Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள்-இன்னொருத்தியை ஓக்கச் சொன்னாள்

கவனம்: வாசகர்களே! இது தகாப் புணர்ச்சி பற்றியது (கொழுந்தன்), பிடிக்காதவர்கள் படிக்க வேண்டாம்!

புண்டை அழகி மல்லிகா, இந்தப் பெண்களின் மனநிலையே புரிந்து கொள்ள் முடிய வில்லை. என் மனைவி கார்த்திகாராணி என் மீது பொசெசிவ்னெஸ் அதிகம் உள்ளவள். எங்காவது வெளியில் செல்லும் போது யாராவது அழகான ஃபிகரைப் பார்த்து கொஞ்சம் ரசித்தால் கூட “இதென்ன பழக்கம். கல்யாணம் ஆயிட்டு சைட் அடிக்கிறது” என்று கடுமையாகச் சொல்வாள். அப்படிப் பட்டவள் அவளே என்னை இன்னொருத்தியை ஓக்கச் சொன்னாள். வியப்பாக இருக்கிறதல்லவா? அன்று ஒரு நாள் நான் அவளுக்கு புண்டை மயிரை ஷேவ் செய்து கொண்டிருந்தேன். சுத்தமாக ஷேவ் செய்து விட்டு அவளது உப்பிய மதனமேடையில் ஆலிவ் எண்ணைய் தடவி மசாஜ் செய்து விட அவள் கண்கள் மூடி ரசித்துக் கொண்டிருந்தாள். அப்புறம் எழுந்து குனிந்து அவளது புண்டையைத் தடவிப் பார்த்து விட்டு “இந்த வேலை கரக்டா செய்யறீங்க மாமா” என்று சர்டிபிகேட் கொடுத்தாள். அப்புறம் அவளாகவே “நீங்க எனக்கு செஞ்சு விட்டீர்றீங்க…. ஆனா பாவம் அனுசூயா அக்கா அவங்களுக்கு செஞ்சு விட ஆளே இல்லாம புதர் மாதிரி மண்டிக்கிடக்கு” என்று சொன்னாள். அனுசூயா என் அத்தாச்சி. அதாவது என் அண்ணன் பெண்டாட்டி. அண்ணன் பஹ்ரைனில் ஒரு எண்ணெய் கம்பெனியில் வேலை பார்க்கிறான். வருடத்திற்கு ஒருமுறை தான் ஊருக்கு வருவான்.

எங்கள் இருவர் வீடுகளும் அடுத்தடுத்து இருக்கிறது. அனுசூயாவை என் மனைவி கார்த்திகா அக்கா முறை வைத்து கூப்பிடுவாள். ஆனால் நான் அனுசூயா என் வயது தான் இருப்பதால் ஒருமையில் தான் பேசுவேன். அவளைப் பற்றி கார்த்திகா சொன்னது ஆச்சரியமா இருந்தது. நான் “என்னடி சொல்றே, நீ எப்ப பாத்தே அனுசூயாவை?” என்றேன். அவள் ”அன்னிக்கு ஒரு நாள் அக்கா குளிச்சிக்கிட்டு இருந்துச்சு அப்ப முதுகு தேக்கச் சொல்லிக் கூப்பிட்டுச்சு.. அப்ப லேசா பாவாடை விலக எனக்கு அங்கேயுள்ள புதர் மாதிரி வளந்து கிடக்கற மயிரு தெரிஞ்சுச்சு மாமா” எனறவள் தொடர்ந்து “சரி மாமா, நீங்க ஷேவ் செஞ்சதுல எனக்கு மூடு வந்திருச்சு. வாங்க என்னை ஏறுங்க” என்றபடி மல்லாந்து படுத்துக் கொண்டு என்னை இழுக்க நான் அவளைப் போட்டு ஏறினேன். முடிந்த்தும் “ம்.. மாமா இதுக்குக் கொடுத்து வச்சிருக்கணும். நீங்க ஒரு மூணு நாள் வெளியூர் போய்ட்டாலே எனக்கு நீங்க ஏறாம என்னமோ மாதிரி இருக்கும். பாவம் அனுசூயா அக்கா, உங்கண்ணன் வருசத்துக்கு ஒரு தடவை வந்து ஒரு மாதம் ஏறிட்டுப் போயிட்டா மத்த நாள் அக்கா என்ன பாடுபடும்” என்றாள். நான் எழுந்து கைலியைக் கட்டியபடி ” என்ன கார்த்திகா, இன்னிக்குப் பூரா அனுசூயா புராணமே பாடறே” என்றேன். அவள் உடைகளைப் போடாமல் என்னை அணைத்துக் கொண்டபடி “ஏன் மாமா, ஊர்ல உலகத்தில எவ்வளவோ நடக்குது. நீங்க எப்படியாவது அனுசூயா அக்காவை நைஸ் பண்ணி ஏறுங்களேன்” என்றாள்.

நான் “ஏய் என்னடி சொல்றே” என்றதுக்கு அவள் “ஆமா மாமா நா உண்மையிலதான் சொல்றேன். யாருக்குத் தெரியப் போகுது. அனுசூயா அக்கா என்னை விட அழகு. அதுக்கு முன்காயும் பின்காயும் என்னை விடப் பெரிசு.. ஏன் மாமா அக்கா மேலே உங்களுக்கு ஆசையில்லியா?” என்றபடி என்னைப் பார்த்துக் கண்ணடித்தாள். பின் அவள் “நீங்க என்ன செய்வீங்களோ தெரியாது. நான் இன்னிக்கு எங்கம்மா வீட்டுக்குப் போய்விட்டு நைட்டுதான் வருவேன். அக்கா தனியாத்தான் இருக்குது. நான் வர்றதுக்குள்ள அதை நீங்க ஏறிடணும்” என்று சொன்னவள் அதன் படியே புறப்பட்டுப் போய்விட்டாள். போறதுக்கு முன் என் முன்பாகவே அனுசூயாவிடம் “அக்கா நான் போய்ட்டு நைட்டு வந்திடறேன். உங்க கொழுந்தனைக் கொஞ்சம் கவனிச்சிக்கிறுங்க” என்று வேறு சொல்லி விட்டுச் சென்றாள். கொஞ்ச நேரம் கழித்து நான் அனுசூயா வீட்டிற்கு சென்றேன். அனுசூயாவிற்கு கார்த்திகாவைவிட வளமான உடம்பு. தளதள்ன்னு இருந்தாள். என்னைப் பார்த்ததும் எப்போதும் இல்லாமல் எதோ சிந்தனையுடன் எனக்கு முதுகைக் காட்டியபடி நின்று கொண்டு இருந்தாள். பின் மெதுவாக “என்ன கொழுந்தனாரே கார்த்திகா என்ன சொல்லிட்டுப் போனாள்” என்றதும் நான் அவளைப் பின்புறமாக்க் கட்டிப்பிடித்து என் வலது கையால் அவள் முலையைப் பிடித்தபடி இட்து கையை அவள் சேலை மீது சாமானில் வைத்து கொத்தாகப் பிடித்தபடி “ம்.. அக்காவுக்கு புண்டை மயிரு புதரு மாதிரி இருக்கு. அதை சிரைச்சு விடச் சொன்னாள்” என்றபடி அவள் வாயில் முத்தமிட அவள் கண்கள் கிறங்க அப்ப்டியே சரிந்தாள். நான் அவள் ஆடைகள் முழுவதும் அகற்றிவிட அவள் வெட்கத்துடன் முகத்தை மூடியபடி அம்மணமாக்க் கிடந்தாள். கார்த்திகா சொன்னப்டி அவள் முலைகள் யாழ்ப்பாணத் தேங்காய் சைசிலும் அவள் குண்டிகள் பூசணிக்காய் அளவிற்கும் இருந்தன. அவள் புண்டையில் மயிரை அகற்றி பல மாதங்கள் ஆகியிருக்கும். கரு கருவென் அடி வயிற்றில் ஆரம்பித்து பொச்செனப் பரவியிருந்த்து. பிளவே தெரியவில்லை. நான் அந்த மயிர்களை விலக்கி அவளது புண்டைப் பொத்தலில் நாக்கை உள்ளே விட அவள் ம்..ம்.. என முனகியபடி என் தலையை அழுத்திக் கொண்டாள். அப்புறம் என்ன கொஞ்ச நேரத்தில் அவள் புண்டையில் என் பூளைச் சொருக அது டைட்டாக என்னை விழுங்க கால்மணி நேரம் அவளைப் போட்டுப் புரட்டி எடுத்தேன். முடிவில் என் சுன்னி அமுத்த்தை அவள் சிதியில் ஊற்ற அவள் என்னை அணைத்தபடியே கிடந்தாள். பின் எழுந்து “கொழுந்தனாரே உங்க கொழு சூப்பரா என் புண்டையில் ஆழமா அகலமா உழுதுச்சு… ப்பா.. இதைத் தான் டெய்லி கார்த்திகா விட்டு ஓத்துக்கிறாளா?” என்றாள். அனுசூயா, கார்த்திகாவை விட பச்சையாகப் பேசியது ஆச்சரியமாக இருந்தது.

நான் காலையில் தான் கார்த்திகா புண்டையை ஷேவ் செய்துவிட்டதைச் சொல்லிவிட்டு “அனுசூயா உன் புண்டை மயிடை சிரைச்சி விடவா?” என்றதும் அனுசூயா, “அய்ய்ய்யோ அது முடியாது, உங்கண்ணன் தான் அவரு வர்றவரை புண்டையில மயிரை எடுக்கக் கூடாதுன்னு சொல்லியிருக்காரு, ஏன் அசிங்கம்மாயிருக்கா” என்றபடி தொடைகளை விரித்துக் கொண்டு காண்பித்தாள். நான் இல்லைம்மா உன் புண்டை ம்யிரும் வெறியேத்துதுன்னு அவள் புண்டை மயிரைக் கவ்வி இழுத்தேன். அப்புறம் கார்த்திகாதான் என்னை ஓக்கச் சொன்னாளா என்று கேட்டு விட்டு எனக்கு புண்டை மயிரு இவ்வளவு இருக்கும்னு அவளுக்கு எப்படித் தெரியும் என்றாள். நான் பாத்ரூமில் பார்த்த விஷயத்தை சொன்னேன். அப்புறம் அவளிடம் “அனுசூயா, உன்னையும் கார்த்திகாவையும் ஒண்ணாப் போட்டு ஓக்கணும் போல இருக்குடி” என்றதற்கு அவள் “அய்ய்ய்யோ அது மாட்டேன். எதோ ஆசைக்கு ஓக்கறது வேற. அவ முன்னாடியே அவ புருஷன் கூட ஓக்கறது சரியில்லை” என்று சொல்லி விட்டாள். கார்த்திகா திரும்பி வந்ததும் நடந்ததைச் சொன்னேன். அவளும் “அய்ய்ய்யோ அக்கா கூட ஒரே சமயத்தில் படுக்கறதா? ஐயோ நான் மாட்டேன்” என்கிறாள். எனக்கு இரண்டு இன்ப வல்லிகளையும் ஒன்றாகப் போட்டு எடுக்கணும்னு ரொம்ப ஆசை. ஆனால் இரண்டு பேருமே அதற்கு மறுப்பு சொல்கிறார்கள். எப்படி இவர்களை என் ஆசைக்கு ஓத்துக் கொள்ள வைப்பது? _____________ஹரீஷ்குமார்.

ஹரீஷ்குமார், (முதலில் Very Very Thanks You da Kanna. முறையாக யூனிகோடில் எழுதியதற்கு என் நன்றி. எல்லோரும் இது போல கேள்விகள் அனுப்பினால் என் வேலை எவ்வளவு எளிதாக இருக்கும் தெரியுமா ?) நீ கொடுத்து வச்சவன்பா. யாருக்கு இப்ப்டி மூத்தாளை ஓக்கச் சொல்லும் மனைவியும் கொழுந்தனை ஓக்க விடும் அத்தாச்சியும் கிடைப்பார்கள்? உன் சுன்னி அதிருஷ்டம் செஞ்ச சுன்னி. கண்ணுபட்டுடப் போகுது. உன் பொண்டாட்டி கார்த்திகாராணியிடம் சொல்லி சுத்திப் போடச் சொல்லு. ஆனால் அந்தக் கூதிக் கொழுப்பு பிடிச்ச உன் பெண்டாட்டியும் உன் கொழுந்தியாளும் உன்னை ரொம்பத்தான் ஏமாத்துறாங்க. உன் பெண்டாட்டியே உன் அத்தாச்சியை ஓக்கச் சொல்றா. உன் கொழுந்தியாளுக்கும் உன் பொண்டாட்டி சம்மதத்தோடதான் அவளை ஓக்கறேன்னு தெரியும். ஆனா ரெண்டு பேரும் ஒரே சம்யம் உன்கிட்ட படுக்க மாட்டாளுகளோ? இது சும்மா உனக்காகப் போடும் நாடகம்தான். அதுக்குப் பதிலடியா நீயும் பொய் சொல்லித்தான் அவளுகளை மடக்கணும். உன் பொண்டாட்டி கார்த்திகாவை ஓத்துட்டுப் படுத்திருக்கும் போது “கார்த்திகா, அனுசூயா ஓக்கும் போது எவ்வளவு பச்சையாப் பேசறா தெரியுமா? நீ ஏர்றதுன்னு சொல்றே. ஆனா அவ அழகா ஓக்கறதுன்னு சொல்றா. அவ புண்டையில் மயிரை சிரைச்சு விடவான்னு கேட்டேன். அதுக்கு முடியாதுன்னுட்டா. அண்ணந்தான் அவன் வர்றவரை மயிரை எடுக்க்க் கூடாதுன்னு சொல்லியிருக்கானாம். அவளுக்கு உன்னையும் பக்கத்துல வச்சிகிட்டு ஓக்கணும்னு ரொம்ப ஆசைடி நீ தான் மாட்டேன்கிறே” என்று பொய் சொல்லலாம். அதே போல அனுசூயாவை ஓக்கும் போது, “அனுசூயா, இந்த கார்த்திகா ரொம்ப மோசம்டி, என் பூளுத்தண்ணியை எப்பவும் சப்பி எடுப்பா. இப்ப மாட்டேங்கிறா. ஏன்னு கேட்டா உன் புண்டையில நான் ஓத்து ஊத்துன பின்னாடி, அப்படியே அவ உன் புண்டையில் வாயை வச்சி நான் விட்ட தண்ணியை நக்கணுமாம். அப்புறம் நான் அவளை ஓக்கும் போது உன் புண்டை மயிரை கடிச்சுகிட்டே இருக்கணுமாம். எனக்கும் அவ புண்டையை நக்கிக்கிட்டே உன்னை ஓக்கணும்னு ரொம்ப ஆசை, நீ தான் வேணாம்கிறே” என்று அவளிடம் பொய் சொல்லி இரண்டு காமவல்லிகளுக்கும் இந்த ஆசையை நன்றாக வளர்த்து விடலாம். இவ்வளவு ஓழ் ஆசை உள்ள அவர்கள் கூடிய சீக்கிரம் உன் ஆசைக்கு இணங்கி ஒரே கட்டிலில் பொச்சைப் பிளந்த்படி கிடப்பார்கள் ஹரிஷ். மாற்றி மாற்றி ஓழ்த்து இன்பம் அனுபவிப்பா! (சரி நீ என்ன மதுரைப் பக்கமா? அங்கேதான் அண்ணியை அத்தாச்சின்னு சொல்லுவாங்க. என்னவோ போ, அண்ணியா இருந்தா என்ன, அத்தாச்சியா இருந்தா என்ன, உன் சுன்னிக்கு பொச்சைக் காமிச்சா சரி) போப்பா உன் மெயிலுக்கு பதில் எழுதறதுக்குள்ள என் கூதி அரிக்குது. என் கொழுந்தனுக்கு போன் பண்ணி வரச் சொல்லணும் – என் அரிப்பை அடக்குறதுக்கு. OK Good Bye and Enjoy!

299 Comments

 1. air jordan white

  air jordan kids basketball shoes,air jordan 8 black gold canada shoes,nike air max sequent 3 black red white outlet shoes,adidas x 18.2 fg black gold white shoes

 2. air jordan 2 black white outlet shoes

  nike air huarache le cool grey pre order,buy cheap air jordan 7 (fusion) white black shoes,nike jordan 1 flight,wholesale nike air max 97 wotherspoon all pink sale

 3. nike roshe run black red shoes

  adidas yezzy boots 350 black white canada shoes,nikelab acg.07.kmtr black gold for cheap,adidas predator 18.3 ag black white outlet shoes,adidas x 18.3 fg black gold white shoes

 4. wholesale nike zoom white black shoes

  air jordan quarter socks,nike zoom kd 9 mens shoes,nike air max tavas black red canada shoes,adidas gazelle all blue canada shoes

 5. women nike kyrie red blue sale shoes

  nike air jordan 31 black red outlet shoes,womens asics gel kayano 20 black green on sale,womens asics gel kayano 23 all black on sale,mens asics gel quantum 360 brown blue black for cheap

 6. nike air vapormax flyknit purple pink orange shoes

  nike air max 90 youth gs shoes,adidas f50 adizero all white for cheap,nike air max 2018.5 black red white canada shoes,nike kobe venomenon 5 brown blue black shoes

 7. nike kobe bryant shoes india

  buy cheap nike magista yellow purple shoes,nike kd 6 nsw lifestyle all black uk,nike shox deliver blue uk,wholesale women nike air max tailwind yellow purple shoes

 8. air jordan 12 black red white for cheap

  wholesale nike zoom all out all red,wholesale air jordan true flight black green shoes,buy cheap nike magista opus fg red black australia,air jordan future low black flag

 9. nike magistax all red

  adidas predator tango 18.1 all pink sale,air max 90 black and white,nike hyperdunk 2013 court purple,nike air max 2017 leather silver brown

 10. air jordan 30 purple pink orange outlet shoes

  buy cheap nike kobe 5 white pink shoes,air jordan 13 red black australia,adidas harden on feet,nike kobe 7 red black australia

 11. adidas copa 17.1 tf white yellow red on sale

  nike internationalist ale brown,mens salomon speedcross 3 white yellow red canada shoes,nike air foamposite one all white canada shoes,nikelab air zoom strong black pink shoes

 12. cheap jordans 2016

  nike kobe 11 blue black shoes,nike air zoom yellow purple shoes,jordan son of mars red black australia,kd trey 5 4 price

 13. buy cheap jordan kids black red white for sale

  women nike air max 90 red blue sale shoes,wholesale nike magistax all white uk,air max 95 flyknit blue black shoes,buy cheap women nike air max 97 all pink sale

 14. air jordan cool grey 11 toddler

  nike air max classic bw black white shoes,nike hypervenom phantom iii tf black white shoes,adidas x 16.3 tf black green for cheap,adidas predator 18.1 fg all black on sale

 15. jordan hydro sandals black red white for sale

  air jordan 17 black red white shoes,nike zoom pg 2 black red shoes,adidas ace 17.3 in brown blue black canada shoes,adidas adizero 99g fg all blue canada shoes

 16. wholesale air max 2016 women white black shoes

  nike air max light black gold canada shoes,nike mercurial indoor shoes review,adidas x 18.1 fg all black for cheap,air jordan 31 (gs) black blue on sale

 17. nike zoom pg 2 black red shoes

  kids air jordan v red blue sale shoes,wholesale air jordan 6 all white uk,wholesale adidas predator tango 18+ white black shoes,buy cheap air jordan 7 all black uk

 18. adidas copa mundial all black canada shoes

  air jordan 14 black gold on sale,womens asics gel quantum 360 white red shoes,adidas copa 18.1 fg white red on sale,womens asics gel kayano 20 black red on sale

 19. nike magista kids all pink sale

  jordan cp3 4,adidas x 17+ purechaos all red,nike air max 95 ultra junior,kids air jordan ix yellow purple shoes

 20. jordan melo m5 black red white for sale

  nike mercurial series,women nike kyrie red blue sale shoes,wholesale air jordan fusion white black shoes,wholesale adidas predator tango 18+ red black shoes

 21. nike flyknit lunar 1 wolf grey black laser orange fruit

  nike air huarache kids black purple,latest nike mercurial soccer boots,air jordan 12 (fusion) red blue sale shoes,wholesale women nike kobe yellow purple shoes

 22. nike air jordan 14 black pink outlet shoes

  nike air huarache le cool grey pre order,buy cheap air jordan 7 (fusion) white black shoes,nike jordan 1 flight,wholesale nike air max 97 wotherspoon all pink sale

 23. jordan shoes max black gold white shoes

  adidas ace 16.1 tf black gold shoes,mens asics gel scram 3 black white outlet shoes,adidas superstar black red white shoes,adidas x tango 17.3 tf black red on sale

 24. adidas predator tango 18.1 all pink sale

  wholesale air jordan 30.5 red blue sale shoes,jordan air spike 40 yellow purple shoes,wholesale adidas ace 17.1 primeknit all white uk,buy cheap adidas ace 17+ purecontrol red black shoes

 25. nike free run commuter mens 2017

  nike air foamposite one black gold white canada shoes,nike air flight 89 white yellow red for cheap,nike air max 90 office shoes,air jordan 13 white yellow red shoes

 26. wholesale nike mercurialx blue black shoes

  nike mercurial vapor xii all red,air jordan cp3,buy cheap nike tiempo legend all pink sale,nike kyrie 3 black gold

 27. nike kd 10 brown blue black outlet shoes

  wholesale nike zoom all out all red,wholesale air jordan true flight black green shoes,buy cheap nike magista opus fg red black australia,air jordan future low black flag

 28. buy cheap nike air force one all black uk

  buy cheap nike air vapor max yellow purple shoes,women nike air max 95 red black shoes,wholesale adidas x 16+ red blue sale shoes,buy cheap jordan accolades premier yellow purple shoes

 29. womens asics gel kayano 22 all black canada shoes

  adidas x tango 17+ black white shoes,adidas x tango 17.3 ic black gold white outlet shoes,nike kobe venomenon 6 black red on sale,nike internationalist vs new balance

 30. air jordan retro 12 purple and black

  nike air max light black gold canada shoes,nike mercurial indoor shoes review,adidas x 18.1 fg all black for cheap,air jordan 31 (gs) black blue on sale

 31. myfaccia says:

  myfaccia

  mackage messenger hat 2017 mens adidas gazelle ii white leather trainers elite alex smith jersey kansas city chiefs 11 impact black barnette tony 43 jersey xl nhl jerseys philadelphia flyers 28 claude giroux orange jerseys winte with c patch adidas ene…

 32. enescomert says:

  enescomert

  nobis condor jacket nike air max cage green bvlgari mens wedding ring nike tanjun grey fabric black womens north face denali how many charms fit on pandora bangle

 33. scarystate says:

  scarystate

  how much are ray ban aviator sunglasses hermes brown enamel clic h bracelet narrow width 18mm in silver nike air presto palm green for sale mackage outerwear sale zimbabwe the north face jacket men goretex prada saffiano small crossbody bag

 34. sterneanswers

  under armour micro g torch mens silver yellow adidas springblade drive vs nike air max new york jets 99 mark gastineau white road nike elite jersey nike zoom structure 20 white nike huarache hot lava solid color kyrie 2 black mint

 35. emanmoon says:

  emanmoon

  hermes constance 24 price prada tote lookup christian louboutin blue sole wedding shoes mackage coat.com review tory burch crossbody bag amazon nike free run 5.0 mujer aliexpress

 36. ochula says:

  ochula

  coach backpack purse outlet hours adidas eqt adv herre gr氓 new balance 13 4e salvatore ferragamo belt for kids mackage handbag uk interest adidas zx 600

 37. bitcashgrams says:

  bitcashgrams

  mackage adali coats ca tall ugg boots

 38. freakvr says:

  freakvr

  mackage brown coat michael kors handbags online store singapore mens moncler coat cheap mens ray ban wayfarer sizes 54mm pre owned mulberry handbags uk price blue grey mens nike free tr2 shoes

 39. perialetheia says:

  perialetheia

  burberry cashmere heart scarf nobis yatesy uk lebron 13 low cool grey for sale links of london charm pink hangbaglinks of london sweetie braceletclearance gold red womens nike air force 1 flyknit high shoes the north face resolve reflective jacket

 40. nomorbogor says:

  nomorbogor

  hermes wallet authentication adidas energy boost kaufen giuseppe zanotti patent leather pumps adidas yeezy boost foot locker eu nike air max invigor kvinners gull louboutin boots price engineering

 41. headmull says:

  headmull

  baby blue air max womens nike air huarache ultra pink pink red womens nike shox avenue shoes coach black leather crossbody game peyton manning youth jersey denver broncos 18 super bowl xlviii lights out grey air jordan retro 14 black and red

 42. reprebates says:

  reprebates

  limited vinny curry youth jersey philadelphia eagles 75 alternate black nike air max 97 silver bullet drop hermes circus scarf nike flyknit roshe run hype femme barato nike air max tailwind 7 mujeres blanco oakley mens flak jacket xlj rectangular sungl…

 43. jellyville says:

  jellyville

  ray ban black and white wayfarer mackage yara jacket nike foamposite versace wale adidas superstar j s78655 adidas originals skate shoes adidas neo high gold

 44. ourfamilywebs

  nike air force 1 puerto rico sko coach bag verification result nike shox tl3 price in india womens adidas light green gazelle og trainers multicolor fendi belt mackage kay coat canada flights

 45. godsentmusic says:

  godsentmusic

  mackage grey coat lebron 12 all black awesome game dee milliner jersey new york jets 27 road white size 50 ferragamo belt ray ban rb2140 black red 1016 wayfarer zeon colorado avalanche hat blue

 46. selvasurf says:

  selvasurf

  nike free 4.0 v2 herre guld michael kors jet set crossbody peanut under armour clutchfit drive notre dame for sale nc nike limited mens pittsburgh steelers 84 antonio brown 80th anniversary throwback nfl jersey 89.99 nike air max neon kaufen yellow pin…

 47. soknorealtor says:

  soknorealtor

  ferragamo belt small buckle ray ban aviator 72mm uk chicago bulls lightgrey snapback hats 2018 black ray ban round metal mirror news nike free flyknit 3.0 black and white nike cortez pearl pink elephant

 48. trncizolasyon

  expedition parka canada goose price burberry scarf how much price prada backpack saks gallery nike womens dunk sky hi vintage giuseppe zanotti design sandals nike air max plus uk

 49. uctweets says:

  uctweets

  nike kyrie 2 multicolor key air jordan 12 gamma blue retail christian louboutin equestria 160 platform boots sale pandora square ring ray ban flash lenses copper drug prada vela backpack

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.