Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

காஞ்சீபுரம் மச்சேஸ்வரர் கோவில் காமம்! பரபரப்பு ஸ்பெஷல் ரிப்போர்ட்!

காஞ்சீபுரம் மச்சேஸ்வரர் கோவில் காமம்! பரபரப்பு ஸ்பெஷல் ரிப்போர்ட்!

gurukal

காஞ்சீபுரம் கோவிலில் நடந்த காம லீலைகளை “கோவிலில் நடந்த சல்லாபம்” என்ற தலைப்பில் வீடியோக்களாக பிரசுத்திருந்தோம். இதில் பலர், இது வெறும் கற்பனை என்று கருத்துக்களை தெரிவித்திருந்தனர். கடந்த சில நாட்களாக இவரை
“அசிங்க அர்ச்சகர் தேவநாதன் கைது ” என்று பல நாளிதழ்கள் படங்களுடன் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன!
1 1

வீடியோக்கள்:
இந்த அர்ச்சகர், தன மொபைல் கேமராவை பயன்படுத்தி பல பெண்களுடன் ஒக்கும் காட்சிகளை வீடியோ எடுத்துள்ளார். உதாராணமாக, நேற்று நாம் பிரசுரித்த வீடியோவில் ஒரு பெண்ணின் முலைகளை சப்பிக் கொண்டிருக்கும்
தேவநாதன், கோவிலுக்குள் யாரவது வருகிறார்களா என்று பார்த்த படியே தன் ‘வேலையை’ தொடருகிறார். திடீரென்று சாமி கும்பிட ஒருவர் வந்ததும், உடையை சரி செய்துகொண்டு அவருக்கு விபூதி தட்டை எடுத்து விபூதி கொடுத்து விட்டு, அவர் போனதும் தன் காம லீலையை தொடருகிறார். இது பல வருடங்களாக தொடர்ந்து, பல பெண்களிடம் இது போல தொடர்பு வைத்துள்ளாராம் இவர்.

பெண்களை வளைத்தது எப்படி?

இவர் முதலில் சாமி கும்பிடும் பெண்களிடம் மிகவும் பணிவாகவும் பக்தியாகவும் பேசுவாராம். அந்த பெண்களுக்கு அதீத கடவுள் நம்பிக்கை இருத்தால், மெல்ல பேச்சு கொடுத்து தினமும் இந்த சாமியை கும்பிட வரவேண்டும் என்று அன்புக் கட்டளை போடுவாராம். சில நாட்களுக்கு பிறகு அவர்கள் நம்பிக்கையை பயன்படுத்திக் கொண்டு, கர்ப்பக்கிரகத்துக்குள் உடலுறவு கொண்டால், தெய்வ கடாட்சியம் கிட்டும் என்றும், சாமி சிலை முன் கலவை செய்வது, பல ஆண்டுகளுக்கு இளமையை தரும் என்றும் நம்ப வைப்பாராம்! மேலும் ஒரு பெண் நேற்று காவல் துறையில் ஒரு புதிய முறையை பற்றி புகார்
கொடுத்துள்ளாராம். அதாவது, சாமி கும்பிட வந்த இந்த பெண்ணிடம் இந்த அர்ச்சகர் பொங்கல் பிரசாதம் கொடுத்துள்ளார். அதை சாப்பிட்ட அந்த பெண்ண அரை மயக்கமாக, அவரை அப்படியே தூக்கிச் சென்று கருவறைக்குள் வைத்து அரை மணிக்கு மேல் அனுபவித்து விட்டாராம் இந்த அர்ச்சகர்.

காவல்துறையிடம் சிக்கியது எப்படி?

இவர் பல ஆண்டுகளாக இதை செய்தும் இவரை பற்றி யாருமே புகார் கொடுக்காதது குறிப்பிடத் தக்கது. இவரால் ஒக்கப் பட்ட எல்லா பெண்களுமே கப்சிப் என்று இதுவரை இருந்துள்ளார்கள். போன மாதம் இவர் செல்போன் பழுது அடைந்து விட்டதால், அதனை ஒரு செல்போன் ரிப்பேர் கடையில் கொடுத்துள்ளார்
தேவநாதன். அந்த கடையில் வேலை பார்த்தவர் இந்த வீடியோக்களை கண்டு அசந்து போய், அதை கம்ப்யூட்டரில் டவுன்லோட் செய்து, சிடி போட்டு விற்று விட்டாராம். இது மிகவும் பிரபலம் அடைந்த்ததன் மூலமே காவல் துறை இவரை கைது செய்ய முடிந்ததாம்.

பத்திரிக்கைகளும் பொதுமக்களும்

கிட்டத்தட்ட எல்லா பத்திரிகைகளும் இவரை ‘அசிங்க அர்ச்சகர்’ என்றும் ‘பெண்களை கற்பழித்த காமுகன்’ என்றும் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. பல சங்கங்களும் இவரை “பெண்களை பலவந்தப் படுத்தியதாக’ கண்டனம் வெளியிட்டாலும், வீடியோக்களைப் பார்த்த அனைவருமே எல்லா பெண்களும் மனம் இணங்கியே இவருடன் உடலுறவு கொள்வதை ஒப்புக் கொள்ளத்தான் வேண்டும். சில பெண்கள், லீலைகளின் போது சிரிப்பதும், விளையாட்டாக பழித்து காட்டுவதையும் பார்க்க முடிகிறது. இதனால் காஞ்சீபுரம் பொது மக்கள் ‘சான்ஸ் கிடைச்சது, சால்னா சாப்பிடாரு’ என்று ஏக்கத்தோடு சொல்லிவிட்டு தங்கள் வேலையை பார்க்கிறார்களாம்!

1,331 Comments

 1. mommypads says:

  mommypads

  jordan 11 holiday exclusive adidas superstar 2 light blau nike lunarglide 7 purple shampoo ray ban round metal green mirror reebok gl 6000 white nike lebron 4

 2. byvestella says:

  byvestella

  cody whitehair womens limited olive jersey nike nfl chicago bears 2017 salute to service 65 puma evopower 3 turf soccer boots hvid orange sort jordan 1 flight 2 sort hvid r酶d nike kobe 10 elite guld orange adidas samba primeknit orange rouge mennns asi…

 3. ray ban sunglasses wayfarer folding

  under armour curry 4 green germany air jordan 4 gr酶n gr氓 ray ban polarized green lens white ohio state hat nike roshe run grey womens australia nike dunk ni帽os zapatos azul p煤rpura

 4. exetervanhire

  nike lebron 14 triple noir qasas jordan 4 bianca cemaschiot pas cher nike dashawn hand ash one color detroit lions nfl 93 pullover hoodie nfl womens nike buffalo bills 50 ramon humber royal blue name number logo t shirt adidas superstar femminile nero…

 5. air jordan retro 3 cielo blu oro

  womens nike lunarglide 7 pink grey nike kobe 12 lilla bl氓 kvinners nike free fit 2 all svart mens asics gel noosa tri 8 orange blue nike air max 90 em r酶d gr氓 nike air max 1 kvinners himmelen bl氓 gul

 6. shanibazaar says:

  shanibazaar

  air max thea blue pink womens nike nike lunarglide 6 kvinners hvit r酶d free 4.0 flyknit r酶d l酶ping sko oakley limited edition jupiter camo frogskins sunglasses manual nike limited customized jersey nfl seattle seahawks mens alternate grey nike air zoom…

 7. polo ralph lauren rouge polo shirt

  nike air max 1 qs rosso engine oakley sunglasses for baseball express chicago bears baseball cap mens nike free run 4.0 v3 orange white nike air force 1 gul and svart ops 3 new era black cap

 8. dadees says:

  dadees

  nike womens jake rudock ash one color detroit lions nfl 14 t shirt 2014 15 chelsea fc 26 terry home soccer shirt kit jordan 4 legend blue for sale nike air huarache tech andre agassi chicago white sox new era fitted hat quiz nike air max 95 red gym

 9. bermudabrands

  nike lebron 14 gold pink mackage handbag vintage girl north face hyvent jacket hood jack prada catwalk cinema sunglasses new balance 420 black white nationals 28 jayson werth white cool base stitched youth mlb jersey

 10. joalby says:

  joalby

  tory burch robinson messenger bag le coq sportif trainers sale mackage down coat michael kors bags uk grey jr moncler vest leather ipad air ray ban mirrored polarized

 11. mylinkstv says:

  mylinkstv

  padres 31 dave winfield brown cool base stitched youth mlb jersey air max 2015 tailwind zdeno chara 33 boston bruins reebok premier alternate jersey small nike air max invigor womens pink orange new balance m574jh retro charcoal grau nike air max 90 fe…

 12. celtivision says:

  celtivision

  tenis nike shox r4 roxo how to tell if hermes bracelet is real nike air force 1 puerto rico sko coach bag orange kenya under armour curry 1 low womens blue orange new balance 991 colori

 13. thecampingman

  air jordan eclipse orange red majestic new york yankees longline baseball jersey asos nike roshe two flyknit himmelen bl氓 s酶lv

 14. womens adidas nmd runner orange spain

  nike air huarache bl氓 and gull adidas springblade pro jaune gris air max 2016 pink and grey nike lakers 22 elgin baylor green salute to service nba swingman jersey mennns ralph lauren rugbys gul beige kd 7 boy ice cream

 15. prada vs0305 handbags in dark green 45

  nike ash brett maher backer nfl 2 dallas cowboys pullover hoodie new balance 1300 womens blue gold nike roshe print one femmes salomon speed cross 3 rose blanc ray ban justin sunglasses tortoise kansas city royals jersey xl

 16. warrnamboolag

  mujeres nike roshe run verde gris nike lebron lyser酶d sort under armour curry 2 svart gul mujeres nike kd 7 azul verde nike kd 9 gr酶n himmelbl氓 air jordan 13 university blu

 17. sesliesenyurt

  nike hyperrev 2016 blue ink kd 7 strap lightning asics gel kayano 20 noir instructions air max thea palm green university nike hypervenom phantom clearance navy tactical hat

 18. nike roshe run floral bleu noir graffiti pattern

  femminile adidas yeezy boost 350 maschiota verde carolina hurricanes new era nhl gray black 59fifty cap blanc converse trainers nike air force 1 mid femmes noir nike hyperdunk 2015 mid schwarz jade rob gronkowski jersey for sale

 19. nike basketball kobe

  nike air jordan 1 retro high og nrg gold toe 861428 007 olympic ca 76 pk subban white 100th anniversary stitched nhl jersey femmes ralph lauren short rouge gris nike flyknit racer limited edition jual prada mens footwear in red silver 138 air jordan me…

 20. idlvisual says:

  idlvisual

  nike blazers mid suede azul air max 2015 nero maschio nike hyperdunk supreme basketball sko nike kyrie 3 royal bleu kitchen air jordan retro 11 lila himmelblau white long sleeve polo shirt mens

 21. weissewelt says:

  weissewelt

  nike air presto id herren schuh adidas soccers schuhe schwarz blau kvinners nike air max tailwind 7 rosa lilla roshe run bianca with nero swoosh hombres nike roshe run triangle gris oro nike free rn in esecuzione scarpa maschio width

 22. kobe 9 high krm ext schwarz

  air jordan retro 1 kvinners s酶lv r酶d nike shox current verde cielo azul adidas rose himmelbl氓 hvid nike huarache utility blu grigio nike lebron soldier 10 rosa gituttio dam盲nner asics gel noosa tri 8 orangen silber

 23. thepoolfloats

  ralph lauren pink short sleeve shirt adidas zx 630 grau ray ban rb4170 mackage isabel coat sale buy air max 90 online air jordan 3 retro black cat low top

 24. divyangbazar says:

  divyangbazar

  red womens nike free running shoes shoes minnesota baseball hat nike kd 7 all white boy grade school air jordan son of mars rose argent elite nike navy blue mens marcus martin alternate jersey nfl 63 dallas cowboys vapor untouchable throwback 2014 15 c…

 25. armandopaz says:

  armandopaz

  femmes air jordan retro 5 rouge violet ua clutchfit drive arancia grigio nike sb stefan janoski max white silver nike sb stefan janoski max kvinders himmelbl氓 guld adidas neo suede argento viola nike free run 3 womens red purple

 26. bugridder says:

  bugridder

  prada backpack bag adidas zx 750 kw braxton miller 13 jersey uk red gold mens nike lebron 15 shoes burberry heritage stone check cashmere scarf nike lebron 13 low lmtd method

 27. nike free run flyknit khaki

  nike limited bradley mcdougald jersey 30 nfl seattle seahawks youth road white nike warriors 4 quinn cook black nba swingman statement edition jersey kobe crazy 8 viola and gituttio womens adidas nmd runner orange spain where to comprar jordan retro 5…

 28. prohaarklinik

  air jordan reveal green sky blue nike air max bw dam盲nner orangen grau air jordan retro 17 rosado amarillo nike sb stefan janoski max kvinders hvid lilla kvinners asics gel noosa tri 10 s酶lv rosa nike free run 2 black pink

 29. miendiation says:

  miendiation

  nike free run 2 tumblr nike sb stefan janoski max mens gold yellow jordan snapback gold nike huarache exclusive junior adidas porsche design iii rosa schwarz nike washington redskins customized burgundy red alternate stitched vapor untouchable limited…

 30. air jordan 11 retro low sort zest

  jordan 11 white laces handbags prada 2016 red pink mens nike flyknit lunar 2 shoes lunarglide 8 kvinders sort guy air jordan jumpman team womens blue black air jordan 1 retro low og black queen

 31. nike blazer low hvit l忙r

  nike air max thea zapatilla de deporte gris nike air presto camouflage women grey orange under armour heather blitzing cap nike flyknit air max hombres light naranja negro azul asics gel noosa tri 9 pink adidas pr酶dator r酶d and hvit

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.