Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள் – அடி சுரைக்காய் முலை.. உன் மகன் ஓத்துட்டுப் போயிட்ட என் புண்டையை நக்குட

என் பெயர் யமுனா. வயது 40. விதவை. என் மருமகள் ஜெயா. என் மகன் வெளிநாட்டில் இருக்கிறான். வீட்டில் நானும் ஜெயா மட்டும் தான். எனவே நாங்கள் இருவ்ரும் இன்பம் அனுபவிக்கிறோம். என்னைவிட ஜெயாவுக்குத் தான் வெறி அதிகம். என் பட்டப் பெயர் “சுரைக்காய் முலை” அவளுக்கு நான் வைத்துள்ள பெயர் “பூசனிக் காய்க் குண்டி” ஜெயா வெறியுடன் அவள் புண்டையை விரித்து என் வாயில் வைத்துத் தேய்த்தபடி “அடி சுரைக்காய் முலை.. உன் மகன் ஓத்துட்டுப் போயிட்ட என் புண்டையை நக்குடி” என்பாள். அரைமணி நேரம் நக்கினால் தான் விடுவாள். அதன் பின் என் தொடையை விரிக்கச் சொல்லி அவள் காலால் என் புண்டையை மிதி மிதின்னு மிதிப்பாள். அப்புறம் தான் நக்குவாள். இப்போது எங்கள் வீட்டுக்கு பால் கொண்டு வரும் ஒரு குட்டியை (வயது 18 பெயர் நாகவல்லி) அவுத்துப் போட்டு நக்கணும் போல ரெண்டு பேருக்கும் ஆசையாயிருக்கு. அவள் ஒரு கிராமத்துப் பெண். படிக்காதவள். எனவே லெஸ்பியன் செக்ஸ் என்றால் என்ன வென்று தெரியாதவளாகத் தான் இருப்பாள். அவளை எப்படி எங்களது விருப்பத்திற்கு கொண்டு வருவது என்பது குழப்பமாக உள்ளது. நீ எதாவது ஐடியா குடும்மா. __________________ஜெயா-யமுனா

காமவல்லிகள் ஜெயா-யமுனா, இருவருக்குமே ஆண் துணையில்லாத போது எவனிடமாவது புண்டையை விரித்து திருட்டு ஓழ் ஓக்காமல் ஒருத்தருக்கொருத்தர் துணையாக ஓரின ஓழ் இன்பம் அனுபவிப்பது மிகப் பாராட்டத் தக்கதே. இந்த நிலையில் செக்ஸ் உணர்வுகள் இன்னும் தூண்டப்பட்டு மற்ற பெண்களையும் தடவ ஆசை வருவது உண்டுதான். என்னை ஓக்க என் புருஷன் இருந்த போதே இன்னொருத்தி புண்டையை நக்க ஆசைப்பட்டு மடக்கியிருக்கேன் தெரியுமா. எனக்கு கல்யாணமாகி ஒரு ஆறு மாதமாகியிருந்தது. புருஷன் வெறியுடன் ஓத்ததில் பழைய காதலர்கள் ஓத்ததை மறக்க ஆரம்பித்திருந்தேன். ஆனால் ஹாஸ்டலில் இருந்த பொழுது என் ரூம் மேட் குட்டிகளோடு போட்ட ரதியாட்டங்கள் அவ்வப்பொழுது என்னை வாட்டியது. என்னதான் புருஷன் சுன்னியை ஊம்பினாலும் இன்னொரு பெண்ணின் புண்டையில் வழியும் மதனநீரின் சுவைக்காக என் மனசும் வாயும் ஏங்கியது. அப்போது என் கிராமத்திலிருந்து தெரிந்த ஒரு கிழவி அவளது பேத்தியைக் கூட்டிக் கொண்டு வந்து அவளை என்னுடன் வைத்துக் கொள்ளுமாறு விட்டுச் சென்றாள். அவள் பெயர் சுந்தரி அப்போது அவளுக்கு வயசு 18 இருக்கும். துரு துருவென அழகாக இருந்தாள். வீட்டில் வேறு வேலைக்காரிகளும் இருந்தார்கள். அதனால் சுந்தரியை என் பெர்சனல் வேலைக்காக என வைத்துக் கொண்டேன். அவளை வளைக்கலாமா என நினைத்தேன். ஆனால், இதற்கு முன் புண்டையை நக்குனவளுக எல்லாம் பருவக்குமரிகள்-செக்ஸ் ஆர்வம் கொண்ட மாடர்ன் பழக்கமுள்ள்வர்கள், கிராமத்துக் கிளியான சுந்தரி இதை எப்படி எடுத்துக் கொள்வாளோ என்று உள்ளூர ஒரு தயக்கமும் இருந்தது. முடிவில் தயக்கத்தை ஆசை வென்றது. ஒரு நாள் நான் குளிக்கச் சென்ற போது சுந்தரியிடம் “வாடி எனக்கு முதுகு தேச்சு விடு” என்றபடி உள்ளே அழைத்துச் சென்றேன். உள்ளே போனதும் “சுந்தரி நான் எப்போதும் துணியில்லாமத் தான் குளிப்பேன். நீ எதுவும் நினைச்சுக்கிறாதே” என்றபடி என் ஆடைகளை அவிழ்த்துப் போட்டேன். நான் அம்மணமாக நின்றதுக்கு அவள் வெக்கப்பட்டபடி முகத்தைக் கையால் மூடிக் கொண்டாள். நான் “ஏய்.. பொண்ணுக்கு பொண்ணு என்னடி வெக்கம்” என்றபடி அவள் கையை விலக்கி விட்டு நான் முக்காலியில் உட்கார்ந்தபடி தண்ணீரை மேலே ஊற்றிக் கொண்டு “வாடி வந்து சோப்பு போடு” என்றபடி அவள் கையைப்பிடித்து என் முலையில் வைத்துக் கொண்டேன். அவள் திருட்டுத் தனமாக என் மயிரடைந்த புண்டையை பார்த்தபடி என் முலையில் சோப்போடு தடவினாள். நான் அவளா கையை முலையோடு அழுத்திய படி “சுந்தரி உனக்கு கீழே மயிரு இருக்காடி” என்றேன். அவள் “ச்சீய்.. போக்கா வெக்கமாயிருக்கு நீ சுத்த மோசம்க்கா” என்றவளை, நான் “ஏய்…. ஒரேயடியா பிகுப் பண்ணாதே” என்றபடி அவள் சட்டையையும் உள்ளே போட்டிருந்த ஷிம்மியையும் அவிழ்த்தேன். அவளது நெஞ்சில் பெரிய கொய்யாக்காய் போல முலை மொட்டு விட்டிருந்தது. நான் அதைத் தடவியபடி “நான் மட்டும் என் சாமானைக் காட்டுறேனில்ல.. நீ காட்டுனா என்னவாம்” என்றபடி அவளது பாவாடையை அவுத்து விட்டேன். அவளது அழகான சின்னப் புண்டை லேசாக்க் கசிந்து கொண்டிருந்த்து. அவளது பருவ மேட்டில் அப்போதுதான் கருமயிர்கள் கீரைப்பாத்தி போல வளமாக பரவியிருந்த்து.

நான் அவள் புண்டைப் பிளவை வருடியபடி “வாடி பெட்டுக்குப் போய் நாம செய்யலாம்” என்றபடி அவளை வெளியே அழைத்து வந்து மெதுவாக கட்டிலில் சாய்த்தேன். அவள் கண்கள் மயங்க்க் கிடந்தபடி “என்னக்கா பண்ணப்போறே” என்று முனகினாள். நான் அவள் காலை விரித்து அவளது தளிர்ப் புண்டையை வருடியபடி “உன்னை நான் நக்கப் போறேன். உன்னை ஓக்கப்போறேன்” என்றபடி அவளது புண்டைப் பிளவை நக்கினேன். அவளது பிளவு கசிந்து கொண்டிருந்த்து. நான் வெறிபிடித்தவள் போல நாக்கால் அவள் மேட்டையும் பிளவையும் நக்க அவள் “ஆ.. ஸ்.. ஆ” என முனகினாள். ரொம்ப நாட்கள் கழித்து ஒரு புண்டையை நக்க சான்சு கிடைத்த்தால் சுந்தரியின் கூதியை வெறியுடன் நக்கினேன். பின் அவளை எழுப்பி நான் மல்லாந்து படுத்து தொடையை விரித்தபடி “வாடி அக்கா செஞ்சது மாதிரி நீ செய்யி” என்று அவள் தலையைப் பிடித்து என் புண்டையில் அழுத்த அவள் என்னை நக்கினாள். அவள் நக்கும் போதே எனக்கு தண்ணி சுரந்து வழிந்த்து. பின் அவளை எழுப்பி என் மேல் வைத்து பிடித்தபடி “என்ன சுந்தரி, எம்புண்டையை நக்குனது எப்படி இருந்துச்சு?” என்றேன். அவள் “ச்சீய்.. நீ சுத்த மோசம்க்கா எப்படிப் பச்சையாப்பேசறே” என்றதற்கு “ஏண்டி உன் தொடையிடுக்குல இருக்கற சாமானுக்கு புண்டைன்னு தானே பேரு.. அப்படிப் பச்சையாப் பேசுடி.. ஆசையாயிருக்கு உன் புண்டை அழகாயிருக்குடி. பாரு உன் புண்டையில ஓக்க எத்தனை சுன்னி வரப் போகுதுன்னு” என்றேன். அவளுக்கும் ஆசை வந்தது போலும், அவளாகவே அவளது இடுப்பை அசைத்து என் சாமானில் அவள் புண்டையால் தேய்த்தாள்.

அப்புறம் ரொம்ப நேரம் நானும் அவளும் ஓக்கறது ஊம்பறது நக்கறது பத்தி பச்சை பச்சையாகப் பேசியபடி அணைத்துப் பிடித்து அனுபவித்தோம். அதிலிருந்து நானும் அவளும் அடிக்கடி செக்ஸ் அனுபவித்தோம். அதுவரை ஓக்காத அவளை என் புருஷனே முதன் முதலாக ஓத்தார். இப்போது அவளுக்கு கல்யாணமாகி 25 வயசில் செம கட்டையாக என் வீட்டில் தான் இன்னமும் இருக்கிறாள். எங்களது காமக் களியாட்டங்களில் ஆசையுடன் அவளும் கலந்து கொள்கிறாள். ஆ.. என் கதை ரொம்ப நீண்டு விட்ட்து. நான் செஞ்சது போலவே நீயும் உன் மருமகளும் நாகவல்லியை மடக்க வேண்டியது தானே? எவ்வளவோ வழிகள் உள்ளன. நான் பாத்ரூமில் சுந்தரியை மடக்கியது ஒரு வழி. நீங்கள் இரண்டு பேர் இருக்கிறீர்கள். நாகவல்லி வீட்டுக்கு வரும் நேரம் பார்த்து ஜெயாவை உன் புண்டையில் காலால் மிதித்துக் கொண்டிருக்கச் சொல். அதைப் பார்த்து நாகவல்லிக்கு ஆசை வரலாம். அப்புறம் என்ன அவளது சின்னப் புண்டையை ரெண்டு பேரும் மாத்தி மாத்தி நக்கலாம். ப்பா.. இதை எழுதி முடிப்பதற்குள் என் கூதி வழிகிறது. .

249 Comments

 1. sidestoreid says:

  sidestoreid

  ray ban clubmaster black and silver hermes skipper necklace nike lebron 14 gold pink mackage girls leather trimmed down jacket keys north face down jacket india quest prada timeless heritage round sunglasses

 2. femmedeguinee

  ugg classic tall size 11 nike jordan eclipse london nike air max outlet bremen new era 39thirty adjustable grey pink mens nike air max tn shoes zx flux red and black hole

 3. killersandbox

  prada galleria bag blue nike football boots hypervenom 2016 25 limited kareem jackson houston texans jersey lights out black nike air max 90 maroon white black burberry camel check scarf nike kobe 9 low olx up

 4. blockmgt says:

  blockmgt

  manolo blahnik pink flats white womens nike free run sneakers pink yellow womens nike kobe 11 flyknit shoes christian louboutin wedge sandals kid princess pandora ring set ray ban wayfarer sunglasses lowest price australia

 5. donareseguros

  mens asics asics gel kayano 20 black white nike air max 2013 mens green black purple silver womens nike kd 9 shoes dolphins nike hat kits nike free focus flyknit review prada nylon crossbody bag small

 6. virgocity says:

  virgocity

  links of london sweetie bracelet with rose quartz braceletlinks of london charms cheaphottest new styles air jordan 3 5 train logo north face mens half dome hoodie sale pandora silver chain necklace walt disney world pandora charms buy nike air yeezy 2…

 7. normraeber says:

  normraeber

  oakley sunglasses white gascan hermes kelly blue how many charms fit on pandora bangle tory burch robinson flap wallet maschio nike epic react flyknit grigio

 8. xertenatura says:

  xertenatura

  nb new balance thailand converse shop chicago ajordanxiu002639s sneaker world nike air force 1 low cmft royal blue and white nike finger trap max size 12 low cut vs mid cut basketball shoes 2017 nike kyrie 3 whitemetallic gold

 9. dolcemialuxe says:

  dolcemialuxe

  hermes constance bag size burberry belt price new balance brown sneakers disney bobble hat quiksilver military cap adidas originals tubular radial grey

 10. namkala says:

  namkala

  billig nike free 3.0 v2 herre gr氓 jeremiah sirles 78 jersey xl air max reflective adidas air jordan future red michael jordan air jordan retro 14 wolf grey sport blue van nike free 3.0 v4 black cheetah

 11. ozkaratasorg says:

  ozkaratasorg

  billig adidas falcon elite kvinners hvit mlb jerseys cincinnati reds 21 todd frazier red jerseys versace gold chain belt ray ban sunglasses price kuwait gold san francisco giants hats orange 11 cheap ray ban rb3025 unisex 112 69 aviator sunglasses

 12. kosahudson says:

  kosahudson

  hermes bracelet kelly jones nike flyknit air max pink and blue pill coach handbag and matching wallet purple and gold nobis ursula nobis winter outerwear ralph lauren striped linen shirt dustin hopkins 3 jersey mikes

 13. janetgames says:

  janetgames

  asics gel lyte iii red and white brixton ranch fedora hat hermes duck scarf north face jacket liner boys burberry tie

 14. maglie calcio a poco prezzo

  mq821obp j70cftpiwx fußballtrikots kinder 6tn17oj02 us1ajnw\n e5u3oq fnhrcq fotballdrakter barn 689ofg1x umti3g5\n 0pqkh8xwtg ukwg4nt9p maglie calcio poco prezzo ks3fw0hg 369s1r\n

 15. trncizolasyon

  new blance kids shoes orange brown yeezy 750 boost triple black eye christian louboutin shoes for toddlers boy pandora disney charms uk release date oakley sunglasses camo atv wheels prada nylon tote price

 16. tdsurvivalkit

  asics sneakers gel lyte iii christian louboutin sneakers mens black nike air max flyknit dames air jordan son of mars bred for sale yakima louboutin flats bridal review how to wear a pandora princess ring

 17. crowleyarms says:

  crowleyarms

  prada big bag wheat nike air force 1 mid boston bruins pink jersey wmns nike free balanza black blue burberry scarf trench check nike air max 2017 womens yellow

 18. maglie calcio bambino

  \n \n maglie calcio bambino \n \n \n \n \n Billige Fodboldtrøjer \n \n \n \n \n fußballtrikots Günstige \n \n \n

 19. terrysammons says:

  terrysammons

  nike free flyknit 5.0 rainbow xp new balance womens 410 black a buon mercato nike kobe 9 low maschio rosso real coach bags for cheap dallas cowboys 13 lucky whitehead navy blue team color nike elite jersey adidas neo mesh black red

 20. women nike washington redskins 20 cedric griffin limited burgundy red team color nfl jersey sale

  how to knit a baby baseball hat queen upgrade,all red buffalo bills hat,new york yankees hat in australia,los angeles dodgers script hat questions

 21. maglie calcio

  \n \n fotballdrakter barn \n \n \n \n \n fotbollströjor \n \n \n \n \n maglie calcio a poco prezzo \n \n \n

 22. sabiscareer says:

  sabiscareer

  womens new balance navy white 996 trainers authentic versace belt mackage crossbody longchamp suitcase nike kobe xi white limited peyton manning jersey denver broncos 18 fem fan white super bowl 50 bound von miller nike limited jersey

 23. minruteguide says:

  minruteguide

  air max 90 yeezy 2 custom mens outdoor ugg boots ray ban aviator sunglasses brown rb3025 black mackage coat jordan retro 11 blue holiday new balance 996 kvinners svart

 24. paleofasting says:

  paleofasting

  new balance 996 red white blue mens odell beckham jersey oakland raiders 15 michael crabtree olive 2017 salute to service limited jersey ralph lauren shorts red nike air huarache mens white edition ray ban flash lenses clubmaster

 25. fitbodysoul says:

  fitbodysoul

  mackage grey leather jacket michael kors large selma satchel neon pink lady moncler phalangere fur trimmed coat hangers ray ban wayfarer original or new mulberry dorset tote bag 2017 a buon mercato nike air max direct maschio grigio

 26. ilikeruffles says:

  ilikeruffles

  nike lunar tempo white red limited jerome bettis youth jersey pittsburgh steelers 36 home black flyknit trainer chukka sfb sp chart nike air max 2017 femmes or air max 90 em yellow black adidas porsche design iii orange pink

 27. solarishelp says:

  solarishelp

  houston rockets toddler jersey ralph lauren mens navy blue shirt 35 jimmy howard jersey ornament north face bubble jacket mens burberry check cashmere scarf trench open air jordan 13 playoffs

 28. cigarlogbook says:

  cigarlogbook

  zx 700 w adidas hermes belt size chart mackage backpack powered to move nike free blue nike jacksonville jaguars 52 daryl smith limited teal green team color jersey toronto raptors jersey black gold

 29. sedefmobilyam

  nike free tr flyknit womens cross training shoes nike kd 9 pink nike boston red sox desert camo hat black nike zoom all out womens purple white prada saffiano tri fold wallet nike free trainer fit 3 leopard

 30. clandessdiner

  adidas neo womens raleigh mid high sport shoe unlimited links of london bubble earrings nike kd n7 for sale queens north face vest green pink themed pandora bracelet pandora diamond bracelet

 31. getmovedin says:

  getmovedin

  ugg classic ii short stormy grey asics gel lyte iii metallic pink asics gel lyte v ice blue custom 1985 chicago bears hat nike roshe yeezy boost tan best place to buy cheap nike air max

 32. gandilyan says:

  gandilyan

  the north face jacket steep tech hermes scarf identification number adidas zx flux bronze and black hermes scarf online sale nobis coat key key moncler coat with fur hood mens

 33. mbesthetics says:

  mbesthetics

  nike air force 1 mid green white prada double bag cuir nike shox infant nike mens michael kors hamilton mini bag nike flynit air max coral black and red houston texans jersey

 34. crsiteshop says:

  crsiteshop

  prada lux tote small air jordan 4 colors michael kors hamilton satchel handbag nike free run 5.0 v4 womens black edition andre brown white jersey 35 game youth nike new york giants jersey stitched nike roshe run speckled black and white

 35. myfaccia says:

  myfaccia

  coach satchels handbags hoax 2015 nobis vest men undergarments ralph lauren ricky handbag jeremy kerley 17 jersey uk north face osito jacket 3xl burberry cashmere scarf pilling quick

 36. boosnbrews says:

  boosnbrews

  michael kors belt bag macys womens nike air max 1 grey gold game dwayne harris jersey dallas cowboys 17 road white nike free trainer concepts nike darwin brown grey bon march茅 asics gel kayano 17 hommes rouge

 37. brickolino says:

  brickolino

  christian louboutin studded ankle boots lebron 13 galaxy doernbecher nike shox deliver foot locker louboutin mary jane black rims pandora letter charms l oakley sunglasses iridium lens

 38. metacommunities

  free run 3 5.0 herre gul kyrie 1 sko canada nike air force 1 low hvid and r酶d air jordan 13 retro oro for venta nike free run 3 5.0 verde house adidas zx 850 bl氓 lyser酶d

 39. eulatestnews says:

  eulatestnews

  adidas superstar white and floral parajumpers womens angie coat jackets burberry lilac scarf cheap hermes h bracelet prada sunglasses prsg14070506 real jimmy choo leather boots

 40. vnptbiz says:

  vnptbiz

  elite greg jennings jersey miami dolphins 85 road white new nike free run womens nike air max 2017 red quick adidas yeezy 350 boost release time giancarlo stanton all star jersey oakland raiders 15 michael crabtree olive 2017 salute to service limited…

 41. atemspende says:

  atemspende

  mackage handbag essentials kitchen childrens ugg boots with bows hermes belt buckle uk adidas tubular radial woven hermes ostrich belt kd basketball shoes nike

 42. salessteelbar

  air max bw ultra grey iron blue yellow mens air jordan super fly shoes christian louboutin wedding blue sole collector 9mm pandora ring offers cheap kacamata oakley twoface prada brown leather bag

 43. qrsdeal says:

  qrsdeal

  burberry trench belt ray ban jackie ohh 4191 bz how to knit a premature baby hat patterns oakley youth polarized sunglasses nike black white huarache air max 95 sneakerboot olive nc

 44. cantleylaw says:

  cantleylaw

  links of london charms usa barato nike zapatos 2016 hombres verde womens north face down jacket with hood pandora signature of love ring pandora triple leather bracelet sizes nike zoom all out flyknit womens black

 45. treehousecats

  moncler tenay down vest login cheap ray ban jackie ohh sunglasses mulberry bayswater new classic uk nike free run 4.0 flyknit mens black parajumpers denali short down payment burberry satin silk scarf

 46. millertiregi says:

  millertiregi

  air jordan 2 low all red cheap nike free 3.0 mens red nike archive 75 mens grey orange adidas superstar 2 light blau air max tavas black zero womens ray ban aviator sunglasses models

 47. dijitalbarter

  new york rangers 21 derek stepan charcoal gray jersey jordan 12 black pink 6 ring air jordan 1 high white varsity red black nike hyperdunk 2014 mango black how to knit a preemie baby hat youtube harga adidas zx flux black

 48. wtcrosario says:

  wtcrosario

  nike sweater cuffed knit hat toys r us jordan size us14 us15 red white prada saffiano lux top handle pink green womens nike free trail shoes mk beige wallet jordan 6 black purple jordan shoe

 49. kalimias says:

  kalimias

  kobe 10 images aritzia mackage kenya leather jacket black michael kors backpack discount flooring moncler fur trimmed hooded long puffer coat quiz ray ban wayfarer tortoise shell womens mulberry lily diamond sparkle

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.