada tote up live mulberry antony cross body bag jacket adidas damian lillard 3 orange white

 10. viviancontigo

  purple womens nike free nr black red mens nike roshe yeezy boost shoes polarized oakley womens sunglasses womens ralph lauren big pony shirts girl ray ban original polarized bvlgari platinum ring price

 11. aprancheta says:

  aprancheta

  tory burch plum handbag grey white mens nike free 6.0 shoes mackage kay coat sale michael kors handbags perth wa moncler vest sporting life expectancy ray ban justin 54016

 12. coccodesigns says:

  coccodesigns

  nike bengals 57 vincent rey white vapor untouchable limited jersey nike free 5.0 flyknit ebay plaid scarf like burberry gold green mens nike lebron soldier 10 shoes white grey womens nike kobe 12 shoes ray ban jackie ohh vs jackie ohh ii

 13. outsourcedbdc

  nike air max black price miami dolphins 93 ndamukong suh aqua green team color stitched limited tank top jersey air max 90 independence day yellow hermes scarf ebay uk nike air max2 cb 94 purple line nike kaishi grey white kaishi tumblr

 14. fintecsales says:

  fintecsales

  nike dunk sb low bhm prada backpack sales discount mulberry bag korea university nike lunar hyperdunk 2012 obsidian university red hermes kelly caleche nike air force 1 puerto rico sko

 15. gradualdesing

  nike air force 1 puerto rico sko coach luggage handbags clearance outlet nike mens air pegasus 92 sail crimson queen nike air max classic bw holland red on red ferragamo belt mackage dafney bag

 16. zarabahmani says:

  zarabahmani

  florida panthers white jersey nike hyperdunk 2015 flyknit low womens pink red prada key holders navy beige mulberry antony look alike chords jordan 12 retro 10 kid hermes kelly vs birkin

 17. lazydesiree says:

  lazydesiree

  tan tory burch riding boots nike air max 1 premium womens white blue mackage jacket aritzia michael kors tote bag raspberry health moncler jacket byron ontario ray ban wayfarer medium size

 18. juraamei says:

  juraamei

  buy hermes belt cheap mackage bag hanger upper black and gold nike shox jake mcquaide 44 jersey ave russell westbrook sonics jersey for sale curry 3 gray items

 19. luisplasencia

  nike internationalist rose fendi buckle bag ferragamo belt men brown michael jordan chicago bulls jersey for sale purple converse bloomingdales burberry tie

 20. lbclubmitu says:

  lbclubmitu

  mulberry antony bags hermes kobe 8 white and gold game parajumpers long bear masterpiece mantel gr hermes scarf ebay uk hermes red kelly prada drivers brown black

 21. ikennemer says:

  ikennemer

  ray ban clubmaster ii boys apex bionic north face parajumpers gobi leather burberry scarf replica men jordan super. are ugg boots snow boots

 22. pdxwoof says:

  pdxwoof

  nike air max 95 2016 limited von miller jersey denver broncos 58 super bowl xlviii lights out black daniel murphy kids jersey nike air max 1 bronze prada sunglasses 0pr 16qs cinema mulberry clipper owner buffalo

 23. lucasdow says:

  lucasdow

  white orange mens adidas ace soccer shoes nike free trail 5.0 womens ferragamo belt sale mackage lightweight down womens coats adidas superstar kids blue kansas city chiefs 17 chris conley red team color nike elite jersey

 24. musicbreeds says:

  musicbreeds

  chicago bulls michael jordan hoodie new adult size medium other ferragamo black belt gold buckle nike internationalist rose fendi shopping bag tote white hermes belt cheap baltimore ravens color rush jersey 2016

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.