Tamil Adult Stories, video, tamil naked pictures TamilPit – The Adult Palace Tamil Scandal

Reset TamilPit – The Adult Palace homepage

மஜா மல்லிகாவிடம் கேளுங்கள்!-ஒரு ஆணின் சுன்னிக்கும் அவன் வாய்க்கும்

காமராணி மல்லிகா, சில பத்தாம்பசலிகள் உன் கருத்துக்களை முறையற்றவை, தவறானவை எனக்கூறலாம். ஆனால் பெரும்பாலான தம்பதியருக்கு உனது பதில்கள் சோம்பிக் கிடந்த மனங்களுக்கு ஒரு செக்ஸ் டானிக்காகவும் புத்துணர்ச்சி அளித்து செக்ஸ் வாழ்வில் மீண்டும் ஒரு ஆர்வத்தினை ஏற்படுத்துகிறது என்பதே உண்மை. உன்னைப் படிக்கும் எந்த ஆணுக்கும் தண்டு எந்திரிச்சு நின்னு ஆட்டம் போடும். பெண்ணுக்கு கூதி கசிந்து கணவனிடம் காதல் அதிகரிக்கும். எனவே உன் பணி தொடரட்டும். உன் பணி சிறக்க நானும் என் மனைவியும் உன் அழகிய புண்டைக்கு முத்தங்களை அனுப்பியுள்ளோம். சரி, காமராணியே ஒரு புதிர் சொல்கிறேன். உன்னால் விடை சொல்ல முடியுமா? “ஒரு ஆணின் சுன்னிக்கும் அவன் வாய்க்கும் அறிமுகமாகும் முதல் புண்டை எந்த்ப் பெண்ணின் புண்டை?”
____ரவி, அனிதா ரவி

!! உங்கள் பாராட்டுகளுக்கு நன்றி….. ஆஹா! எனக்கே புதிர்ப்போட்டியா? நாங்கள்லாம் உக்காருன்னா படுத்து, தூக்குன்னா அவுத்துப் போட்டு ஆட்டம் போட்டவங்க. சரிண்ணா, நான் உங்கள் புதிருக்கு சரியா பதில் சொல்லிட்டா நான் சொல்றதைக் கேக்கணும். ஓகே..
“ஒரு ஆணின் சுன்னிக்கும் அவன் வாய்க்கும் அறிமுகமாகும் முதல் புண்டை அவனது அம்மாவின் புண்டை. அவன் பிறந்தபோது அவனது சுன்னியும் வாயும் அந்தப் புண்டையில் பட்டுத்தான் வந்தது”
என்னண்ணா, கேள்வி ஒரு மாதிரிப் போகுது. என்ன உங்க அம்மா கூதியில ஓக்க எதுவும் பிளான் வச்சிருக்கீங்களா?..ம்.. அனுபவிங்க.. சரி நான் உங்க புதிருக்கு சரியா பதில் சொல்லிட்டேன். அதுனால நீங்க நான் சொல்றப்டி செய்யணும். என்ன தெரியுமா? நீங்க அனிதா அத்தாச்சியை கூட்டிக் கிட்டு இங்கே வாங்க. உங்க பெண்டாட்டி அனிதாவை என் புருஷன் ஓக்கறதைப் பாத்துக்கிட்டே நீங்க என்னை ஓக்கணும். என்னண்ணா… வர்றீங்களா… சீக்கிரம் வாங்கண்ணா.. என் கூதி அரிக்குது..

1,688 Comments

 1. startagencia says:

  startagencia

  maschio asics gel sendai 2 grigio arancia femminile air jordan retro 13 verde gituttio quiksilver castro cap

 2. hombres new balance 576 verde

  beige rosa new balance wl574 washington nationals replica jersey ralph lauren mennns gr氓 hoodie adidas zx 750 42 numara prada double bag small air jordan 4 man orange

 3. kobe 10 maschio viola nero

  adidas nmd runner gituttio nike shox tlx hommes noir vert north face pr resolve jacket jordan eclipse triple white adidas tubular runner noir suede adidas tubular pink sole

 4. highbacklink says:

  highbacklink

  nike zoom pegasus 31 kvinners gr酶nn nike soccers shoes sky blue nike sb dunk mid pro nero varsity rosso nike air max 90 em grau schwarz houston texans new era 2017 nfl training camp 9twenty cap femmes air jordan retro 12 tout oranger

 5. miami dolphins 47 nfl 47 franchise cap

  nike cortez bianca toddler nike air max 90 carved purple silver free og 14 br lyser酶d gr氓 nike air max tailwind 8 bl氓 oransje mens nike air huarache nm yellow grey herre asics asics gel kayano 20 appelsin lilla

 6. dermonenc says:

  dermonenc

  nike kyrie 3 weave gul vin nike flyknit racer hvit svart 1 nike air zoom structure 19 rosso nike air max invigor print gris adidas ultra boost gr氓 pris air jordan true flight svart

 7. faridekhalaf says:

  faridekhalaf

  nike air max 2017 bleu ciel rose nike roshe run hombres casual zapatos team rojo sail nike kobe 9 low womens black sky blue nike free run v2 alle schwarz adidas superstar blanco naranja nike shox turbo 21 gr酶n lyser酶d

 8. avantajreyonu

  north face puffer jacket air max 2014 grey black green blue converse femmes ct tout star double trainers blanc nike air max 90 men china blue white la galaxy adidas mls pink slouch cap adidas originals zx flux triple sort

 9. cierreplus says:

  cierreplus

  reebok gl 6000 white nike roshe run women pink mackage kerry coat canada air jordan retro 30 mars bergeron patrice 37 jersey knit red versace belt

 10. plushosteleria

  nike pegasus 33 university rosso kobe asics gel noosa tri 7 silber schwarz nike kyrie 2 r酶d hvid and bl氓 hair nike internationalist silber prm nike air max 2014 dam盲nner rot wei脽 nike air max 95 oransje gull

 11. cateycontrols

  air jordan retro 6 low blanc bleu nike sb stefan janoski max chaussures noir m盲nner nike air huarache schwarz spot wei脽 nike roshe rosa and schwarz menn nike lebron 12 neon gr酶nn svart nike air max tavas femminile nero

 12. adidas football sko svart and hvit

  adidas superstar 2 oro negro north face osito brown jacket adidas originals superstar rosa stripes nike blazer mid metric royal bl氓 noir and bleu nike free 5.0 florida state seminoles new era ncaa youth shadow turn 9forty cap

 13. attivopizza says:

  attivopizza

  hombres nike air force 1 mid negro north face fleece womens denali herren nike lunarglide 6 rot grau nike cortez trainers bl氓 nike free 4.0 flyknit femmes noir blanc virginia cavaliers top of the world ncaa merge stretch cap

 14. mike conley grizzlies jersey

  nike hyperrev 2014 blu adidas boost zapatos negro m忙nd nike lebron 12 leopard lilla adidas nitrocharge 1.0 svart electricity adidas negro gris ultra boost oakleys flak jacket red frame purple lens

 15. oakley polarized silver sunglasses

  john lewis mulberry messenger bag company nike kobe 9 em low game royal world cup inspired parajumpers dame udsalg parajumpers kodiak how to tell a genuine burberry scarf hermes crossbody evelyne prada short wallets orange camel

 16. qtnkxrcr says:

  qtnkxrcr

  herre nike cortez r酶d guld nike air max day 2018 blu nero nike shox rosso bianca and blu winnipeg jets throwback jersey coach madison phoebe converse blu with bianca stars

 17. air jordan 2 retro low boys

  jordan 2 candy gituttio nike huarache utility black orange huarache ultra mens black pant air jordan melo argent hommesthe verte nike air max 2016 junior venta houston mens nike air force 1 orange blue

 18. alboths says:

  alboths

  nike cortez noir and blanc cuir nike air huarache blanc and bleu air jordan 11 retro lila black and white adrian peterson jersey air jordan 3 bl氓 cemennt women nike blazer high bamboo

 19. girisweb says:

  girisweb

  mujeres nike zoom pegasus 32 p煤rpura rosado mens air jordan 5 green adidas rose rosa air jordan super fly p煤rpura rosado kvinders nike shox turbo 21 appelsin gr氓 nike kobe 7 svart hvit

 20. netdecode says:

  netdecode

  nike air max tailwind 6 rosa silber asics gel noosa tri 10 r酶d orange lebron 14 ice schwarz leder free 4.0 flyknit blu in esecuzione scarpe quiet adidas nitrocharge wei脽 tiger nike huarache utility viola marrone

 21. snowdaydc says:

  snowdaydc

  miami heat knit hat nike air max cuir noir nike lebron 15 frau grau gelb adidas gazelle blue suede nike air max 270 hvid fl氓den bl氓 nike sb stefan janoski max trainers in grau

 22. adidas copa mundial fg r酶d hvit gr酶nn

  nike air max tavas blu maschio kids chicago bulls jersey coach tanner stud medium purple totes air jordan retro 31 blu bianca rosso nike chaussures huarache blanc north face half zip hoodie

 23. dbievents says:

  dbievents

  nike hyperdunk low 2017 wei脽 light rosa and wei脽 adidas superstar menn nike dunk high dalmatian gul maschio nike air max 90 oro nero femmes nike kobe 13 gris nero superstar adidas bambini

 24. wmns nike free 5.0 noir

  jordan 6 ghost green macklemore jordan nike roshe run noir blanc nike air zoom pegasus 33 orange tennessee titans new era 2018 nfl training 9twenty cap nike internationalist mid herre sort light yellow polo shirt

 25. theweedaddict

  dam盲nner air jordan retro 4 gold gr眉n kvinners air jordan retro 13 bl氓 gr酶nn adidas soccers scarpe cielo blu gituttio femmes air jordan retro 2 gris rose prada card holder wallet stephen curry jersey female

 26. laketreepress

  air jordan 11 turbo gr酶n femmes nike air max thea oranger bleu new orleans saints breast cancer hat air jordan retro 4 violet rose nike kobe 9 low mujeres p煤rpura cielo azul nike kd 8 womens green sky blue

 27. xmrujo says:

  xmrujo

  oakley medicine hat femmes nike kobe 9 low rouge bleu maschio nike free tr gituttio arancia womens nike air max tailwind 8 green gold air jordan 12 light lyser酶d femminile air jordan retro 4 bianca grigio

 28. air jordan retro 7 mujeres gris

  kvinders nike roshe run blomstret gul r酶d nike foamposite triple svart mujeres nike roshe run triangle amarillo naranja air jordan retro 10 appelsin gamma bl氓 nike kyrie 2 arancia viola maschio asics asics gel kayano 17 rosso arancia

 29. salomon xt hornet scarpe aw13

  nike air max 2015 bambini grigio nike hypervenom 2 phatal sale slim fit long sleeve polo shirts for m忙nd nike blackcamo womens josh leribeus salute to service nfl 61 new orleans saints t shirt under armour curry one mens green red adidas predator socce…

 30. dkstekstil says:

  dkstekstil

  nike free run light gr酶nn nike air force 1 nero downtown nike kobe 5 green black nike kd 7 gris amarillo nike zoom vomero mujeres cielo azul rosado the north face denali fleece

 31. azulwines says:

  azulwines

  adidas copa mundial dark bleu zones kvinders asics gel kinsei 4 bl氓 lyser酶d air jordan 18 gull yeezy boost 750 online venta today nike hyperdunk 2016 lilla s酶lv femmes nike free run 5.0 v4 blanc gris

 32. asics gel noosa tri 9 womens gold red

  nike air force 1 rainbow cotton candy air max 95 marrone paper nike lebron 12 real dallas cowboys black pink womens under armour clutchfit drive shoes nike air max 90 flors verde blanco kvinders nike free tr flyknit 5.0 gr酶n gul

 33. hurizmir says:

  hurizmir

  maschio air max thea nike print marina militare rosso nike air force 1 low pink negro on negro nike air force 1 m忙nd nike shox deliver hvid bl氓 r酶d grigio rosa converse tutti star adidas tubular runner grigio scarpe

 34. newlawpress says:

  newlawpress

  maschio nike free tr flyknit 5.0 rosa oro air jordan retro 11 kinder lila blau nike mercurial superfly fg oro negro azul asics gel hyper 33 noir gris adidas zx 750 vert noir hole jordan 6 rings nero and rosso for vendita

 35. gunsrusoregon

  nike free run 2 noir violet nike dunk sky schwarz nike air max 90 gr眉n and grau nike free flyknit 4.0 v2 svart lilla hvit nike mercurialx proximo ic blu nike air max bw classic schwarz rose

 36. rgmclaims says:

  rgmclaims

  adidas protator mania en venta air jordan 7 svart and bl氓 nike free trainer 5.0 blu and nero femmes nike air force 1 tout orange nike free 4.0 v4 maschio grigio nero nashville predators third jersey

 37. monsterplate says:

  monsterplate

  nike cortez ii bleu blanc femmes rouge converse baskets nike free 3.0 m盲nner blau grau gr眉n air jordan super fly schwarz orange mennns nike air max 06 run bl氓 adidas john wtutti 2 rosso

 38. nike kyrie 2 svart and hvit

  todas negro mizuno volleybtodas zapatos air jordan retro 10 womens orange silver snapback new era ny blanco nike hypershift air jordan 1 red black and white nike hyperrev 2017 gr酶nn hvit

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.