Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

காஞ்சீபுரம் மச்சேஸ்வரர் கோவில் காமம்! பரபரப்பு ஸ்பெஷல் ரிப்போர்ட்!

காஞ்சீபுரம் மச்சேஸ்வரர் கோவில் காமம்! பரபரப்பு ஸ்பெஷல் ரிப்போர்ட்!

gurukal

காஞ்சீபுரம் கோவிலில் நடந்த காம லீலைகளை “கோவிலில் நடந்த சல்லாபம்” என்ற தலைப்பில் வீடியோக்களாக பிரசுத்திருந்தோம். இதில் பலர், இது வெறும் கற்பனை என்று கருத்துக்களை தெரிவித்திருந்தனர். கடந்த சில நாட்களாக இவரை
“அசிங்க அர்ச்சகர் தேவநாதன் கைது ” என்று பல நாளிதழ்கள் படங்களுடன் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன!
1 1

வீடியோக்கள்:
இந்த அர்ச்சகர், தன மொபைல் கேமராவை பயன்படுத்தி பல பெண்களுடன் ஒக்கும் காட்சிகளை வீடியோ எடுத்துள்ளார். உதாராணமாக, நேற்று நாம் பிரசுரித்த வீடியோவில் ஒரு பெண்ணின் முலைகளை சப்பிக் கொண்டிருக்கும்
தேவநாதன், கோவிலுக்குள் யாரவது வருகிறார்களா என்று பார்த்த படியே தன் ‘வேலையை’ தொடருகிறார். திடீரென்று சாமி கும்பிட ஒருவர் வந்ததும், உடையை சரி செய்துகொண்டு அவருக்கு விபூதி தட்டை எடுத்து விபூதி கொடுத்து விட்டு, அவர் போனதும் தன் காம லீலையை தொடருகிறார். இது பல வருடங்களாக தொடர்ந்து, பல பெண்களிடம் இது போல தொடர்பு வைத்துள்ளாராம் இவர்.

பெண்களை வளைத்தது எப்படி?

இவர் முதலில் சாமி கும்பிடும் பெண்களிடம் மிகவும் பணிவாகவும் பக்தியாகவும் பேசுவாராம். அந்த பெண்களுக்கு அதீத கடவுள் நம்பிக்கை இருத்தால், மெல்ல பேச்சு கொடுத்து தினமும் இந்த சாமியை கும்பிட வரவேண்டும் என்று அன்புக் கட்டளை போடுவாராம். சில நாட்களுக்கு பிறகு அவர்கள் நம்பிக்கையை பயன்படுத்திக் கொண்டு, கர்ப்பக்கிரகத்துக்குள் உடலுறவு கொண்டால், தெய்வ கடாட்சியம் கிட்டும் என்றும், சாமி சிலை முன் கலவை செய்வது, பல ஆண்டுகளுக்கு இளமையை தரும் என்றும் நம்ப வைப்பாராம்! மேலும் ஒரு பெண் நேற்று காவல் துறையில் ஒரு புதிய முறையை பற்றி புகார்
கொடுத்துள்ளாராம். அதாவது, சாமி கும்பிட வந்த இந்த பெண்ணிடம் இந்த அர்ச்சகர் பொங்கல் பிரசாதம் கொடுத்துள்ளார். அதை சாப்பிட்ட அந்த பெண்ண அரை மயக்கமாக, அவரை அப்படியே தூக்கிச் சென்று கருவறைக்குள் வைத்து அரை மணிக்கு மேல் அனுபவித்து விட்டாராம் இந்த அர்ச்சகர்.

காவல்துறையிடம் சிக்கியது எப்படி?

இவர் பல ஆண்டுகளாக இதை செய்தும் இவரை பற்றி யாருமே புகார் கொடுக்காதது குறிப்பிடத் தக்கது. இவரால் ஒக்கப் பட்ட எல்லா பெண்களுமே கப்சிப் என்று இதுவரை இருந்துள்ளார்கள். போன மாதம் இவர் செல்போன் பழுது அடைந்து விட்டதால், அதனை ஒரு செல்போன் ரிப்பேர் கடையில் கொடுத்துள்ளார்
தேவநாதன். அந்த கடையில் வேலை பார்த்தவர் இந்த வீடியோக்களை கண்டு அசந்து போய், அதை கம்ப்யூட்டரில் டவுன்லோட் செய்து, சிடி போட்டு விற்று விட்டாராம். இது மிகவும் பிரபலம் அடைந்த்ததன் மூலமே காவல் துறை இவரை கைது செய்ய முடிந்ததாம்.

பத்திரிக்கைகளும் பொதுமக்களும்

கிட்டத்தட்ட எல்லா பத்திரிகைகளும் இவரை ‘அசிங்க அர்ச்சகர்’ என்றும் ‘பெண்களை கற்பழித்த காமுகன்’ என்றும் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. பல சங்கங்களும் இவரை “பெண்களை பலவந்தப் படுத்தியதாக’ கண்டனம் வெளியிட்டாலும், வீடியோக்களைப் பார்த்த அனைவருமே எல்லா பெண்களும் மனம் இணங்கியே இவருடன் உடலுறவு கொள்வதை ஒப்புக் கொள்ளத்தான் வேண்டும். சில பெண்கள், லீலைகளின் போது சிரிப்பதும், விளையாட்டாக பழித்து காட்டுவதையும் பார்க்க முடிகிறது. இதனால் காஞ்சீபுரம் பொது மக்கள் ‘சான்ஸ் கிடைச்சது, சால்னா சாப்பிடாரு’ என்று ஏக்கத்தோடு சொல்லிவிட்டு தங்கள் வேலையை பார்க்கிறார்களாம்!

39 Comments

 1. nike air max 97 womens black purple

  nike mercurial superfly fg lila blau schwarz nike shox avenue gold red nike air max thea cargo khaki light green mens nike flyknit lunar 2 grey orange nike air jordan 14 black toe nike flyknit racer sale adidas zx 850 orange gold reebok realflex blue

 2. kevin durant biography

  adidas yeezy boost green orange,nike max zero kids orange red,air jordan 7 black suede,adidas yeezy 750 boost melbourne online

 3. adidas superstar easy blue black

  adidas springblade 2m tenisice nike internationalist beige pink womens nike air presto green black air max 2015 nike 2013 red nike cortez nylon ebay red purple mens nike air max 2018 shoes chuteira nike mercurial vapor rosa nike air pegasus 92 black gr…

 4. nike free flyknit 3.0 blanco negro naranja para canada

  sort orange hvid new nike air max,alle rød nike kd 9 uk sko,grå rød sort air jordan 7 uk sko,blå rød hvid new air jordan cp3.x uk sko

 5. fotbollströjor

  With thanks for sharing this good web site.

 6. billige fotballdrakter

  Wow cuz this is great job! Congrats and keep it up.

 7. maglie del calcio

  The stuff is rather important. sites:ggglese.com

 8. thecarolinatc

  mackage handbag hooks tickets women north face packable jacket prada loafers sale adidas ultra boost 3.0 all black limited kevin williams youth jersey new orleans saints 93 road white kyrie 3 red samurai armor

 9. hbshbuick says:

  hbshbuick

  mackage handbag hooks tickets women north face packable jacket prada loafers sale adidas ultra boost 3.0 all black limited kevin williams youth jersey new orleans saints 93 road white kyrie 3 red samurai armor

 10. trickyourride

  womens new balance navy white 996 trainers authentic versace belt mackage crossbody longchamp suitcase nike kobe xi white limited peyton manning jersey denver broncos 18 fem fan white super bowl 50 bound von miller nike limited jersey

 11. mobilekosar says:

  mobilekosar

  buy hermes scarf online birkin hermes cost prada bags 2017 map louboutin flat definition kids mackage coat sale mens wallets tory burch leather shoulder bag

 12. paulawooley says:

  paulawooley

  nike darwin uk emporio armani belt mackage evana coat pants adidas pure boost pris nba jerseys detroit pistons 33 grant hill red throwback jerseys baltimore ravens jersey 2016

 13. brooklyngay says:

  brooklyngay

  nike mens lunar trout spectrum metal baseball cleat hermes pegasus scarf air jordan 6 maroon mens black nike shox nz vs r4 ray ban aviator polarized 58 ralph lauren polo toddler update

 14. karenconti says:

  karenconti

  links of london necklace dolphin and balletstockists of links of londonpopular stores nike lebron 14 gold pink mackage crossbody goyard new the north face mens shellrock softshell jacket prada satchel bag adidas tubular doom primeknit beige

 15. drlunaworld says:

  drlunaworld

  mackage messenger settings user north face denali mens fleece jacket on sale uk

 16. lbclubmitu says:

  lbclubmitu

  fendi scarf for women hermes kelly 25 vs 28 prada sneakers grey red louboutin boots sizing zip mackage satchel luggage you can carry tory burch french grey handbag

 17. mntartanday says:

  mntartanday

  nike air max tavas black philippines parajumpers vest reflector panel fendi fur scarf value of hermes birkin bag prada sunglasses pr 03ms jimmy choo blue pumps

 18. ncaa t shirts cal bears verde

  youth 2012 new nhl jerseys san diego charger 17 philip rivers grey vapor elite jerseys,limited matt moore mens jersey miami dolphins 8 home aqua green nfl,limited daquan jones youth jersey tennessee titans 75 home light blue nfl,nike atlanta falcons 33…

 19. illustrateh says:

  illustrateh

  parajumpers long bear takki jackor burberry cashmere scarf navy hermes bracelet price in india prada backpack grommets doze christian louboutin best sale pumps black tights best mackage jacket ideas on pinterest

 20. tranhkhoathan

  mackage backpack bags you can personalize north face mens evolution ii triclimate 3 in 1 jacket dimensions prada nylon handbags black nike free run 2 whiteout drew brees 9 jersey xl womens air max 90 em grey orange

 21. companiens says:

  companiens

  mulberry antony messenger across body bag korea lebron 12 low dunkman qb parajumpers light long bear womens jacket burberry classic check scarf best hermes scarf designs prada shoulder jet set br4253 handbags coffee

 22. esterbed says:

  esterbed

  womens nike free 5.0 khaki hermes constance wallet price adidas nmd runner vapour pink light onix exclusive zero coach waverly bags online nz kobe 11 blue flamingo new balance 1080 v6 femme

 23. newmadagasca says:

  newmadagasca

  air jordan 14 retro last shot game justin rogers washington redskins youth alternate jersey 35 80th anniversary burgundy red kris bryant jersey sales nike dunk high lux sp gym red prada backpack celebrities leaving mulberry purse inside house

 24. taxhelpcentre

  nike air force 1 puerto rico sko coach hobo crossbody purse uk adidas zx flux damen neu adidas stan smith suede mens size 50 ferragamo belt mackage ingrid jacket for sale

 25. servicioswom says:

  servicioswom

  prada sunglasses round top mulberry continental purse black jack

 26. reprebates says:

  reprebates

  hermes double tour leather bracelet red with gold nike lebron 14 gold pink mackage crossbody exercise while pregnant north face long down coat macys prada brown leather bag nike flyknit air max womens

 27. cosonventa says:

  cosonventa

  mulberry wallet orange ga nike air lunar racer parajumpers michelle coat jacket burberry mens silk scarf hermes picotin gold prada shoulder bags 2016 youtube

 28. introtecint says:

  introtecint

  prada mens tote inc mulberry alexa bag red inside

 29. zanascuisine says:

  zanascuisine

  adidas zx 700 collegiate navy mens white ferragamo belt mackage winter coats toronto international adidas eqt support red chicago white sox 72 fisk black jersey dallas stars kids jersey

 30. emanmoon says:

  emanmoon

  mackage messenger settings user north face denali mens fleece jacket on sale uk

 31. wtaarchitects

  air jordan 8 retro black aqua blue nike flyknit lunar 1 gold silver oakley oil drum sunglasses ralph lauren polo white button down kragen ray ban folding wayfarer 50 bvlgari divas dream rose gold earrings with pave diamonds

 32. tustinvillage

  michael kors orange shoulder bag experiment mens moncler parka jacket ladies oakley half jacket sunglasses polarized mulberry mini lily black silver rate nike sb dunk pigeon riot parajumpers irene dames winterjas meaning

 33. foolheartedly

  mackage backpack jordan kids north face aconcagua down vest login prada saffiano zip around wallet adidas superstar brown jared goff 16 jersey nike air presto high cost

 34. syunpatsu says:

  syunpatsu

  fendi bags pictures small black prada purse north face resolve jacket australia mulberry weekend bag mens miami heat basketball cap hermes scarf history

 35. eulatest says:

  eulatest

  nike air force 1 puerto rico sko coach crossbody bags purple quality lebron soldier 9 mens yoga new balance 999 womens ferragamo belt vs gucci belt mackage diana military coat mens

 36. rawnessoflife

  ray ban mirrored aviators rose tree mulberry handbag polish quality nike kyrie 4 womens grey green parajumpers kodiak vacation burberry spring scarf hermes small h belt

 37. thecancerinfo

  new balance 993 womens pink black buy hermes scarf nike air force 1 puerto rico sko coach mini borough oxblood ink air jordan 13 retro black red lil wayne mens nike air huarache red

 38. asinagaojisan

  north face apex bionic hoodie sale parajumper windbreaker herr thick burberry scarf jordan super. ugg grey ankle boots oakland raiders 15 michael crabtree olive 2017 salute to service limited jersey

 39. wakunga says:

  wakunga

  prada bag europe map mulberry clutch gold us nike lebron zoom soldier 1 for sale hermes cliquetis silk scarf nike air force 1 puerto rico sko coach hobo handbags on sale za

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.