Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள் – விரும்பிய சுவை யோகயோனியின் புண்டையில

நான் 45 வயது தொழில் அதிபர். நான் பெண்கள் விஷயத்தில் கொஞ்சம் வீக். மரத்தில் துணி சுற்றியிருந்தாலும் தூக்கிப் பார்க்கும் டைப். என் நண்பன் ஒருவன் மூலமாக ஒரு பெண் எனக்கு அறிமுகமானாள். குடும்ப டைப் கால்கேர்ள். கொஞ்சம் காஸ்ட்லி தான். ஆனால் நன்றாக கோ-ஆபரேட் செய்வாள். அவள் ஹோட்டல் போன்ற இடங்களுக்கு வரமாட்டாள். அவளுடைய அபார்ட்மெண்டுக்கு சென்று அனுபவிக்கலாம். ஒரு நாள் இரவு அவளுடன் ஓழ்த்து விட்டு படுத்திருந்தேன். அப்போது தான் அவளது கட்டிலின் மேற்புறம் இருந்த ஒரு ஸ்டாண்டில் ஒரு படத்தைப் பார்த்தேன். அதில் ஒரு 35 வயது உடைய ஒரு அழகிய பெண், மெல்லிய நீல நிறத்தில் ஒரு புடவை மட்டும் அணிந்தபடி ஒரு யோக முத்திரையுடன் அமர்ந்திருந்தாள். அவள் புடவை வழியே அவளது முலைகளும் கருப்பான முலைக் காம்பும் நன்றாகத் தெரிந்தன. எனக்கு அது யார் என்ற ஒரு ஆர்வம் ஏற்பட இவளிடம் “வைஷ்ணவி, இது யார் படம்?” என்றேன். அதற்கு அவள் “அவங்க தான் எங்களுக்கு தெய்வம் மாதிரி” என்றவள், தொடர்ந்து, ”படத்துலதான் இப்படி இருக்காங்க. நேர்ல அவங்க மடத்துல ஒண்ணுமே போடாம நிர்வாணமாத் தான் இருப்பாங்க, அவங்க பேரு யோகயோனி” என்றாள். எனக்கு ஒரு இண்டரஸ்ட் தோன்ற “என்ன சொல்றே, வைஷ்ணவி, பேர்லய யோனி இருக்கு. நேர்லயும் அம்மணமாத்தான் இருப்பாங்கன்னு சொல்றே. இவ புண்டையில் ஓக்கணும் போல இருக்கு” என்றேன். வைஷ்ணவி, மிகவும் சீரியசாக “ப்ளீஸ்.. இப்ப்டி விளையாட்டுப் பேச்சு வேணாம். என் தொடைக்கு நடுவில இருக்கறது தான் புண்டை. நாங்க அவங்க இதை யோனின்னு தான் சொல்லுவோம். அவங்க யோனில சங்கமிச்சா எவ்வளவு யோகம் வரும் தெரியுமா?” என்றாள். நான் அவள் வாயைக் கிண்டுவதற்காக “ரிலீஜன் பேர்ல செக்ஸ். அவ்வளவு தானே?” என்றேன். வைஷ்ணவி என்னிடம் “அப்ப்டி இல்லீங்க. இதுல ரிலீஜனே இல்லை. ரிலிஜன், கேஸ்ட், எல்லாம் தாண்டி அவங்க புனிதமானவங்க. அங்கே எந்த மதத்துக்கும் இடம் இல்லை. எல்லாம் ஒன்று தான். மனிதம் தான் தெய்வம் என்று அவங்க சொல்லுவாங்க” என்றாள். நான் அவளிடம் “ஓகே, வைஷ்ணவி நான் உன் யோகயோனியின் யோனியில சங்கமிக்க முடியுமா?” என்றதற்கு “நான் கேட்டுப்பாக்குறேன்” என்றாள். நான் “ம்..ம்.. இப்படியும் ஒரு செக்ஸ் தரும் வழியா?” என்றேன். வைஷ்ணவிக்கு உண்மையிலேயே கொஞ்சம் கோபம் வந்தது போல் இருந்த்து. அவள் “இதை எங்க மாதிரி ஆளுங்க தர்ற செக்சோட கம்பேர் பண்ணாதீங்க. சொன்னா ஆச்சரியப்படுவீங்க. நீங்க அவங்க யோனியை சுவைக்கும் போது அதுல என்ன சுவை வேணும்னு நீங்க நினைச்சாலும் அந்த சுவை அவங்க யோனியில் வரும் தெரியுமா? அவங்க யோனியில சங்கமிக்கறதே ஒரு யோகம் போல இருக்கும். அதோட அவங்க யோனியில நீங்க சங்கமிச்சா அதுக்கப்புறம் உங்களுக்கு வரக்கூடிய யோகம் அவ்வளவு அதிகமாக இருக்கும்” என்றாள். எனக்கு ஆச்சரியமாகப் போய்விட்டது. அப்புறம் ஒரு வழியாக அடுத்த மாதம் ஒரு நாள் வைஷ்ணவி ஏற்பாடு செய்தபடி யோகயோனியின் மடத்திற்கு செல்லும் வாய்ப்பு கிடைத்த்து. அதற்கு முன்பாகவே நான் யோகயோனியின் யோனியில் ஏழு நாட்கள் ‘சங்கமிக்க’ மடத்திற்கு நன்கொடையாக ரூ. 1 லட்சம் வாங்கிக் கொண்டாள். மடத்தின் முன் ஹாலுக்கு சென்றதும் வைஷ்ணவி, என்னிடம் “இனிமே உள்ளே போறதுக்கு முன்னாடி எல்லா ட்ரஸ்சையும் அவுத்துடணும். அவுருங்க” என்றபடி அவள் நிர்வாணமாக நானும் எல்லாவற்றையும் அவிழ்த்துவிட்டு அவளுடன் அடுத்த கதவைத் தாண்டி உள்ளே போனேன். அங்கே இன்னும் இரண்டு பெண்கள் அம்மணமாக இருந்தார்கள். அவர்கள் எங்களை அழைத்துக் கொண்டு வேறொரு அறைக்கு சென்றார்கள். மங்கிய வெளிச்சம் பரவிய அங்கே அந்த யோகயோனி இருந்தாள். படத்தைவிட அழகாக, அம்மணமாக ஒரு பீடம் போன்ற மலர்கள் தூவிய இருக்கையில் அமர்ந்து கண்கள் மூடிய நிலையிலிருந்தாள். அந்த அறையில் எந்த கடவுளர் படமும் இல்லை. அவள் பின்புறம் ஒரு சிவப்பு நிறப் பட்டுத் திரை தொங்கிக் கொண்டிருந்தது. கால்களை ‘W‘ ஷேப்பில் விரித்து வைத்திருக்க நடுவே புதர் போல கருப்பு மயிர்கள் முக்கோணமாகப் பரவியிருந்தது. மயிகளின் நடுவே அவளது டார்க் பிரவுன் நிற புண்டை உதடுகள் ஈரமாகப் பளபளத்தது. என்னை அவள் முன்பு அமர வைத்தார்கள். கண்களைத் திறந்த, யோகயோனி, என்னைப்பார்த்து எதோ முணுமுணுத்துவிட்டு என்னிடம் “மகனே.. வா.. இன்றிலிருந்து உன் இன்னல்கள் அனைத்தும் போய்விடும்… இதைப் பார் இந்த யோனியின் வழியே தான் நீ இந்த உலகத்துக்கு வந்தாய். இந்த யோனி தான் உன் மனதுக்கு மகிழ்வும் அளிக்கிறது. .. இந்த யோனிதான் இனி உனக்கு யோகமும் போகமும் அளிக்கப் போகிறது.. வா மகனே.. இந்த யோனியின் சுவையை சுவைத்துப் பார்.. மகனே உனக்கு என் யோனியில் எந்த சுவை வேண்டும்” என்றாள். உடனே எனக்கு ‘புண்டை என்றால் முதலில் மனதில் தோன்றுவது தேன்’ என்பதால் நான் வேண்டுமென்றே அதை மாற்றி “அம்மா உங்கள் யோனியில் மாம்பழச் சாறு வேண்டும்” என்றேன். அவள் சில வினாடிகள் கண்களை மூடியிருந்து விட்டு, பின் மெதுவாக எழுந்துவந்து என் முகத்துக்கு நேரே அவள் புண்டையை விரலால் விரித்தபடி “மகனே வா.. நீ விரும்பியபடி என் யோனியில் மாம்பழச் சாறு வழியும். வா. வந்து சுவைத்து எடு” என்றாள். நான் அவள் பொத்தலில் என் வாயை வைத்து நாக்கை உள்ளே விட உண்மையில் அவள் புண்டையில் மாம்பழச் சாறு வழிந்தது. நான் அடைந்த ஆச்சரியத்திற்கு அளவே இல்லை. புண்டையை நக்கி எடுத்தேன். அது முடிந்ததும் அவள் மல்லாந்து படுத்து என்னை அழைக்க என் சுன்னியை அவள் புண்டையில் சொருகி அவளை ஓழ்த்தேன். தொடர்ந்து வந்த நாட்களிலும் இது தொடர்ந்தது. ஒவ்வொரு நாளும் நான் ஒரு சுவையைச் சொல்ல, பால், தேன், தயிர், ஆரன்சுஜூஸ், ஜீரா, இப்படி நான் சொன்ன ஒவ்வொரு சுவையும் அவள் புண்டையில் வழிந்தது. ஏழாவது நாள், நான் வேண்டுமென்றே “ஒயின்” என்றேன். அன்று அவள் புண்டையில் ஷாம்பெயின் ஒயின் வழிந்தது. ஏழு நாட்கள் முடிவுற்றதும் நானே ஆச்சரியப்பட்டு இன்னும் ஒரு லட்சம் ரூபாய் கொடுத்தேன். மல்லிகா, இதில் எதோ ஒரு ஏமாற்று வேலை இருக்கிறது எனத் தெரிகிறது. ஆனால் என்னவென்று கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. அல்லது ஒரு வேளை உண்மையிலேயே யோகயோனியின் புண்டை ஒவ்வொரு நாளும் நான் விரும்பிய சுவையைத் தரும் ஆற்றலைக் கொண்டதா? சரியான விளக்கம் சொல்லும்மா. _______________அன்பிற்கினியான்.

!! இதற்கான பதில் எனக்குத் தெரிந்திருந்தும், நமது ரசிகர்கள் இதைப்பற்றி என்ன நினைக்கிறார்கள் என்பதை அறிய விரும்பினேன். எனவே இதற்கு சரியான விளக்கத்தினை அனுப்புமாறு வேண்டியிருந்தேன். மெயில்கள் குவிந்து விட்டன. பெரும்பாலோர், இது “Mind reading, Auto suggestion, Hypnotism” ஆகிய முறைகளால் மனவியல் ரீதியில் செய்யப் பட்ட்து எனக் குறிப்பிட்டுள்ளனர். இன்னும் சிலர் ஓழ்ப்பதற்கு முன் அந்தப் பெண் எதை அருந்தியிருந்தாளோ அதன் சுவை புண்டையில் வரும் எனக்குறிப்பிட்டுள்ளனர். sweetguy.tirupur@gmail.com, manon, murali69 ஆகிய மூவர் உண்மைக்கு சற்று நெருங்கி வந்துள்ளனர். எனினும் எவரும் சரியான பதிலை அனுப்பிடவில்லை என்பதே உண்மை.

சரி இனி உண்மைக்கு வருவோம். அன்பிற்கினியான் விவரித்துள்ளபடி ஒவ்வொரு நாளும் அவர் விரும்பிய சுவை யோகயோனியின் புண்டையில் கிடைத்துள்ளது. ஆக இதில் ஒரு ஏமாற்று வேலை நடந்துள்ளது என்பது தெளிவு. இதனை எப்படிக் கண்டுபிடிப்பது?. Criminology Science ல், எந்த ஒரு Criminal investigation லும், Logic, Scene of occurrence, Statement of the witness ஆகியனவற்றை கவனத்துடன் பரிசீலிக்க வேண்டும். எனவே தான் இந்தக் கேள்வி வெளியிடும் பொழுது “அன்பிற்கினியான் கடிதத்தை கவனமாகப் படியுங்கள்” என்று சொல்லியிருந்தேன்.
இயற்பியல் விதிகளின்படி (Laws of physics) “இல்லாத ஒன்றினை உருவாக்க இயலாது” என்பது ஒரு அறிவியல் முடிவாகும். சாதாரண நிலையில் யோகயோனியின் புண்டையில் அவளது இயற்கையான கசிவு மட்டுமே இருக்கமுடியும். அதில் வேறு சுவையுள்ள பொருட்கள், அங்கே புகுத்தப்பட்டால் ஒழிய அங்கிருந்து வர வாய்ப்பில்லை. அவள் பின்னால் ஒரு பெரிய பட்டுத்திரை என்றவுடன் திரைமறைவில் என்ன என்ற வினா எழுகிறது. அத்தோடு வாடிக்கையாளர் மனதில் நினைத்த சுவை வருவதாக சொல்லப்படவில்லை. அவர் வாய் விட்டு தன் விருப்பத்தைச் சொன்ன சில வினாடிகள் கழித்து அவள் எழுந்து நின்று புண்டையை விரிக்கும்போது அந்தச் சுவை வருகிறது. அப்படியானால் விருப்பத்தை தெரிவித்த சில வினாடிகளில் அந்தச்சுவைப் பொருள் அவள் புண்டைக்குள் வரவேண்டும் அது எப்படி சாத்தியம்? மங்கிய வெளிச்சம்-இருக்கையில் மலர்கள்-அடர்த்தியான புண்டை மயிர்- இவை ஏன்? இந்த அடிப்படையில் நான் சிந்தித்துப் பார்த்ததில் இது இப்படித்தான் நடந்திருக்க வேண்டும் என்று என்னால் நிச்சயமாக முடிவுக்கு வர முடிந்தது. எனினும் இதனை சரியான முறையில் நிரூபிக்க வேண்டும் என்பதற்காக அன்பிற்கினியானிடம் இது தொடர்பான கூடுதல் தகவல்களை சேகரித்துக் கொண்டு தகுந்த ஒரு நபர் மூலமாக வைஷ்ணவி போன்றே அங்கே சிஷ்யையாக பணிபுரியும் வேறு ஒரு கால்கேர்ளை ஒரு தனியிடத்தில் சந்தித்தோம்.

நான் இது பற்றிக்கூறி என்னுடைய யூகத்தையும் சொன்னேன். அவள் அதனை அப்படியே ஒத்துக் கொண்டாள். அவள் பெயரை வெளியிடக் கூடாது, இதில் ஏமாற்றுவது இல்லை, யோகயோனி மீது எவ்வித நடவடிக்கையும் எடுக்கக் கூடாது என்ற நிபந்தனைகளின் பேரில் அவள் கூறியதை அப்படியே கீழே தருகிறேன். “ஆம். மேடம் நீங்கள் சொல்வது போல்தான் நடக்கிறது. யோகயோனியின் பின்புறம் உள்ள பட்டுத்திரையின் பின்னால் போதுமான இடவசதி இருக்கிறது. அங்கே இருவர் இருப்பார்கள். அங்குள்ள கப்போர்டில் கிட்டத்தட்ட 50 ஜாடிகளில், தேன், ஐஸ்கிரிம், பழச்சாறு வகைகள், லஸ்ஸி, ஒயின் என்று பல்வேறு திரவ உணவுப் பண்டங்களும் பானங்களும் இருக்கும். அங்கே 100 மிலி சிரிஞ்சுகள் உள்ளன. அந்த சிரிஞ்சு நைலான் குழாயில் பொருத்தப் பட்டு அந்த் ட்யூப் திரை வழியாக யோகயோனி இருக்கும் பீடத்திற்கு வரும். ட்யூப் யோகயோனியின் பின்புறம் குண்டிமேடுகள் இடையே வந்து, ட்யூப்பின் முனையில் உள்ள ஒரு நாசில் யோகயோனியின் புண்டைக்குள் சொருகி இருக்கும். அவள் புண்டையில் உள்ள அடர்த்தியான மயிருக்கு நடுவே ட்யூபோ நாசிலோ தெரியாது. எதிரில் இருப்பவர் எந்த சுவை வேண்டும் என்று சொல்கிறார் என்பதை உள்ளே இருப்பவர்கள் கேட்டதும் அதனை சிரிஞ்சில் எடுத்து பம்ப் செய்ய அது ட்யூப்பின் வழியாக யோகயோனியின் புண்டைக்குள் செலுத்தப் பட்டு விடும். சில வினாடிகளில் புண்டைக்குள் திரவம் வந்து விட்டதை உணர்ந்தபின், யோகயோனி எழுந்துவந்து புண்டையை விரித்து வந்தவர் வாயில் வைக்க, அவருக்கு அவர் கேட்ட சுவை அவளது புண்டையில் வழியும். இதுதான் ரகசியம். அந்த நாசில், பூக்களோடு கிடப்பதால் தெரியாது. அத்தோடு வந்தவர் தன்முன் எழுந்து வரும் யோகயோனியின் புண்டையைத் தான் பார்த்துக் கொண்டிருப்பார். வேறு எதிலும் கவனம் செல்லாது, இப்ப புரிஞ்சுதா? சரி மேடம் இதை எப்படி நீங்க சரியா கஸ் பண்ணீங்க” என்று கூறினாள். நல்ல வேளை அந்தப் பெண் நன்றாக நகைச்சுவையாகப் பேசுபவளாக இருந்தாள். அங்கு பணிபுரியும் அவளைப் போன்ற கால் கேர்ள்கள் தமது வாடிக்கையாளர்களில் நம்பக்கூடிய ஆட்களாகப் பார்த்து விரும்பும் சுவை யோனியில் வரும் அதிசயத்தை சொல்லி யோகயோனியிடம் கூட்டிச் செல்வார்களாம். அந்தப் பெண் அப்போது “மேடம் ஒரு தடவை ஒரு கூத்து நடந்துச்சு. ஒரு தடவை வெளிநாட்டுக் காரன் ஒருத்தன் வந்திருந்தான். அவன் லாஸ்ட் அன்னிக்கு புண்டையில், ஓத்த செமன் டேஸ்ட் வேணும்னுட்டான். அப்ப உள்ளறையில நானும் இன்னொருத்தனும் இருந்தோம். செமனுக்கு எங்கே போறது. நான் அவசரம் அவசரமா கூட இருந்தவன் சுன்னியைப் பிடிச்சு குலுக்கி கைமுட்டி அடிச்சு தண்ணியை வரவழைச்சு வேற லிக்விட் சேர்த்து ட்யூப்பில அனுப்பினோம். அதுக்கு கொஞ்ச நேரம் ஆக அதுவரை யோகயோனி கண்களை மூடி தியானத்தில் இருக்கற மாதிரியே இருந்தாள். அப்புறம் அவன் புண்டையை நக்கிப் பாத்துட்டு அதில் செமன் வழியறதைப் பாத்து ஆச்சரியப் பட்டுப் போனான்” என்றாள். நான் அந்தப் பெண்ணுக்கு கணிசமான ஒரு தொகை கொடுத்தேன். அவள் புறப்படுவதற்கு முன் என்னிடம் தனியாக “மேடம், எதையும் நம்பி வினோதமா அனுபவிக்க ஆசைப்படறவங்க சிலர் இருக்காங்க, லட்சம் லட்சமா வச்சிக்கிட்டு என்ன பண்றதுன்னு தெரியாமத் திரியறாங்க. அவங்க கிட்டதான் இதை நாங்க செய்யிறோம். இதுல என்னான்னா அவங்களுக்கு உண்மையில் ஒரு புதுவகையான செக்ஸ் அனுபவத்தை கொடுத்துதான் நாங்க இப்படி சம்பாதிக்கிறோம். அதனால நாங்க செய்யறது ஏமாத்துறது ஆகாது. எப்படியும் நீங்க இதை நெட்டில போடுவீங்க. ஆனா அதைப் பத்திக் கவலையில்லை. எத்தனை பணக்காரங்க அதைப் பாக்கப் போறாங்க. அதோட எங்களுக்கு ஃபாரின் கஸ்டமர்ஸ் தான் அதிகம். ஓ.கே மேடம்” என்றபடி சென்று விட்டாள்.

நான் ரொம்ப நேரம் அவள் சொன்னவற்றை யோசித்துக் கொண்டிருந்தேன். இவ்வளவு புதுமையாக, இன்னோடிவாக கற்பனை செய்து செயல்படுத்தும் இவர்களது திறமையினை நினைத்து வியந்தேன். அதோடு அவள் இதனை நியாயப்படுத்திப் பேசியது சரியா தவறா என்ற முடிவிற்கு வர என்னால் இயலவில்லை. அதனை உங்கள் முடிவுக்கே விட்டு விடுகிறேன். ஏன் என்றால் அவள் சொன்னது போல, ஒரு புதுமையான செக்ஸ் சேவையை வழங்கியே அதற்கான பணத்தைப் பெறுகின்றனர். செய்த சேவைக்கு பணம் என்ற முடிவுக்கு வந்து விட்டால் இது ஏமாற்றுதல் ஆகாது. எப்படியோ ஒரு புதுமையான, புதிரான, கற்பனைவளமிக்க ஒரு அனுபவத்தை நம்முடன் பகிர்ந்து கொண்டதற்காக உங்கள் சார்பில் அன்பிற்கினியான் அவர்களுக்கு நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். நீங்களும் Criminology, Criminal investigation ஆகியன பற்றி அறிந்து கொண்டீர்கள் அல்லவா? (ஆமா, அதுதான் இப்ப ரொம்ப முக்கியம் என்கிறீர்களா? கொஞ்சம் பொது அறிவும் கத்துக்கிடுங்கப்பா. எப்ப பாத்தாலும் புண்டை சுன்னி ஞாபகமாகவே இருக்காதீங்க!) ____________மஜாமல்லிகா

673 Comments

 1. femminile adidas springblade pro blu

  nike air max 90 vt svart lilla mens jordan melo m10 blue kvinders nike shox deliver bl氓 gr氓 adidas neo l忙r gull svart nike lebron soldier 10 s酶lv himmelen bl氓 nike free tr kvinners gull gr氓

 2. erickasouza says:

  erickasouza

  moncler tenay down vest login cheap ray ban jackie ohh sunglasses mulberry bayswater new classic uk nike free run 4.0 flyknit mens black parajumpers denali short down payment burberry satin silk scarf

 3. faithstarters

  jordan 30 flight remix mens willis coach oakland raiders jersey for women under armour clutchfit drive kelly green vacation nike cortez silver nike classic nike hypervenom light green

 4. oakley oil rig polarized sunglasses

  adidas yeezy 350 noir nike lunar mont royal nero toronto maple leafs cycling jersey hombres reekbok revenge plus vintage blanco air jordan retro 2 azul negro the north face moncada jacket

 5. black and gold jordan snapback

  jordan 4 oreo game nike roshe flyknit damaschio nike free run 2 nsw herren schwarz air jordan 14 steel toe air jordan retro 8 cool gris violet paint rouge nike blazers with zebra tick

 6. olafhuth says:

  olafhuth

  air jordan 7 bordeaux size 7 black blue womens nike free 5 shoes nike air shoes 2018 nike tiempo legend blanc or today new york jets 68 breno giacomini navy blue alternate nike elite jersey nike free trainer 7.0 womens black pink

 7. prada mens 2017 sneakers outlet prada027

  oakley mens straight jacket iridium polarized sunglasses nike washington redskins 29 roy helu limited white jersey adidas eqt adv black white nike flyknit lunar 2 buy uk georgia nike lebron soldier 10 bl氓 and hvit online mens nike roshe run high red go…

 8. oldoyopark says:

  oldoyopark

  nike sb janoski stefan max nike roshe supreme noke jordan 45 shoes retro air max 90 jacquard rose nike new orleans saints 15 courtney roby elite white jersey air max 90 black purple jordan

 9. esnafkocaeli says:

  esnafkocaeli

  air jordan imminent rouge oranger nike air max lunar 1 mujeres oro amarillo nike air max 90 kpu black grey air jordan retro 18 rot gold air jordan retro 7 mujeres blanco amarillo herre nike air zoom structure 18 gul

 10. cooealpin says:

  cooealpin

  nike free trainer 5.0 naranja azul nike air max 90 hyperfuse gray rosso mens ralph lauren sweater white khaki nike tiempo legend 4 hvit bl氓 schwarz lila ralph lauren dress in dam盲nner how much will the air jordan 4 fire rojo cost

 11. ztsurfboards says:

  ztsurfboards

  nike kobe 10 elite tout rouge nike flyknit lunar 3 femminile gituttio grigio air jordan super fly red nike air max cb34 wolf gr氓 nike lebron zoom soldier 6 rosso womens nike air huarache light gold pink

 12. webdevbook says:

  webdevbook

  jordan 6 ring boots grey parajumper youth brown coach backpack 2014 15 real madrid 2 varane away pink soccer long sleeve shirt kit nobis condor jacket huarache ultra all red up

 13. karenconti says:

  karenconti

  adidas neo gold shoes bullock reggie 25 jersey mens reebok chicago blackhawks jersey nike 5.0 womens 2017 kit prada backpack price air mulberry bayswater white yeezy

 14. dam盲nner nike air max 87 sb blau gr眉n

  femmes air jordan retro 11 vert rouge air jordan 5 infrarojo nike air max 90 premium gr酶n lyser酶d adidas neo campus lilla hvit nike lunarbeast elite td rojo herre asics asics gel kinsei 2 bl氓 guld

 15. cheap air jordans 11

  nike orange danny amendola name number logo nfl 80 miami dolphins t shirt nike air flight 89 university red foot nike roshe grey roshes nike free rn l酶b sko herre tank white oakley radar sunglasses limited menelik watson jersey oakland raiders 71 road…

 16. crimeaon says:

  crimeaon

  herren ralph lauren rugbys rot adidas stan smith tennis schuhe air jordan 9 amarillo negro revolution 30 bulls blank black stitched nba jersey yankees 51 bernie williams white cool base stitched mlb jersey nike kobe 12 azul gris

 17. ralph lauren cardigan sweater

  black long sleeved ralph lauren t shirt nike internationalist sort herre air jordan 3 retro wei脽 cem盲nnert black and gold nike free air max invigor sort and hvid kvinners nike flyknit rosa

 18. herre nike roshe yeezy boost orange sort

  nike air max 1 purple australia air max 90 mettoutic argent rouge price of oakley gascan sunglasses ohio state knit hat nike mens free 4.0 flyknit running shoe orange adidas zx 850 nero blu

 19. newagecharger

  nike magista ii fg cleats arancia verde nero mens nike new york giants 20 janoris jenkins red alternate vapor untouchable elite player nfl jersey detroit lions jason hanson jersey nike roshe run id shoes asics gel kinsei 4 womens pink orange adidas cap…

 20. mabarrel says:

  mabarrel

  nike cortez oransje himmelen bl氓 air yeezy ii 2 sp max 90 femminile blu cielo blu mens nike air force 1 blue orange hombres nike zoom structure 18 negro rosado nike roshe run speckle verde north face denali fit

 21. khzrubber says:

  khzrubber

  nike zoom winflo 3 femmes violet gris orlando magic new era nba on court collection 9twenty cap hommes nike air max 1 violet rouge nike free run v2 trainers in gris air jordan retro 1 womens red dam盲nner nike air max zero gr眉n orangen

 22. ucllnl says:

  ucllnl

  hermes belt with suit prada sunglasses glasses girl christian louboutin chain wedges review mackage down coat canada map tory burch clutch bag air jordan 10 custom 2014 december

 23. lifeonfilms says:

  lifeonfilms

  adidas gazelle boost plata amarillo nike kobe 10 elite gr酶n appelsin mennns nike lunarglide 6 hvit svart nike roshe run cool grey nike lebron soldier 9 viola bianca nike air max independence day rosa

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.