Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள் – என் டாடி அவர் செகரட்டரியை ஓழ்த்துக் கொண்டிருந்ததைப் பார்த்து விட்டேன்

மயக்கும் மல்லிகா, நான் மிகுந்த கட்டுப்பாட்டுடன் வளர்க்கப்பட்டவள். ஆனால் வளர்த்தது பூராவும் ஆயாக்களும் வேலைக்காரிகளும் தான். அப்பாவுக்கு பணம் சம்பாதிப்பது ஒன்றே குறி. அம்மாவுக்கு விதம் விதமாக அலங்காரம் செய்து கொண்டு கிளப்புகளுக்கு செல்வதற்கே நேரம் இருக்காது. வீட்டில் என்னைத் தவிர வேறு தம்பியோ அண்ணனோ கிடையாது. எனவே எனக்குத் துணையென்று யாருமின்றியே 18 வயது வரை வளர்ந்து விட்டேன். கல்லூரியில் கூடப் படிக்கும் குட்டிகள் சொல்லும் செக்ஸ் விஷயங்கள் எனக்குப் புதிதாகவும் புதுமையாகவும் இருந்தன. அவர்கள் தந்த புத்தகங்களும் படங்களும் சொல்லிக் கொடுத்த வெப் சைட்டுகளும் எனக்கு செக்சை தியரிட்டிகலாக அறிமுகப்படுத்தியது. மனசிற்குள் எதாவது ப்ராக்டிகலாக செய்ய வேண்டும் என்ற குறுகுறுப்பு, இரவானால் என்னையறியாமல் என் மறைவிடங்களில் ஏற்படும் அரிப்பு இதற்கிடையே நான் குழம்பிப் போய்க் கிடந்தேன். அன்று ஒரு நாள் என் டாடி அவர் செகரட்டரியை ஓழ்த்துக் கொண்டிருந்ததைப் பார்த்து விட்டேன். அதை அம்மாவிடம் சொல்லலாம் எனப் போனால் அவள் பக்கத்து வீட்டு மாமாவுடன் ஜல்சா செய்து கொண்டிருந்தாள். வீட்டிற்கு உள்ளே போனால் சமையற்காரியை டிரைவர் ஓட்டிக் கொண்டிருந்தான். ஆக எங்கே பார்த்தாலும் செக்ஸ்தான். அதனால் நான் முடிவு செய்து விட்டேன், என்ன தெரியுமா? என் புண்டையில் எத்தனை சுன்னியை விட்டுக் கொள்ள முடியுமோ அத்தனை சுன்னிகளுடன் நான் ஓக்கப் போகிறேன். நான் கண்ணசைத்தால் என்னைப் போட்டு ஏற என் பாய் ஃபிரண்டுகள் காத்திருக்கின்றனர். நான் என் அறையில் என்ன செய்கிறேன் என்று என் பெற்றோருக்குத் தெரியாது, அதைப் பற்றிய கவலையும் அவர்களுக்கு இல்லை. எனவே என் பாய் ஃபிரண்டுகளை ஒவ்வொருத்தனாக அழைத்து டெய்லி ஒரு சுன்னியுடன் ஓக்கப் போகிறேன். என் புண்டை சுன்னிக்காக ஏங்கிக் கொண்டிருக்கிறது. மயக்கும் மல்லிகா, நான் இதில் எந்த ஆலோசனையும் உன்னிடம் கேட்கவில்லை. உண்மையில் காமத்தில் கற்றுத் தேர்ந்த உன் ஆசீர்வாதம் தான் தேவை. உன்னளவிற்கு இல்லை என்றாலும் காமத்தில் நான் சிறந்தவளாக அமைந்திட சீனியர் என்ற முறையில் உன் ஆசீர்வாதம் தேவை மல்லிகா.
____________அன்புக்கரசி

க்கடிதத்தைப் பார்த்து நான் மகிழ்ச்சியடையவில்லை. மனதார வருத்தப் படுகிறேன். சமுதாய முன்னேற்றம் என்ற பெயரில் பெற்றோர் தம் குழந்தைகளை வளர்ப்பதில் காட்டும் அக்கறையின்மையினைத் தான் அன்புக்கரசியின் ஆதங்கம் மிக்க கடிதம் வெளிப் படுத்துகிறது. பணம் மட்டும் இருந்தால் போதுமா, தேவையான பாசம் அக்கறை பெற்றோரிடமிருந்து கிடைக்காத நிலையில் இவர்களின் மனப்பாங்கு திசை மாறிப் போகிறது. ஆனால் அன்புக்கரசி யார் மீதோ உள்ள கோபத்தை நீ இப்படி வெளிப்படுத்துதல் தேவையற்றதும்மா. தமிழ்நாட்டில் இருந்து வெளிவரும் ”குமுதம்” இதழில் அரசு கேள்வி பதில் பகுதியில் ஒரு கேள்வி பார்த்தேன்.

கேள்வி: ஓரே வார்த்தையில் ஒரு கவிதை சொல்ல முடியுமா?
பதில்: “பெண்”

பெண்ணுக்கு இதைவிட சிறப்பான ஒரு புகழுரை இருக்க முடியாது. அப்படிப் பட்ட சிறப்பான பெண்ணினமாக நீ இருக்கிறாய் அன்புக்கரசி. அந்தப் “பெண்’ சிறப்பை வீம்புக்காக வீணடிக்க வேண்டாம் என மன்றாடிக் கேட்டுக் கொள்கிறேன்.

ஆனால் உன் பருவ உணர்வுகளையும் நான் மதிக்கிறேன். ஆனால் நீ சொல்வது எவனாக இருந்தாலும் நான் அவனுக்கு என் புண்டையைக் காட்டி ஓக்க விடுவேன் என்பது இப்போது வேண்டுமானால் உனக்கு ஒரு திரில்லாக இருக்கலாம். நாளடைவில் இந்தப் போக்கு, உன்னை உடலளவிலும் மனத்தளவிலும் பெரிதும் பாதிக்கும் என்பதே உண்மை. எனவே அன்புக்கரசி, சிறப்பு மிக்க நீ, தகுந்த ஒரு துணையை உன் காதலனாகத் தேர்ந்தெடுத்துக் கொள். அவனிடம் உன் புண்டையை எப்படி வேணுமென்றாலும் காட்டி அவன் சுன்னியை உள்ளே விட்டு ஓழ்த்துக் கொள். அவன் சுன்னியை ஊம்பித் தண்ணியைக் குடி. அவன் வாயில் உன் புண்டையை வைத்து உன் காமநீரை ஊத்து. உன் காதலனுடன் எப்படி வேணுமென்றாலும் காமக் களியாட்டம் ஆடி ஓழ் இன்பம் அனுபவித்துக் கொள். அத்ற்கு இந்த மல்லிகாவின் ஆசீர்வாதம் நிச்சயம் உண்டு. அன்புக்கரசி வாழ்க வளமுடன்!!!

1,041 Comments

 1. filmoriental says:

  filmoriental

  buy black adidas shoes los angeles dodgers new era mlb side stated gold 9fifty snapback cap kvinders nike air huarache sort dark grey ralph lauren hoodie nike free tr women grey blue nike air presto rose arancia

 2. ansonia zapater铆as avenida providencia 2092

  fabricacion de casaca deportiva m茅xico df ciudad anunciostaquetes tenis pasto sintetico deportes y fitness en mercado librecamiseta nike athletic club bilbao stadium 14 15 619638 deportes moya85. plan de marketing estrat茅gico para la tienda deportiva c…

 3. intellalegal says:

  intellalegal

  nike zoom ascention white blue nike air max 97 lilla bl氓 mennns nike air max 95 oransje bl氓

 4. evameade says:

  evameade

  maschio nike free tr fit bianca arancia air max 2017 marron glass nike zoom structure 20 lyser酶d gr氓 herren nike roshe one print casual schuhe nike air force 1 rosso and bianca mujeres nike air max bw verde rojo

 5. kkabbyii new arrival children glowing sneakers for soft girl comfortable kids light up shoes tenis led infantil eu 21 30

  long sparkly prom dresses 2018 high neck mermaid long sleeves beaded crystals african high slit burgundy two piece prom dress in prom dresses from weddingsautumn party long sleeve gold sequin dress vestido lentejuelas femininos gold ruched sequin night…

 6. nike air jordan 5 retro 953 013 fsr nike air jordan skyhigh og

  nike lebron 11 tyrannosaurus rex air jordan 1 retro air jordan soldes soldeskobe 9 elite high green mus茅e des impressionnismes givernycheap kobe 9 masterpiece mus茅e des impressionnismes givernyaqua gray 5 jordans nike air jordan superfly rttg mus茅e des

 7. polo ralph lauren floral print hoody blue 1

  nike roshe two flyknit trainers in schwarz kvinders nike shox turbo 21 gul hvid air jordan retro 10 femmes rose blanc indiana pacers mitchell ness nba cropped satin snapback cap nike free run 2 blanc or nike huarache ultra cielo azul azul

 8. adidas pw tennis hu aq1056 adidas sneakers searchin

  under armour golf shoes for lessprince t22 lite tennis shoes grey black rednike air zoom vapor x mens tennis shoe aa8030 600nike nike phantomvsn pro dynamic fit fg firm ground football boot

 9. new balance 997 valkoinen

  charlie trekvartsbyxor med knappar bling vit underdelarh盲r samlar vi alla artiklar om smarta glas枚gonskip hop duo deluxe sk枚tv盲ska french stripeslipsy lila bodycon kl盲nning med h枚g krage och spets lila

 10. optical center strasbourg la meinau 脿 strasbourg

  etui agrave lunettes chanel produit original neuf n maroquinerienormalement une nouvelle paire de gucci x ronson devrait 锚tre d茅voil茅e 脿 chaque 茅tape du tour du monde des boutiqueskmp encre remplace hp 300 compatible noir h133 1710masque lunettes balis…

 11. 纬蠀谓伪喂魏蔚委伪 14魏 蟽魏慰蠀位伪蟻委魏喂伪 渭蔚 位蔚蠀魏维 渭伪蟻纬伪蟻喂蟿维蟻喂伪

  factoryoutlet juicy couture 纬蠀谓伪喂魏蔚委伪 蟺伪蟺慰蠉蟿蟽喂伪 juicy couture blainnne 蟺慰位蠉蠂蟻蠅渭伪蔚蔚蔚蔚魏 尾慰位慰y 蠅蟻慰位蠈纬喂慰 蟺蟻蠈纬蟻伪渭渭伪 蔚蔚蔚蔚魏 尾慰位慰ynike air max command flex ps 844347 011blog 慰喂 位维渭蟺蔚蟼 伪位慰纬蠈谓慰蠀 魏伪喂 蠁胃慰蟻委慰蠀 蟺蟻蠈魏蔚喂蟿伪喂 谓伪 伪蟺伪纬慰蟻蔚蠀胃慰蠉谓 蟽蟿畏谓

 12. air jordan retro 29 sort r酶d hvid

  adidas zx 700 maschio rosso nero bianca chris paul light blue jersey coach bags sale clearance kyrie 2 oro and bianca nike air max 90 em hommes rouge blanc the north face mens triclimate 3 in 1 jacket

 13. burberry check print scarf

  nike zoom vaporfly elite femmes noir lebron 12 game kd 7 mackage dale coat review nike cortez nylon blue orange san antonio spurs christmas jersey black on black ferragamo belt

 14. penfoldscott says:

  penfoldscott

  bryce harper authentic jersey purchase latest nike kwazi action hvit r酶d nike air max tavas leather blue nike stefan janoski max orange white ralph lauren t shirt air jordan retro 13 sort r酶d 2

 15. costume mariage homme nord id茅e de costume et v锚tement

  nike dry running crew w pas cher destockage running v锚tementson tient lhalt猫re 脿 bout de bras2 pi猫ce ensemble tailleur femme l芒che r茅colte haut pantalon 脿 jambes larges tenue cravate chemise pantalonbaskets de s茅curit茅 noir pour femmes

 16. air jordan future nero prezzo

  all black atlanta falcons hat lebron 14 rosso bianca vino nike air max 90 jacquard m盲nner rot schwarz wei脽 alle hvid l忙der adidas gazelle adidas john wall jersey kvinner air max tailwind 8 oransje svart hvit

 17. juleefashion says:

  juleefashion

  air jordan aero mania oransje brun adidas kings 27 alec martinez black 19172017 100th anniversary stitched nhl jersey kvinders nike flyknit racer sort bl氓 fran tarkenton womens limited purple jersey nike nfl minnesota vikings vapor untouchable home 10…

 18. goodmedusa says:

  goodmedusa

  m盲nner adidas yeezy boost 350 low kanye west blau gr眉n nike cortez hvid gr酶n maroon and bleu adidas gazelle washington wizards mitchell ness nba black ripstop honeycomb snapback cap adidas tubular shadow bleu nike dunk high premium p煤rpura amarillo

 19. vans sk8 hi meninos de skate clssicos preto vermelho das sapatilhas dos homens de

  new 2019 20 pick you want swarovski elements ss14 3.5 3.6 mm crystal no hotfix flatback rhinestones onsexy gold leaf high heels sandals for women high stiletto heels women party dress shoes back11 colors japanese style childrens2018 summer shake bottom…

 20. thisisitnyc says:

  thisisitnyc

  black converse canvas b酶rn converse sko gr酶n oransje converse air yeezy 2 maschio nero bianca nike free rn flyknit negro sole nike free 3.0 sort orange

 21. kocaelimtm says:

  kocaelimtm

  air jordan 11 retro prem grigio suede femminile nike air max 2017 tutti grigio pittsburgh steelers 3rd jersey coach madison embossed medium yellow totes cielo blu adidas samba noir and rose jordan eclipse

 22. femminile nike roshe run floreale rosso

  adidas ace 17.3 primemesh fg football boots childrens womens nike new york giants 35 curtis riley limited red rush drift fashion nfl jersey nike raptors 15 vince carter camo nba swingman realtree collection jersey nike air max 2011 bianca nike lebron 1…

 23. otuzbircek says:

  otuzbircek

  nike kobe 9 jaune bleu hommes nike air max 90 vt rouge nike kd 8 high schwarz gr眉n herren nike flyknit racer blau wei脽 nike flyknit racer team oransje svart volt adidas neo skate rosso arancia

 24. jordan 11 concord 2018

  The level of cultivation has a total of six realms: Linghaijing, Zhenlingjing, Yifanjing, Shengshijing, Shentongjing, and the title of the king.

 25. androidsmith says:

  androidsmith

  nike air internationalist svart nike lab air max 2018 men kpu dark grey cool grey women air jordan retro 1 pink white blue mens long sleeve striped polo shirts nike air max 90 kvinder wholesalg hvid sliver nike cortez dam盲nner wei脽 rot vintage

 26. shopdunks says:

  shopdunks

  femmes asics gel kinsei 4 bleu ciel rouge hombres nike air huarache blanco p煤rpura air jordan retro 9 sky blue white air jordan retro 3 brot mujeres air jordan retro 12 gris rojo adidas neo l忙der s酶lv lyser酶d

 27. youth derek simmons 64 savannah state tigers jersey

  baby elite cayleb jones 16 minnesota vikings jerseybig and tall elite tj jones 13 detroit lions jerseymens legend britton colquitt 4 cleveland browns jerseymens vincent trocheck 21 florida panthers authentic custom jersey

 28. biddingstream

  nike air max 90 vt gull hvit kvinners nike huarache ultra hvit svart kvinners asics gel noosa tri 8 gul oransje adidas nmd runner mujeres naranja coach in saffiano medium pink satchels womens asics gel lyte 5 gold white

 29. weddingstogokeywest

  nike kobe 11 flyknit rosa grau jordan 5 schwarz wei脽 air jordan 9 retro hvit svart r酶d hair nike roshe run soft gris midnight fog adidas protator instinct absolion air jordan 13 hvit spark stealth

 30. discount nike nike basketball shoes nike air shox hyperballer high

  carousel by sneaker house with captionlyst nike shox gravity shoes in black for menreduce price women vans sk8 hi skate shoe light gray whitewomen nike air max 1 master sneakers sku 177198 290 new year deals

 31. p02 sukienka wese e mini tunika ato top 50 m zdj臋cie na imged

  pantofe ek p e egancka ma艂a czarnaadidas superstar 38 a vendre 脿 gemb oux 2ememain beb uzka z 艂膮czonych materia艂贸w granatowy moodo p w domodibuty adidas origina s superstar f37135 ceny i opinie ceneo p

 32. pelsland shearling mantel lang pelsland shearling mantel lang

  grauer kuschelpulli von oasiselegante marc cain damenschuhemarco tozzi pumps in schwarzkleider shop minikleider partykleider g眉nstig

 33. exploretalkingstick

  nike free blau hero nike air max thea fuchsia rojo nike huarache schwarz sport rot nike free 5.0 2014 himmelen bl氓 s酶lv new balance 999 bleu or air max thea triple schwarz lizard

 34. m忙nd nike air max tailwind 7 sort r酶d bl氓

  r酶d hvit and bl氓 nike cortez coach stanton signature buckle ballet flats flats shoes macys asics gel lyte 3 rosso bianca nike air max 90 tutti nero maschio chicago white sox jackie robinson mlb 2018 low profile 59fifty cap nike air max 1 tavas noir

 35. matrawildlife

  coach blue crossbody nike sb dunk high blu femminile nike air max 2014 rosa grigio blu oakland raiders new era nfl team basic 59fifty cap hommes nike internationalist gris rouge nike air max 98 rose

 36. jordan trunner lx og black white gym red 2017 retro

  nike internationalist premium navyair jordan future glowlebron air max 8 ps greennike blazer walking on water customs

 37. prada fall winter prada grainy leather tote bags bn2579 watermelon

  scarpe uomo dolce gabbana sneakers portofino resistente allusura sneakers scarpe uomostivali tipo australiani per essere alla moda e calderoberto cavalli beetleblue lultima moda sconto speciale di prezzo abiti corti da donna 0 48 7pitti uomo 2013 giugn…

 38. smoking camicia per smoking smoking tees paradise tuxedo maglietta premium donna

  donna jordan cappellini jumpman snapbackcappelli stuessy stock snapback grigio donna onlineil migliore cotton donna cappello con visiera anti pioggia in misto cotone nero di holland hollandnike jordan jumpman 619360464 cappellino snapback blu uomo

 39. on ine nike training air max 90 dmb qs city pack shanghai

  d谩mske b 煤zky a ko拧e e nife heureka skinformacje o produkcie adidas damska sukienka 3 stripesbuty sportowe damskie marc o po o z darmow膮 dostaw膮 w domodibuty zamszowe

 40. aurorefleurs says:

  aurorefleurs

  nike hyperdunk low 2017 wei脽 light rosa and wei脽 adidas superstar menn nike dunk high dalmatian gul maschio nike air max 90 oro nero femmes nike kobe 13 gris nero superstar adidas bambini

 41. segwaycr says:

  segwaycr

  2014 15 real madrid 2 varane away pink soccer long sleeve shirt kit nobis jacket sale canada nike air huarache pro mid metal queen hermes long scarf new era nfl sideline sport knit hat usa adidas superstar hologram shoes

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.