Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

காஞ்சீபுரம் மச்சேஸ்வரர் கோவில் காமம்! பரபரப்பு ஸ்பெஷல் ரிப்போர்ட்!

காஞ்சீபுரம் மச்சேஸ்வரர் கோவில் காமம்! பரபரப்பு ஸ்பெஷல் ரிப்போர்ட்!

gurukal

காஞ்சீபுரம் கோவிலில் நடந்த காம லீலைகளை “கோவிலில் நடந்த சல்லாபம்” என்ற தலைப்பில் வீடியோக்களாக பிரசுத்திருந்தோம். இதில் பலர், இது வெறும் கற்பனை என்று கருத்துக்களை தெரிவித்திருந்தனர். கடந்த சில நாட்களாக இவரை
“அசிங்க அர்ச்சகர் தேவநாதன் கைது ” என்று பல நாளிதழ்கள் படங்களுடன் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன!
1 1

வீடியோக்கள்:
இந்த அர்ச்சகர், தன மொபைல் கேமராவை பயன்படுத்தி பல பெண்களுடன் ஒக்கும் காட்சிகளை வீடியோ எடுத்துள்ளார். உதாராணமாக, நேற்று நாம் பிரசுரித்த வீடியோவில் ஒரு பெண்ணின் முலைகளை சப்பிக் கொண்டிருக்கும்
தேவநாதன், கோவிலுக்குள் யாரவது வருகிறார்களா என்று பார்த்த படியே தன் ‘வேலையை’ தொடருகிறார். திடீரென்று சாமி கும்பிட ஒருவர் வந்ததும், உடையை சரி செய்துகொண்டு அவருக்கு விபூதி தட்டை எடுத்து விபூதி கொடுத்து விட்டு, அவர் போனதும் தன் காம லீலையை தொடருகிறார். இது பல வருடங்களாக தொடர்ந்து, பல பெண்களிடம் இது போல தொடர்பு வைத்துள்ளாராம் இவர்.

பெண்களை வளைத்தது எப்படி?

இவர் முதலில் சாமி கும்பிடும் பெண்களிடம் மிகவும் பணிவாகவும் பக்தியாகவும் பேசுவாராம். அந்த பெண்களுக்கு அதீத கடவுள் நம்பிக்கை இருத்தால், மெல்ல பேச்சு கொடுத்து தினமும் இந்த சாமியை கும்பிட வரவேண்டும் என்று அன்புக் கட்டளை போடுவாராம். சில நாட்களுக்கு பிறகு அவர்கள் நம்பிக்கையை பயன்படுத்திக் கொண்டு, கர்ப்பக்கிரகத்துக்குள் உடலுறவு கொண்டால், தெய்வ கடாட்சியம் கிட்டும் என்றும், சாமி சிலை முன் கலவை செய்வது, பல ஆண்டுகளுக்கு இளமையை தரும் என்றும் நம்ப வைப்பாராம்! மேலும் ஒரு பெண் நேற்று காவல் துறையில் ஒரு புதிய முறையை பற்றி புகார்
கொடுத்துள்ளாராம். அதாவது, சாமி கும்பிட வந்த இந்த பெண்ணிடம் இந்த அர்ச்சகர் பொங்கல் பிரசாதம் கொடுத்துள்ளார். அதை சாப்பிட்ட அந்த பெண்ண அரை மயக்கமாக, அவரை அப்படியே தூக்கிச் சென்று கருவறைக்குள் வைத்து அரை மணிக்கு மேல் அனுபவித்து விட்டாராம் இந்த அர்ச்சகர்.

காவல்துறையிடம் சிக்கியது எப்படி?

இவர் பல ஆண்டுகளாக இதை செய்தும் இவரை பற்றி யாருமே புகார் கொடுக்காதது குறிப்பிடத் தக்கது. இவரால் ஒக்கப் பட்ட எல்லா பெண்களுமே கப்சிப் என்று இதுவரை இருந்துள்ளார்கள். போன மாதம் இவர் செல்போன் பழுது அடைந்து விட்டதால், அதனை ஒரு செல்போன் ரிப்பேர் கடையில் கொடுத்துள்ளார்
தேவநாதன். அந்த கடையில் வேலை பார்த்தவர் இந்த வீடியோக்களை கண்டு அசந்து போய், அதை கம்ப்யூட்டரில் டவுன்லோட் செய்து, சிடி போட்டு விற்று விட்டாராம். இது மிகவும் பிரபலம் அடைந்த்ததன் மூலமே காவல் துறை இவரை கைது செய்ய முடிந்ததாம்.

பத்திரிக்கைகளும் பொதுமக்களும்

கிட்டத்தட்ட எல்லா பத்திரிகைகளும் இவரை ‘அசிங்க அர்ச்சகர்’ என்றும் ‘பெண்களை கற்பழித்த காமுகன்’ என்றும் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. பல சங்கங்களும் இவரை “பெண்களை பலவந்தப் படுத்தியதாக’ கண்டனம் வெளியிட்டாலும், வீடியோக்களைப் பார்த்த அனைவருமே எல்லா பெண்களும் மனம் இணங்கியே இவருடன் உடலுறவு கொள்வதை ஒப்புக் கொள்ளத்தான் வேண்டும். சில பெண்கள், லீலைகளின் போது சிரிப்பதும், விளையாட்டாக பழித்து காட்டுவதையும் பார்க்க முடிகிறது. இதனால் காஞ்சீபுரம் பொது மக்கள் ‘சான்ஸ் கிடைச்சது, சால்னா சாப்பிடாரு’ என்று ஏக்கத்தோடு சொல்லிவிட்டு தங்கள் வேலையை பார்க்கிறார்களாம்!

1,560 Comments

 1. nike free rn university r酶d masquers

  adidas superstar ii white gold nike air max hyperfuse turquoise kvinders nike roshe run sort gr氓 silver womens nike free tr shoes slim fit long sleeve polo shirts for m忙nd inter milan 15 ansaldi home soccer club jersey

 2. ticahome says:

  ticahome

  femminile nike free tr fit nero oro womens nike free tr grey orange michael kors belt bag adidas damian lillard gul rosa femminile nike roshe run slip verde nero nike zoom clear out white gold

 3. baluntan says:

  baluntan

  dam盲nner nike flyknit lunar 2 gr眉n nike air max 2019 red black converse alle star low gr酶n air max 2014 svart r酶d bl氓 clasic maschio nike internationalist rosso nero air max 90 hyperfuse prm qs hombres negro

 4. paineesq says:

  paineesq

  nike lunar presto schwarz schwarz nike air max tailwind 6 kvinders lyser酶d himmelbl氓 femmes asics gel noosa tri 7 blanc bleu golden state warriors snapback cap nike lunarglide 6 rouge noir adidas forum mid cielo azul gris

 5. hamiltonbookkeeping

  air jordan 13 retro nero infrarosso 23 nero tongue jordan 1 flight light azul adidas protator 2014 accelerator nike air max 95 mettuttiic argento jewelry nike kobe oro rojo huarache ultra bleu lagoon

 6. mrmpageantgowns

  adidas yeezy boost 350 kinder blau lila jordan hydro 2 premier rouge nike internationalist marine blau uniform nike dunk high premium alle star adidas zx 900 gris naranja fabric air jordan retro 14 gul gr氓

 7. ralph lauren polo shirts cheap wholesale years

  moncler green ski jacket ray ban 3016 clubmaster w0366 mulberry freya satchel black hair nike air max tavas black essential women parajumpers vest electric how to tie a burberry cashmere scarf

 8. mybancorphsa says:

  mybancorphsa

  nike lunar gato university r酶d nike lunar presto bleu jabong denver broncos mesh hat hommes nike air presto or noir asics onitsuka tiger mexico 66 cielo azul gris adidas zx 750 purple white

 9. mamatale says:

  mamatale

  nike blazer mid triple black adidas superstar weave dark azul nike 2018 total sort nike free run 5.0 nero and bianca gituttio nike hyperdunk andrew wiggins throwback jersey

 10. adidas prossoator instinct trx fg maschio soccer cleat

  nike roshe run femminile rosa and nero toronto raptors jonas valanciunas jersey nike air max 1 rojo blanco azul nike internationalist negro azul north face ladies white jacket m盲nner nike air force 1 25th high wei脽 golden

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.